ดู: 454|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] ทำหน้าอกมา สวยสมใจเลยค่ะไปทำมาที่เดอะซิปคลินิก

[คัดลอกลิงก์]

ขอแนะนำตัวนิดนึ่ง ชื่อเติ้ลนะค่ะ เราปัญหาหน้าอกเล็กมากชีวิตที่ผ่านมาก็ใส่แต่ชุดชั้นในดูดๆ ตลอดเลย ซึ่งมีเพื่อนสนิดแนะนำให้เราไปเสริมหน้าอกที่เดอะซิปคลิินิก เพราะเพื่อนไปทำกับคุณหมอดารินทร์มาเมื่อเดือนที่แล้วทำออกมาแล้วสวยมากเลยไลน์มาให้เราดู เราก็เลยมาเสริมตามเพื่อนบ้าง

เพื่อนบอกว่าทำที่นี้แหละ เพราะคุณหมอเก่งมากมีประสบการณ์เสริมหน้าอกโดยตรงและค่อนข้างมีชื่อเสียง ยิ่งทำให้เรามั่นใจเลยว่าทำออกมาแล้วสวยแน่นอนไม่ต้องเจ็บรอบสอง แล้วก็จ่ายไม่แพงด้วย

พอถึงวันผ่าตัดจริง ก็แอบกลัวเจ็บและรู้สึกตื่นเต้นมากๆ ก่อนเข้าห้องผ่าตัดก็ได้พูดคุยกับคุณหมอสักพักแล้วคุณหมอก็เอาปากกามาวาดตำแหน่ง คุณหมอพูดปลอบใจเราว่า ไม่ต้องกลัวนะค่ะเดียวหมอจะทำให้ออกมาสวยเลย เรารู้สึกสบายใจและผ่อนคลายมากเลย คุณหมอน่ารักใจดีด้วยค่ะ พอเรานอนบนเตียงก็มีพี่พยาบาลมาให้น้ำเกลือแล้วเราก็รู้สึกหลับไปเลยไม่รู้สึกตัว พอตื่นขึ้นมาก็งงๆ สลึมสลือรู้สึกว่าอยู่ในห้องพักฟื้น เรานอนพักเกือบ3ชั่วโมงกว่าจะรู้สึกว่าอาการดีขึ้น คุณหมอก็เข้ามาพูดคุยดูอาการก่อนที่จะให้เรากลับบ้านได้ (อยากแนะนำเพื่อนๆ ที่จะไปเสริมนะค่ะว่าต้องมีเพื่อนหรือญาติไปด้วย เพื่อช่วยประคองเราเวลาลุกเดินกลับบ้าน สำคัญมากเลยค่ะ)

วันนี้มีภาพก่อนทำมาให้เพื่อนๆ ได้ดูกันด้วยค่ะ

ภาพหลังจากไปทำมา ของเราเสริมแบบทรงกลม 400ซีซี

เพื่อนๆ คนไหนสนใจอยากเสริมหน้าอก เราแนะนำโทรไปที่คลินิกได้เลยนะค่ะ 088-2228660
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้