ดู: 3221|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เลือกเสริมจมูกที่เมดเมติกจากการดูรีวิว จมูกสวยยอมใจ ไม่ผิดหวังเลยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่า แอบส่องมานาน วันนี้เราจะมาเขียนรีวิวให้ทุกคนอ่านกันบ้างนะคะ

วันนี้มารีวิวศัลยกรรมเสริมจมูก พอมาศัลยกรรม รู้เลยว่ารีวิวสำคัญมาก เพราะเป็นส่วนช่วยให้เราตัดสินใจเลือกคลินิกได้อย่างมากเลย
รีวิวการเลือกคลินิกศัลยกรรม

ก่อนอื่นที่จะมารีวิวศัลยกรรม เราจะมารีวิวการเลือกคลินิกศัลยกรรมกันค่ะ หลักการเลือกคลินิกของเราก็จะมีตามนี้ค่ะ

-ดูเพจ หรือเว็บไซด์ของคลินิก เราจะดูว่าคลินิกนั้นๆ มีการโพสรูปรีวิวของตัวเองมาก-น้อยแค่ไหน· (ยิ่งมากก็แสดงว่าเคสสวยๆเยอะ) และการให้ข้อมูลต่างๆในเว็บมีความน่าเชื่อถือแค่ไหน /10

-ดูรีวิวตามเว็บรีวิวศัลยกรรมต่างๆ สำหรับเราเห็น ในดั้งโด่งมีคนมารีวิวเยอะ เลยเลือกมาหาอ่านเอาในดั้งโด่ง ก็เลือกจากคลินิกที่เราเห็นว่าผลงานสวย รีวิวดี และรีวิวเยอะมาอยู่ในลิสต์ /10

-โทร หรือทักไลน์ทักแชทเพสบุ๊ค ตามคลินิกที่เลือกไว้ ของเราก็เลือกจากคลินิกที่ให้ข้อมูลเราได้ครบถ้วน และราคาโอเค พอดีกับงบ /10

สุดท้ายเหลือ 5 คลินิกค่ะที่เราโทร เราแชทไปถาม เราก็เอาคะแนนเต็ม10 ของแต่ละหัวข้อมารวมกัน คลินิกที่ได้คะแนนเยอะที่สุด ก็จะเป็นคลินิกที่เราเลือกทำจมูกนั่นเองงงงง

และคลินิกที่เรารวมคะแนนแล้วได้เยอะที่สุดก็คือ เมดเมติก บาย เมโกะ ล่ะค่ะ นี่ก็เป็นเหตุผลที่เราเลือกคลินิกนี้ เพื่อนๆก็สามารถนำวิธีนี้ไปใช้ได้นะคะ รับรองไม่ผิดหวังค่ะ ได้คลินิกที่ตรงใจแน่นอน

รีวิวศัลยกรรมจมูก

การทำจมูกครั้งนี้เริ่มจากที่เราอยากทำจมูกเพื่อเพิ่มความมั่นใจ ทำให้บุคลิกดีขึ้น เคยมีคนทักว่าไม่คิดเสริมจมูกหรอ เพราะถ้ามีดั้งหน้าจะเป๊ะกว่านี้

ตอนก่อนจะทำก็มีการคุยกับคุณหมอ เราบอกคุณหมอว่าอยากได้ทรงสโลปปลายพุ่ง อยากได้แบบธรรมชาติ ไม่โป๊ะ
ส่วนตอนทำก็  ตื่นเต้นนิดหน่อย แต่ไม่กลัว เพราะมั่นใจในฝีมือคุณหมอ คิดไว้แค่ว่าขอให้ออกมาสวยเข้ากับรูปหน้าค่ะ

จมูก 3 วันของเราค่ะ

หลังทำตอนแรกก็กังวลเรื่องบวมนะคะ เพราะดูจากรีวิว หลายคนจะหายบวมก็หลายวันอยู่ แต่ของเราจริงๆ แค่4วันก็แต่งหน้าได้แล้ว ไม่ค่อยช้ำเลย คุยกับพี่ที่เคยทำจมูกแล้วบวมนานๆ เค้าบอกน่าจะขึ้นอยู่กับร่างกายของแต่ละคนด้วย เราก็คิกว่าน่าจะจริงค่ะ แต่นอกจากนั้นเราก็นอนหมอนสูง ประคบเย็น ทานยาตามแพทย์สั่งอย่างเคร่งครัดด้วยนะ แผลหายไวมากค่ะ เพื่อนยังงงว่าทำไมหายเร็ว 555

จมูก 7 วัน

2 อาทิตย์เองค่ะ สวยแล้ว เราว่าเข้าที่แล้วล่ะ

*รูปก่อนทำ

เราว่าดูดีขึ้นเยอะเลยค่ะ คิดถูกมากกับการเลือกคลินิกครั้งนี้
ความรู้สึกของเราหลังจากทำจมูกครั้งนี้ คือรู้สึกมั่นใจขึ้นมาก แต่งหน้าง่ายขึ้น ชอบมากค่ะ คนทักว่าสวยขึ้น ไปทำอะไรมา พอรู้ว่าทำจมูกส่วนใหญ่ก็ถามว่าทำที่ไหน อยากทำบ้าง เพราะมันดูสวยเป็นธรรมชาติ ไม่โป๊ะเลย
สวยมากเยย อยากรู้ว่าหมออะไร พอดีเราทำที่เมดเมติกเหมือนกัน
คุณหมออะไรคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้