ดู: 1229|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เป็นผู้ชายก็เสริมจมูกให้หล่อและดูดีได้ by รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีคับ ผมเค้กนะคับ คือผมจะมารีวิวเสริมจมูกอะคับ พอดีผมไปเสริมจมูกที่รพ.เลอลักษณ์มาได้สักพักหนึ่งแล้วเลยอยากจะมาบอกต่อคับว่ามันดีเพียงใด 5555 อ่านแล้วอาจจะดูติดขัดหน่อยนะคับ ด้วยความเป็นผู้ชายเลยเขียนอะไรแบบนี้ไม่ค่อยเก่ง ผมอาจจะบอกพวกรายละเอียด แล้วก็ขั้นตอนการจอง การผ่าตัดนะคับ อาจจะไม่มีลูกเล่นอะไรเท่าไหร่นะ แค่นี้ก็เขินแล้ว 5555
เริ่มเลยละกันนะคับ เอาจริงๆผมก็เป็นผู้ชายมีดั้งแล้วก็หล่อเหมือนกันนะจะบอกให้ แล้วทำไมถึงทำ? คำถามนี่มาเยอะมาก อยากหล่อเพิ่มคับ หล่อแค่นี้ไม่พอสาวยังไม่ติด 5555 พูดไปนั่นน ก็เห็นเพื่อนทำก็เลยอยากทำคับ อยากให้ดั้งมันโด่งกว่านี้นิดนึง อีกอย่างผมทนแรงยุของเพื่อนไม่ไหว เลยตัดสินใจทำซะ เอาให้หล่อแซงไปเลย ฮ่าๆๆๆ เดี๋ยวเอารูปผมก่อนทำจมูกให้ดูดีกว่า เทียบกับรูปบนเอานะคับ

ก่อนทำ

ตามภาพเลยคับ ดั้งที่มีอยู่มันโด่งไม่พอ หล่อไม่พอเลยต้องเสริมหล่อกับเขาอีกสักหน่อยหนึ่ง เป็นผู้ชายก็ต้องเป๊ะเหมือนกันนะค้าบบบบ ปล่อยเนื้อปล่อยตัวไม่ได้เลยนะเนี่ย 555 เม้าเพลินละ เข้าขั้นตอนต่อไปเลยดีกว่าคับ หลังจากที่จองทำจมูกกับโรงบาลแล้วผมก็เข้าไปตามนัด เข้าไปถึงก็ติดต่อกับทางเจ้าหน้าที่ด้านหน้า เค้าก็ใผมนั่งรอแปปนึงแล้วก็จะมีผู้เชี่ยวชาญมาคุยกับเราเรื่องเสริมจมูก เอาทรงเอาซิลิโคนมาให้เราเลือกว่าอยากได้แบบไหนพร้อมกับอธิบายรายละเอียดแต่ละทรงด้วย ตัวผมเลือก ไอดดอลโน๊ต คับ ผู้เชี่ยวชาญบอกว่ามันจะเน้นช่วงสันจมูกให้โด่ง ซึ่งต้องการแบบนั้นพอดีเลยเลือกทรงนี้ไป เสร็จแล้วก็ทำประวัติจ่ายตังค์แล้วก็ไปรอผ่าตัดข้างบนคับ เห็นเป็นผู้ชายแบบนี้ก็ตื่นเต้นเหมือนกันนะคับบอกเลย

หลังทำเสร็จได้ 1 วันคับ มันก็จะตึงหน่อยๆ 555

หลังทำ 3 วัน

วันที่ 5 มีบวมฃ้ำหน่อยๆ แต่ประคบเย็นช่วย กินยาช่วยก็โอเคขึ้นมากคับ ใกล้หายละ เซ็งมากงดอาหารแสลงทุกชนิดเลย กุ้งของโปรดนี่อดไปตามๆกัน 555 แอลกอฮอล์ก็งดนะค้าบบบบบ

7 วันคับ เริ่มดีขึ้นละ บอกตัวเองวา ใกล้หล่อแล้วโว้ยยย 55555

15 วัน สันจมูกชัดเจนมากคับ ชอบมากเลย คิดว่าจะออกมาไม่หล่อซะแล้ว รพ.นี้เค้าดีจริงๆนะคับ อิอิ

ปัจจุบันคับ พอจะหล่อกระชากใจสาวๆได้บ้างรึป่าวววว เอาจริงๆต้องขอบคุณหมอศุภฤกษ์มากคับที่ช่วยเสริมหล่อให้กับผม ขอบคุณคับ
        สุดท้ายนี้ ฝากบอกเพื่อนผู้ชายทุกนะคับว่า เป็นผู้ชายก็เสริมหล่อได้ด้วยรพ.เลอลักษณ์ มาคับมา.

หล่อมากค่ะ
โด่งขึ้นเยอะเลยค่ะ
จากหนุ่มตี๋ กลายเป็น หนุ่มตี๋อินเตอร์เลย
ดูดีมากเลยค่ะ
น่ารักอ่าาาา
เข้ากับหน้ามากเลยค่ะ ดูเป็นธรรมชาติมาก
หล่อ ดูดีมากกกก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้