ดู: 595|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] ฟินเลอร์ใต้ตาฟินเลอร์หน้าเต็มสวยแบบไม่ต้องกลัวของปลอมมาเติมหน้าอิ่ม แบบน้องพอนสิจ้า

[คัดลอกลิงก์]
ฟินเลอร์ใต้ตาฟินเลอร์หน้าเต็มสวยแบบไม่ต้องกลัวของปลอมมาเติมหน้าอิ่ม แบบน้องพอนสิจ้า

ใต้ตาดำจิงลึกจิง อันนี้ขอภาพทางคลินิก มาเพื่อนๆ จะได้เห็นว่า ดำจิงดำขนาดไหน (อย่างกะคนติดยา 555!!++)รูปเดียวพอนะอายมาดูภาพสวยๆ กันเลยดีก่าว่าเริ่ดขนาดไหน ไปดูกันเลย จ้า
ไม่นานมานี้พอนมีโอกาสได้ไปฉีดฟิลเลอร์ใต้ตามาค่ะ วันนี้พอมีเวลาว่างอยู่บ้างเลยถือโอกาสนี้มาเล่าประสบการณ์ฉีดฟิลเลอร์ครั้งแรกในชีวิตของตัวเองให้เพื่อนๆได้อ่านกันนะคะปัญหามันเริ่มจาก แรกๆคือเริ่มมีคนทักว่าหน้าเราดูเหนื่อยตลอดเวลา ใต้ตาดำมาก และหน้าห้อยย้อยดูไม่สมส่วนเอาซะเลย ซึ่งเรามีรูปมาการันตรีค่ะ 5555บอกก่อนว่าเราอายุแค่ 20+
แต่หน้าแอบไปไกลมากยิ่งหากวันไหนนอนดึก โอ้แม่เจ้า ใต้ตาดำมาก เราจึงเริ่มหาวิธีแก้ปัญหาโดยเลือกที่จะฉีดฟิลเลอร์ใต้ตาค่ะบอกตรงๆว่าแรกๆกลัวทุกอย่าง กลัวเข็มจิ้มตากลัวผลข้างเคียงบลาๆ

หน้าดูสดชื่น ขึ้นแยอะมากแบบ มุมไหนก็มั่นใจ
หาข้อมูลมา 2-3 เดือน จึงได้มาจบที่คลีนิคนึง ที่ สยาม จ้า คือ เดอะซิบคลินิกเพราะ เราก็ทำศัลยกรรมกับที่นี้มาก็แยอะแต่ทำที่สาขา ทองหล่อนาจ้า และนี่คือคุณหมอที่จะฉีดฟิลเลอร์ให้พอนวันนี้ค่ะ

เมื่อคุณหมอมาก็เชิญเข้าห้องเพื่อรับคำปรึกษา คุณหมอชื่อคุณหมอพามวาดค่ะ สุภาพเรียบร้อยให้คำปรึกษาดีมากคุณหมอพามวาดใจเย็นมากกก ตอบทุกคำถามที่ข้องใจ ซึ่งตรงนี้เราประทับใจมากๆค่ะจากคำถามด้านบนได้คำตอบมาว่า ที่คุณหมอใช้เข็มปลายทู่ในการฉีดฟิลเลอร์เพราะฉะนั้นความเสี่ยงตาบอดแทบจะเป็น 0 ฟิลเลอร์จะสลายเองใน 12-16 เดือนและไม่ต้องกลัวของปลอม

คุณหมอจะแกะกล่องยาให้ดู55!”” หลังจากยาชาออกฤทธิ์ก็เข้าสู่ขั้นตอนของการฉีด ซึ่งผิดคาดมากนึกว่าจะมีเจ็บแปล๊บๆบ้าง แต่กลับไม่รู้สึกอะไรเลยยเปิดผิวปุ๊บก็ลงฟิลเลอร์เลยค่า ซึ่งจากภาพจะเห็นว่าเราชิลมาก เพราะมันไม่เจ็บเลยสาบานได้ว่านี่คือครั้งแรกของพอน และถ้ามันชิลแบบนี้น่าจะมีครั้งต่อไป555จะบอก ว่าที่นี้เค้าทำดีมาก จริง ๆ  หน้าเต็มขึ้นแยอะมากจะบอกว่า หน้าพอนดูเต็มขึ้นแยอะและหน้าดูสดชื่นมากขึ้น

และต่อไปนี้จะเป็นรูปภาพรีวิวการฉีดฟิลเลอร์ใต้ตาของพอน พอนวางแผนว่าครั้งนี้จะนำมาเขียนรีวิวด้วยเพราะเป็นครั้งแรกกับการฉีดอะไรบนหน้าเผื่อจะเป็นประโยชน์กับเพื่อนๆที่กำลังอยู่ในการตัดสินใจนะคะ

แต่จะบอกว่าคุณหมอพามวาด เขาเริ่ดจิงไม่กอหกนะจ้าคุณหมอเข้าเดอะซิบ คลินิกทุกสาขา แต่ที่พอนเลือก สาขาสยาม(เดินทางสะดวกติดBTS) เฉพาะวันศุกร์ เท่านั้นนะจ้าเพื่อ เพื่อน อยากไปเติมความสวยกัน ไปละบาย ไวเป็นตัวเลือกนะ บะบาย

เลิศเลย พอนลี่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้