ดู: 2763|ตอบกลับ: 1

[ลักยิ้ม] ลักยิ้ม สวยบอกต่อถึงเพือน งานดีไม่มีพลาด คุณหมอคณิต

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mikito เมื่อ 2017-10-15 12:32

เพราะลักยิ้มสวยและปังมากกกกก เลยต้องจัดคนรอบข้างมาหน้าหวานด้วยกัน

ขอย้อนไปรีวิวของตัวเองที่ไปทำกับคุณหมอคณิต MAXi คลินิกมาเมื่อปีก่อน มีคนเข้ามาถามและหลังไมค์มาเยอะมากก เราก็แนะนำไปตามที่เข้าใจเพราะไปทำมาเอง รู้สึกเจ็บ ไม่เจ็บยังไงก็แนะนำไปตามนั้นเน้อ.......
เอาละค่ะ!! พอมาถึงคิวเพื่อนตัวเองงงอยากทำบ้าง ฉะไหนเลยเราถึงจะไม่แนะนำที่นี้ งานดีบอกต่อ ทำแล้วดี ทำแล้วหน้าหวาน ธรรมชาติ แบบไม่โป๊ะ เชียร์สุดใจเลยค่ะ

วันนี้เลยเอารีวิวเพื่อนที่บินไกล สายตรงมาจาก นครศรีธรรมราช สาวใต้หน้าคมมาเพิ่มความหวานที่ MAXi Clinic กับคุณหมอคณิต จ๊ะ

ราคาเท่าไหร่ อันนี้หลังไมค์มาเลยนะคะ ^^

เพราะความสวยรอไม่ได้ บินมาเล้ยย สวยใต้ รูปนี้ทำเสร็จบินกลับได้ทันทีเลยค่ะ หน้ามันก็จะบวมๆแบบนี้แหละ ดูแลตัวเองอย่างที่บอกใน กท. ตัวเอง ว่าแค่ประคบเย็นเป็นพอแผลอยู่ในช่องปาก 1 สัปดาแรกก็กินอาหารอ่อนๆไปก่อน บ้วนปากทุกครั้งหลังทานอาหาร ไหมที่เย็บในช่องปากเป็นไหมละลาย จะละลายไปเองไม่ต้องตัด

วันที่ 5 มันก็จะบวม หน่อยๆๆ^^ ปล่อยให้บวมและเดี๋ยวยุบไปเอง อย่าจิตตกไปกับคนทักรอบข้าง ท่องไว้ๆ ยุบแล้วสวยๆ

วันที่ 10 มาแล้วววว เพื่อนคอยส่งรูปมาถามตลอดค่ะ ว่ายุบและคล้ายแบบของเราไหม๊ อยากได้ใหญ่ๆกว่านี้ บลาๆๆๆ เราก็แค่บอกนางไปว่า มันจะออกมาสวย ไม่เล็กแน่ รอครบ 1 เดือนจะเห็นลักยิ้มที่ชัดกว่านี้

ครบ 1 เดือนตามที่เราบอก เห็นไม๊ละ ปังสุดๆ ลักยิ้มธรรมชาติ ของคุณหมอคณิตไม่ผิดหวังจริงๆค่ะ แผลด้านนอกไม่มี แก้มจะบุ๋มประมาณ 3 สัปดาจากที่ถามเพื่อนมา

ครบ 2 เดือน ถึงตอนนี้เรามั่นใจมาก ที่จะแนะนำคนต่อว่ามาทำลักยิ้มหน้าหวานที่ไหนมา เพราะแนะนำไปแล้วยังไม่มีใครมีปัญหาเลย สำหรับคนรอบข้าง เราก็เชื่อมั่นในฝีมือคุณหมอ ถึงกล้าแนะนำไปค่ะ

รีวิวเล็กๆน้อยๆ สาวใต้ตาคม หน้าหวานด้วยลักยิ้มแบบจุด คุณหมอคณิต  ลักยิ้มธรรมชาติบอกต่อ ......
โพสต์ 2017-12-12 19:25:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าหวานดีค่ะ  อยากทำเหมือนกัน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้