ดู: 696|ตอบกลับ: 6

[เสริมจมูก] เสริมจมูกทรงนี้โด่งสวยสมใจที่รพ.เลอลักษณ์ค่ะ คุ้มจริงสวยจริง

[คัดลอกลิงก์]
        สวัสดีทุกๆคนค่ะ เราชื่อผักกาดนะคะ วันนี้จะมารีวิวจมูกที่ไปสเริมมาค่ะ เมื่อก่อนเราเป็นคนที่แบบจมูกเหมือนจะเบี้ยวๆ ดั้งก็ไม่มี ไลท์ดั้งเท่าไหร่ก็ไม่ขึ้น โถ่ชีวิตทำไมต้องมาเจออะไรแบบนี้ ไม่ขนาดนั้นนะคะ 5555 เพื่อนบอกว่าถ้ามันขนาดนั้นก็ไปทำจมูกเถอะไม่ต้องเสียเวลามาไลท์ดั้ง แถมยังอยู่กับเราตลดออีก เอ่อเนอะพูดแล้วก็ไปทำเลยดีกว่า คิๆๆๆ จริงๆก็อยากทำมานานแล้วค่ะแต่เงินไม่ถึง555 ตอนนี้ถึงละเลยทำซะเลย เพื่อนมาพูดได้จังหวะพอดี เลยจัดสักหน่อย เคยอ่านรีวิวมาเยอะมาก ส่วนมากที่เห็นๆก็จะเป็นรีวิวของรพ.เลอลักษณ์ สวยๆทั้งนั้นเลย แล้วไม่ใช่แค่จมูกอย่างเดียวนะคะ มีทุกอย่างเลยก็ว่าได้ คางก็สวย ปากก็ดี นมก็ชอบ แต่เอาจมูกก่อน ต้องการแค่สิ่งนี้ก่อน 5555
        เขาบอกกันว่ารพ.เลอลักษณ์เนี่ยเป็นรพ.ศัลยกรรมโดยตรงเลยแล้วก็ได้มาตรฐาน และคุณหมอทุกท่านก็มีประสบการณ์มามากกว่า 12 ปี และคนมาทำเยอะมากๆค่ะ เยอะแบบต้องจองคิวล่วงหน้าอะ ไม่งั้นก็รอไปจ้าาา ก็ตั้งแต่รู้ว่าต้องรีบจองก็จองไปเรียบร้อยแล้วเหลือแค่เข้าไปทำเท่านั้นเอง โชคดีมากที่จองแล้วได้คิวไว ก็สวยไวด้วย อิอิ ตอนอ่านรีวิวเขาบอกอีกว่าที่นี่ฉีดยานอนหลับก่อนผ่าตัดด้วยนะจร้าาาา สบายชั้นล่ะ รอตื่นอย่างเดียว55
ก่อนทำ (1).jpg

นี่ไงก่อนทำ สังเกตุตรงแกนจมูกดีๆค่ะเหมือนมันเบี้ยวๆอะเนอะ แต่บอกก่อนว่านี่ยังไม่เคยทำเสริมแต่อย่างใด แต่รูปทรงมันเป็นแบบนี้อะ ไม่เข้าใจเหมือนกันว่าเกิดจากอะไร

อะดูอีกที แต่หลังจากนี้มันจะไม่เป็นเช่นนี้อีกแล้ว เพราะว่าไปทำใหม่แล้ว เย้ๆ มาดูกัน

หลังทำ8วัน (1).jpg

หลังทำไป 8 วัน หน้าสดยังสวยอะคิดดู มีดั้งแล้วดูดีอย่างที่ใครๆเขาว่าจริงๆค่ะ เพราะมันจะทำให้หน้าเราดูมีมิติขึ้น แล้วเวลาแต่งหน้า หน้าเราจะดูคมขึ้น พิสูจน์แล้ว บอกเลยยยย.
หลังทำ8วัน (2).jpg

เห็นสวยๆแบบนี้ใจดีนะค้าาาา หนุ่มหล่อมารับโดนัทกินฟรีได้เลยค่าาาา 5555

หลังทำ15วัน (1).jpg

15 วันค่าาา

ก่อนทำ (3).jpg

ก่อนทำ

หลังทำ1เดือน (2).jpg

1 เดือนแล้วค่ะ

เปรียบเทียบก่อนทำกับหลังทำดูว่ามันต่างกันเพียงใด ก่อนทำนี่แบบไม่มีดั้งเลยจ้า ดูหลังทำสิจ๊ะ โด่งพุ่งอย่างกะอะไรดี ชอบความโด่ง ชอบความพุ่ง รู้งี้ทำตั้งนานแล้วเนี่ย หน้านี่คมกริบบาดเลือดเลยนะพูดเลย 5555 ใครอยากหน้าคมนมโตไปเลอลักษณ์เลยค่ะ ได้ทุกอย่างที่คุณต้องการ เรื่องคุณภาพไม่ต้องพูดถึง คุณภาพคุ้มราคาแน่นอนค่ะ ไม่เชื่อก็ต้องลอง เดี๋ยวจะหาว่าพูดเกินจริง อิอิ

หลังทำ1เดือน (1).jpg
โพสต์ 2017-10-16 09:29:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยค่ะ ทำมาเท่าไหร่คะ
โพสต์ 2017-12-20 09:14:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทรงจมูกโด่งสวย
โพสต์ 2018-3-30 14:59:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยๆ แซ่บขึ้น
โพสต์ 2018-5-8 16:33:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวย ดูธรรมขาติมากก
โพสต์ 2018-7-17 09:31:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จมูกเรียวสวยมาก เข้ากับหน้าสุดๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้