ดู: 732|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] หน้าเรียวกระชับ เต่งตึง โดยไม่ต้องผ่าตัดด้วย Sonoqueen !!

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nuengg เมื่อ 2017-10-20 14:21

สวัสดีค่ะ วันนี้เราจะมาแชร์ประสบการณ์ใหม่ๆ ของคุณแม่นะ (แอบเม้าส์ค่ะ 55555)

คุณแม่พึ่งไปทำ sonoqueen มาค่ะ  พอดีคุณแม่มีปัญหา เรื่องใบหน้าหย่อนคล้อย ไม่กระชับ

ตามวัยของคุณแม่แหล่ะค่ะ วันนึงคุณแม่แกก็นั่งเล่นเฟซบุ๊ก

แกมาบอกว่าแกอยากทำคอรส์ ยกกระชับหน้า ชื่อว่า Sonoqueen เราก็งงๆ ว่ามันคืออะไร

ก็เลยลองเข้าไปดูตามที่คุณแม่บอกมาค่ะ มันคือเทคโนโลยีคลื่นความร้อนใหม่ล่าสุด

ที่มีอยู่ในเครื่องยกกระชับหน้า Hifu สามารถยกกระชับผิวได้ 30 % โดยที่ไม่ต้องผ่าตัด

แล้วยังช่วยกระตุ้นคอลลาเจนในผิวอีกด้วย ตอนแรกก็คิดว่าคุณแม่พูดเล่นๆค่ะ แต่ว่าผ่านไปอาทิตย์นึง

คุณแม่ก็มาบอกอีกว่าอยากทำ แถมยังระบุชื่อคลินิกมาให้เราด้วยนะคะ ว่า จะทำที่ “เอเมด คลินิก”

งานเข้าสิคะ เราเป็นลูกคุณแม่อยากทำ ก็คงต้องตามใจแล้ววววววววววววว!!!

อย่ารอช้า รีบพาคุณแม่ไปทำสวยดีกว่า คุณแม่มีความตื่นเต้นมากค่ะ ช่วงพบคุณหมอ

คุณแม่มีคำถามเยอะมาก คุณแม่แกกลัวเจ็บค่ะ55555 คุณหมอบอกว่า “ไม่เจ็บ ไม่ฉีด ไม่ผ่าตัด”

หลังจากคุยกับคุณหมอเสร็จ เราก็ขอเข้าไปกับแม่ด้วยค่ะ เราอยากเห็น ว่าเค้าทำกันยังไง

ถ้าไม่ผ่าตัดมันจะยกกระชับได้จริงหรอ? พี่พยาบาลก็เอาเจลเย็นมาทาที่หน้าคุณแม่

แล้วคุณหมอก็ทำการเอาเครื่องทาบลงที่หน้าคุณแม่เลยค่ะ มันไม่มีเสียงหรือแสงไฟแลบออกมาเลยค่ะ

เครื่องมันทำงานแบบนิ่งมากๆ เราก็ดูตรงหน้าจอเอา ว่าตอนนี้ทำไปกี่ช็อตแล้ว

แต่เราเห็นคุณแม่สะดุ้งนิดหน่อยค่ะ 55555555555555 คุณแม่บอกว่ามันจี๊ดๆแต่ไม่ได้เจ็บอะไรมากมาย

ทำเสร็จหนึ่งข้าง คุณหมอให้ดูเปรียบเทียบค่ะ ระหว่างก่อนทำกับหลังทำ

เห้ยย !!หน้าคุณแม่ดูกระชับขึ้นจริงด้วยค่ะเราเลยขอคุณหมอถ่ายรูปตอนทำมาด้วยค่ะ

พอทำเสร็จแล้วสองข้าง หน้าคุณแม่ดูกระชับ เต่งตึง ขึ้นอย่างเห็นได้ชัดเลยค่ะ

รวมแล้วคุณแม่ทำไปทั้งหมด 4,500 ช็อตค่ะ ตอนแรกเราก็ไม่คิดว่ามันจะยกกระชับได้จริงนะคะ

และยังไม่ต้องผ่าตัดให้เป็นอันตรายด้วยค่ะ คือเห็นด้วยตัวเองแล้ว

รู้เลยว่ามันได้ผลจริงอะไรจริง คุณแม่แฮปปี้ คุณลูกก็แฮปปี้ค่ะ

เดี๋ยวเอากระทู้ให้คุณแม่อ่านดีฟ่าา เผื่อจะเปลี่ยนใจ อิอิ
หน้าเด็กมากเลยคุณแม่
เห็นด้วยค่ะ หน้าเด็กลงจริงๆ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-10-27 16:58:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Plo8y ตอบกลับเมื่อ 2017-10-20 17:17
เดี๋ยวเอากระทู้ให้คุณแม่อ่านดีฟ่าา เผื่อจะเปลี่ยนใจ อิอิ

เอาเลยค่ะ แม่มีความสุขเราก็สุขด้วยน้าา
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-10-27 16:59:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
matoom69 ตอบกลับเมื่อ 2017-10-24 14:14
หน้าเด็กมากเลยคุณแม่

ขอบคุณค่ะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-10-27 16:59:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Preawiii ตอบกลับเมื่อ 2017-10-25 15:54
เห็นด้วยค่ะ หน้าเด็กลงจริงๆ

ขอบคุณค่ะ
เห็นผลทันทีเลยรึป่าว
ผิวกระชับขึ้นเห็นได้ชัด!!!
แพงมั้ยค่ะเนี่ย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้