ดู: 2110|ตอบกลับ: 9

[ลักยิ้ม] รีวิวการทำลักยิ้มเพิ่มเสน่ห์ให้กับรอยยิ้มโดยคุณหมอวีรวุฒิรพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

ก่อนทำ

สาวๆคนไหนที่อยากมีรอยยิ้มที่มีเสน่ห์ต้องเข้ามาฟังเลยนะค่ะ เพราะสมัยนี้ใครๆก็อยากมีรอยยิ้มที่สวยงามค่ะ ดึงดูดซึ่งการที่เราจะเพิ่มรอยยิ้มให้ดูสวยนั้นมันก็มีหลายวิธีการ แต่สำหรับเรานั้นเลือกวิธีการทำศัลยกรรมเลยค่ะ มันถาวรดีค่ะ +555 การทำลักยิ้มไงค่ะ เป็นวิธีการแรกที่เราคิดเลยค่ะ แต่สมัยนี้นั้นการทำลักยิ้มมันก็มีหลายวิธีค่ะ แล้วแต่เราจะเลือกทำเลยค่ะ ทั้งการเจาะโดยใช้จิว หรือการทำศัลยกรรมลักยิ้ม เราว่าถ้าจะให้ปลอดภัยออกมาสวยได้มาตรฐาน สะอาด ปลอดภัย ก็ต้องทำในโรงพยาบาลและแพทย์ที่มีความเชี่ยวชาญค่ะ ไม่ใช่ให้ใครก็ไม่รู้มาเจาะ เนื้อมุมปากเรา ตอนนี้ก็มั่นใจมากค่ะ กับการทำศัลยกรรมลักยิ้มในครั้งนี้ค่ะ

หลังทำลักยิ้ม 1 วัน

วันที่เราเข้ามาทำก็มองว่ามันไม่ใช่เรื่องแปลกเลยค่ะ สำหรับการทำศัลยกรรมอะไรแบบนี้ถ้าทำให้รอยยิ้มเราดูมีเสน่ห์ได้นั้นเราก็ว่ามันก็คุ้มนะค่ะ เราดูรีวิวอยู๋หลายที่เหมือนกันค่ะก่อนที่เราจะตัดสินใจทำที่นี้ค่ะ เราก็ปรึกษาทางผู้เชี่ยวชาญก่อนเลยเบื้องต้นว่าเราเหมาะไหมและหมอท่านไหนทำแบบที่เราอยากได้สวย สรุปเราได้ทำลักยิ้มกับคุณหมอวีรวุฒิ ค่ะ เค้าบอกว่ามันไม่เจ็บเลยค่ะ ใช้เวลาทำไม่นานด้วยค่ะ เรากว่าการเสริมจมุกเยอะเลยค่ะ แต่มันได้ใจตรงที่มันสะอาดปลอดภัยทำโดยแพทย์นี้แหละ+5555

หลังทำลักยิ้ม 3 วัน

หลังทำลักยิ้ม 7 วัน

ตอนทำคุณหมอก็ให้คำแนะนำถึงตำแหน่งที่เราอยากให้ลักยิ้มเราอยู๋ค่ะ โดยคุรหมอจะให้เราดูก่อนว่าตำแหน่งโอเครไหมเค้ามีกระจกส่องก่อนที่จะทำการทำลักยิ้มเราค่ะ  จากนั้นคุณหมอก้จะทำการฆ่าเชื้อค่ะ แล้วก้ทำการเจาะแล้วเย็บแปปเดียวจริงๆค่ะ ไม่ทันจะเจ็บเลยค่ะ เพราะเค้าใช้เป็นยาชาค่ะ ตอนเสร็จดีใจมากๆค่ะ อุ้ย! มัลักยิ้มไปอีกค่ะ สวยงามอิอิ อย่างที่เราใฝ่ฝันค่ะ  ตอนแรกๆมันก็จะเป็นจุดชัดเจนหน่อยๆๆ ค่ะ แต่สัก 1 เดือนจะสวยมากๆค่ะ

หลังทำลักยิ้ม 15 วัน

หลังจากที่ครบ 1 เดือน คือมันรับกับใบหน้าเรามากๆค่ะเวลาเรายิ้มมันจะมีลักยิ้มหน่อยๆบนแก้มเราค่ะ อิอิ ใครพบใครเห็นก็บอกว่าน่ารักขึ้นมากๆค่ะ
หลังทำ1เดือน (1).jpg

หลังทำ1เดือน (2).jpg

โพสต์ 2017-10-23 09:33:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำมาเท่าไหร่ค่ะ
โพสต์ 2017-11-4 09:24:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดูมีเสน่ห์
โพสต์ 2017-12-22 09:28:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ยิ้มแล้วสวยเลย
โพสต์ 2017-12-27 09:19:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ถาวรไหมค่ะ
โพสต์ 2018-1-30 09:49:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวย เท่าไหร่คะ?
โพสต์ 2018-5-1 09:08:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เจ็บมั้ยค่ะ แล้วมันจะหลุดง่ายมั้ยอ่า?
โพสต์ 2018-6-5 15:01:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยค่ะ เท่าไหร่คะ??
โพสต์ 2018-7-18 16:26:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอนนี้เป็นังบ้างคะ? เข้าที่หรือยังเอ่ย?
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้