ดู: 2193|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] อยากได้ตาสวยๆตาคมๆมาทำที่ “เลอลักษณ์” แบบโบว์สิคะ ปังแน่ !!!

[คัดลอกลิงก์]

ก่อนทำ

จำภาพนี้ไว้ให้ดีๆนะคะเพราะหลังจากนี้มันจะมีภาพการเปลี่ยนแปลงเกิดขึ้น ใบ้อีกนิดว่าให้สังเกตที่ตาไว้ให้ดีๆ อิอิ เม้าเพลินลืมแนะนำตัว สวัสดีค่าาาา เราชื่อโบว์นะ วันนี้เราจะมารีวิวศัลยกรรมแหนะ ใบ้ไปแล้วน่าจะพอรู้กันนะคะว่าศัลยกรรมเกี่ยวกับอะไร ใช่ค่ะ พอดีว่าไปทำตาบนมา อยากได้ตาหวานๆคมๆกับเค้าเลยต้องไปทำซะหน่อย ตอนแรกก็กลัวๆอยู่หรอก กลัวตอนผ่าตัด กลัวรู้สึกเจ็บตอนโดนกรีดโดนเย็บตา 5555 แต่แอบไปอ่านและศึกษามาแล้วว่ามีโรงบาลหนึ่งฉีดยานอนหลับก่อนที่จะผ่าตัด นั่นก็คือรพ.เลอลักษณ์นั่นเอง เราดูรีวิวมาหลายที่มาก ส่วนมากก็ฉีดยาชาเลยแล้วเค้าบอกกันว่าเจ็บมาก เรานี่กลัวเลยค่ะ แต่ดีที่มาเจอรพ.เลอลักษณ์ ทั้งมียานอนหลับ ผ่าตัดก็สวย ออกมาตาหวานคมทุกคนเลย ชอบใจเลยค่ะทีนี้ 5555
        เราก็ติดต่อไปทางโรงบาลเลยค่ะ งานรีบงานเร่ง รีบสวยเร่งสวย 5555 เจ้าหน้าที่บอกว่าสามารถเข้าไปสอบถามและปรึกษาที่โรงบาลได้เลย แต่เราก็ตัดสินใจจองไปเลยค่ะ เพราะว่ามั่นใจและอยากทำมากๆ...จองคิวเรียบร้อย เตรียมตัวว็อคอินเข้าโรงบาลอย่างเดียว อิอิ พอถึงวันก็ไปตามนัดค่ะ เข้าไปก็ติดต่อสอบถามเลย จะมีผู้เชี่ยวชาญมาคุยแล้วก็ให้คำแนะนำบอกรายละเอียดเยอะมาก รวมถึงการดูแลรักษาด้วย ก็ต้องกินยาตามที่แพทย์สั่ง ประคบเย็นบ่อยๆ งดอาหารทะเล ของแสลงทั้งหลาย รู้สึกเสียใจมากที่ต้องงดอาหารทะเล 555 แต่เพื่อความสวยเราต้องทำได้อยู่แล้วแหละค่ะ ฮึบๆๆๆ เสร็จตรงนี้ก็นั่งรอทำประวัติ แล้วก็ขึ้นไปจ่ายเงิน+รับยาด้านบนค่ะ นั่งรอสักพักก็จะมีเจ้าหน้าที่เรียกเข้าห้องเพื่อไปล้างหน้า เปลี่ยนชุดเตรียมตัวเข้าห้องผ่าตัด นาทีนั้นบอกได้เลยว่าตื่นเต้นมากกกก แต่ก็บอกตัวเองว่าอย่ากลัว สู้ๆ จะสวยแล้ว
        นาทีออกจากห้องผ่าตัด รู้สึกตึงตาเหมือนมีอะไรมาปกปิด ถามในใจว่า ใครปิดไฟ 5555 เสร็จแล้วก็มานั่งพักที่ห้องรับรองค่ะ รอหายชาแล้วก็กลับบ้านเลย มาดูหลังจากนี้กานนนนน

ก่อนทำ

ก่อนทำ

หลังทำได้ 3 วันค่ะ ตาก็จะดูบวมๆนิดๆหน่อยๆ แต่ก็ดูแลตามที่แพทย์และผู้เชี่ยวชาญแนะนำทู๊กอย่างงง ตอนนี้รอเวลาให้เข้าที่เท่านั้นแหละค่ะ มาชมรูปถัดไป

รูปหลังทำ 9 วันกับ 13 วันค่ะ เข้าที่แล้ว สวยมากเลย ตาหวานตาคม เหมือนที่ดูรีวิวมาเล้ยยยย ถูกใจโบว์มาก เนี่ยไม่คิดว่าทำแล้วเราจะดูดีแบบนี้ ตาแบ๊วมากดูเด็กลง 5555 เพื่อนบังบอกเลยนะเนี่ยยย ขอบคุณหมอวีรวุฒิมากเลยนะคะที่ทำตาสวยๆแบบนี้ให้โบว์ ขอบพระคุณมากค่าาาา เลิฟเลยรพ.เลอลักษณ์ จุ๊บๆ....

ก่อนทำ (1).jpg (169.27 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ก่อนทำ (1).jpg
ชั้นตาสวย ชัดเจนมากค่ะ
ชั้นตาสวย ตาหวานน
ชั้นตาสวยยยยย
สวยๆ หน้าหวานน
ตาสวย หน้าหวาน ปังมากกก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้