ดู: 2373|ตอบกลับ: 10

[เสริมจมูก] ทำจมูก Idol Nose กับหมอวรรณา รพ.เลอลักษณ์ เริ่ดมากต้องลอง.

[คัดลอกลิงก์]
ก่อนทำ (1).jpg

สวัสดีค่ะ  ชื่อตุ๊กตานะคะ ตุ๊กตาเองเห็นหน้าแบบนี้ยังไม่ได้ทำนะคะ แต่กำลังจะทำค่าาา ทำอะไร? อ๋อเสริมจมูกค่ะ. อย่างที่เห็นในรูปเลย  คือเราเป็นคนไม่มีดั้งเท่าไหร่ แถมจมูกยังไม่เป็นทรง ไม่ค่อยสวยด้วย เอาง่ายๆแล้วคือ ขี้เหร่อะ แต่เราจะขี้เหร่แบบนี้ไปตลอดไม่ได้ มันต้องมีการเปลี่ยนแปลงและการพัฒนาให้มันดีขึ้นกว่าเดิมถูกมะ? เราก็เลยหาข้อมูลเกี่ยกวับศัลยกรรมเลยค่ะ อันที่จริงๆเพื่อนเราแล้วก็คนรอบๆข้างอะทำเยอะเหมือนกันนะ แต่เราก็ไม่ได้ถามอะไรมากมาย ใจจริงอยากศึกษาเองมากกว่า อยากหาที่ที่มันปลอดภัยอะ 5555 ก็หาดูรีวิวตามเน็ต เพจศัลยกรรมในเฟสบุ๊คอะค่ะ หาไปเรื่อยๆ หาจนกว่าเราจะมั่นใจ ระหว่างที่ดูทุกวันๆก็ไปเจอรีวิวของรพ.เลอลักษณ์ จริงๆเจอหลายที่นะแล้วก็เจอทุกครั้งที่ดูอะค่ะ แล้วที่นี่คือแบบคน รีวิวเยอะมาก แต่ละคนนี่ อื้อหือออออ สุดยอดมาก สวยๆทั้งนั้น จนเราต้องหลงเข้าไปดูเพจโรงพยาบาลและโทรติดต่อไปจองคิว ก่อนจะติดต่อเราก็คิดแล้วค่ะว่าเราดูรีวิวมาเยอะพอสมควรแล้วก็เจอที่นี่เยอะพอสมควรด้วย ก็เลยตัดสินใจโทรจองเลยค่ะ รอเข้าไปทำอย่างเดียว เริ่ดมาก 555
        ถึงวันทำก็เข้าไปเลยค่ะ ไปติดต่อเจ้าหน้าที่ ก็จะมีผู้เชี่ยวชาญมาแนะนำให้ข้อมูลบอกรายละเอียดเกี่ยวกับจมูก การดูแลรักษาอะไรทำนองนี้อะค่ะ แล้วก็เอาทรงและซิลิโคนจมูกมาให้ดูด้วย เราเลือกทรง Idol Nose เน้นสันจมูก เอาให้โด่งพุ่งไปเลยจ้า ให้สมใจอยากไปเลย 5555. เสร็จแล้วก็นั่งรอทำประวัติ ขึ้นไปจ่ายเงิน+รับยา รอเข้าห้องผ่าตัด จากนั้นก็...ขึ้นเขียงได้ อิอิ

หลังจากทำไปได้ 1 วันค่ะ โด่งพุ่งมาก สมใจจริงๆ แต่แอบเจ็บนิดนึง แต่ก็ดูแลด้วยการกินยาตามแพทย์สั่งนะคะ แล้วก็นอนหมอนสูงด้วย เหมือนในรูปเลย แล้วก็จะคอยประคบเย็นทุกวันเลยค่ะ ได้ไม่บวมมาก อีกอย่างเลยคือเรางดกินอาหารแสลงทุกชนิดเลยค่ะ ไม่ใช่ไรหรอก หมอสั่งห้าม ไม่งั้นพัง 5555
t หลังทำ5วัน (1).jpg

หลังทำ 5 วัน หน้าสดๆกันไปเลยจ้า แตไม่ค่อยบวมเลยนะ หมอวรรณามือเบา ใจดี แถมเก่ง รักค่ะรัก อิอิ

7 วันค่ะ ร่อนได้ล่ะ....

หลังทำ15วัน (3).jpg

หลังทำ 15 วัน

หลังทำ20วัน (3).jpg

หลังทำ 20 วันค่ะ เริ่มสวยแล้วเห็นมั้ยล่าาาา คิดไม่ผิดเลยค่ะที่ตัดสินใจทำ รู้งี้มำนานแล้วนะเนี่ย รู้สึกว่าดูดีขึ้น มั่นใจขึ้น หน้าสดก็สวยแล้วนะรู้ยัง 5555
หลังทำ1เดือน (1).jpg

ครบ 1 เดือน สวยกว่าเดิมไปอีก ใครอยากสวยก็ตามมาเลยค่ะ รพ.เลอลักษณ์ สวยทุกองศา สวยทุกหน้าจริงๆ(อันนี้ก็เว่อร์ไป) อิอิ แต่สวยจริงๆขอบอกเลย เพราะดูรีวิวที่นี่มาเยอะมาก และที่มั่นใจก็เพราะเป็นรพ.ปลอดภัยได้มาตรฐาน หมอก็เก่ง ฉะนั้นไม่ต้องห่วงอะไรทั้งสิ้น เตรียมตัวเตรียมใจไปแค่นั้น เพราะหลังจากนั้นก็สวยเอง 5555

โพสต์ 2017-10-23 15:04:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จมูกพุ่งมากค่ะ
โพสต์ 2017-11-3 09:01:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โด่งสวยมาก
โพสต์ 2017-12-29 09:16:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่ารัยค่ะ
โพสต์ 2018-2-1 16:18:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จมูกพุ่งค่ะ
โพสต์ 2018-3-22 09:15:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โด่งพุ่งงง
โพสต์ 2018-5-3 09:38:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทรงสวยมากเลยค่ะ
โพสต์ 2018-7-20 16:26:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทรงสวยนะคะ ดูธรรมชาติด้วย
โพสต์ 2018-8-2 14:57:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากกก เข้ากับหน้าค่ะ ดูดีๆ
โพสต์ 2018-8-2 22:45:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พุ่งแรงมากคร้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้