ดู: 948|ตอบกลับ: 6

[เสริมจมูก] เสริมจมูก ทรง Idol Nose โด่งสวยกับคุณหมอวีรวุฒิ รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

ก่อนทำ

ก่อนอื่นเลยนั้นต้องขอสวัสดีก่อนเลยค่ะ อิอิ วัในนี้จะมาขอแชร์ประสบการณ์การเสริมจมูกสุดแซ่บที่จะเปลี่ยนเราเป็ฯคนใหม่ให้กลายเป็นสาวสาย ฝ.  สุดสวยค่ะ  อิอิ จากภาพที่เห็นด้านบนนั้นเป็นภาพก่อนทำศัลยกรรมเสริมจมูกค่ะ อิอิ ไม่ต้องตกใจกันนะค่ะ เพราะเดิมเราเป็นคนที่ไม่มีดั้งจมูกเลยจริงๆค่ะ เพื่อนนิชอบแซวเลยค่ะ ว่าดั้งแหมบ อิอิ จนเราคิดเลยว่าถ้าโตมาเราจะเสริมจมูกไปเลยค่ะ จะได้โด่งสวยสมใจ  เพราะมันก้มีปัญหานะค่ะ เวลาเราจมูกไม่สวยบ้างที่เวลาเรามองเราก็มองว่าหน้าเราไม่มีมิติสวยหรือสวยแบบไม่เสร็จอะค่ะ +5555
หลังทำ 25 วัน.jpg

หลังทำ

แต่หลังจากที่เสริมจมูกไปชีวิตดีงามพระราม 8 มากๆค่ะ เพื่อนๆ  อิอิ ถามว่าทำไมใช่ไหมค่ะ ก้คนรอบข้างน่ะสิค่ะ บอกว่าทำมาแล้วหน้าเปลียนดูสวยขึ้น ดูสาย ฝ. ไปเลยค่ะ +5555 หน้าฝรั่งสวยไปอีก นิแค่ทำแค่จมูกนะค่ะ อ้าวลืมบอกไปเลยว่าไปทำที่ไหนมา เพื่อนๆคงรอคำตอบนี้อยู่ +5555 ไปเสริมจากโรงพยาบาลเลอลักษณ์  ค่ะ  ไม่ต้องถามถึงทรงจมูกเลยค่ะ ว่าทำไมถึงมั่นใจที่จะเสริมที่นี้ก้เพราะที่นี้ คนทำเยอะแล้วออกมาสวยรับกับใบหน้าอะสิค่ะ  มาตรฐานโรงพยาบาลและความเชี่ยวชาญของแพทย์ทำให้เราเชื่อมั่นในทีนี้ค่ะ
หลังทำ 1วัน.jpg

หลังเสริม 1 วัน

จากวันนั้นถึงวันนี้ยังจำได้เลยว่า ตอนที่ไปเสริมนั้นอย่างกลัว +5555 อ้าวไหนบอกมั่นใจ อิอิ ขึ้นชื่อว่าการทำศัลยกรรมมันก้ต้องผ่าตัดเนอะก็ต้องกลัวสิ อิอิ  ตอนเข้าไปเค้าก็จะมีตัวเนื้อซิลิโคลนเราเลือกเป็นทรง idol Nose เลยค่ะ อยากได้ความโด่งของจมูก เราต้องแก้ปัญหาให้ตรงจุดค่ะ  ถ้าเราลบจุดด้อยในใบหน้าเราได้นั้นมันจะดีมากค่ะ  ตอนไปพบคุณหมอคุณหมอใจดีเว่อร์ค่ะ เรายังคุยเล่นกับคุณหมออยู่เลยค่ะ คุณหมอวีรวุฒิ ใจดีมากๆค่ะ เค้าใช้เป็ฯยานอนหลับเลยไร้กังวลค่ะ ตื่นมาก็เสริมเสร็จแย้ววว
หลังทำ 15 วัน (1).jpg

หลังเสริม 13 วัน

หลังทำ 20 วัน.jpg

หลังทำ 30วัน.jpg

ครบ 1 เดือนแล้วค่ะ ทรงจมูกสวยมากๆค่ะ รับกับใบหน้าเลย

โพสต์ 2017-10-16 09:29:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จมูกสวยมากเลยค่ะ
โพสต์ 2017-12-27 09:18:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สันจมูกสวย
โพสต์ 2018-5-8 15:05:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าดูเปลี่ยนเลย
โพสต์ 2018-7-11 15:01:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเปลี่ยนเลย สวยๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้