ดู: 1275|ตอบกลับ: 11

[เสริมจมูก] สวยแบบไม่แอ้ป เมื่อตัดสินใจมาเสริมจมูกที่เมดเมติก ขอบอกว่างานดีจริงค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

ปัจจุบันทำมาครบ2เดือน จมูกทรงสวย ปลายพุ่ง รับกับหน้าพอดีเลย^^
มีเพื่อนหลายคนมาถามว่า ทำจมูกที่ไหนมา ทำไมไม่บวม ไม่ช้ำเลย เราก็บอกไปค่ะ
ว่าเสริมจมูกที่เมดเมติก หมอใจดีมาก เป็นกันเอง แถมราคาก็ไม่แพงด้วย
เราเลือกใช้ซิลิโคนอเมริกาแบบนิ่มพิเศษในการเสริมค่ะ เพราะว่าเป็นคนเนื้อจมูกบาง รวมค่าตะไบ
แล้วก็มีค่าอาหารเสริมเซอร์จี้ ทั้งหมดก็ประมาณ 27,340 ส่วนตัวคิดว่าราคานี้ ไม่ได้แพงจนเกินไป
คิดว่าราคาก็ตามเนื้องานอ่ะ

เคสเราหลังทำก็กลับบ้านได้เลย เพราะจมูกไม่ได้บวมช้ำมาก แต่พอตื่นมาเท่านั้นแหละ
หน้านี่บวมสุดๆเหมือนคนโดนผึ้้งรุมต่อยเลย  ทางคลินิกเค้าก็แนะนำว่าให้เราประคบเย็น
ตอนกลางคืนก็ต้องนอนหมอนสูง แล้วก็ห้ามลืมทานยา งดของเผ็ด เพราะจะทำให้น้ำมูกไหลและที่สำคัญมากๆ
ก็คือต้องทานยาให้ตรงเวลา ห้ามลืมทานเด็ดขาดด !!
วันที่7จมูกเริ่มดีขึ้น เริ่มเห็นทรงจมูกแต่ก็ยังมีบวมอยู่นิดหน่อยตรงสันจมูก แต่รวมๆถือว่าผ่าน
เพราะของเราแทบไม่ช้ำเลย สงสัยเพราะทานอาหารเสริมของทางคลินิกด้วย
เลยช่วยได้เยอะ อาหารเสริมที่เราว่า ราคากล่องล่ะ 990 บาทค่ะ  ไม่รู้คิดไปเองรึเปล่า
ว่ากินแล้วรู้สึกว่าผิวดีขึ้นด้วย หน้ามีเลือดฟาดขึ้น คือดีอ่ะ แนะนำเลยตัวนี้ ผ่านไป15วัน จมูกก็เข้าที่แล้วค่ะ
จะบอกว่าปลื้มมากมาย วันนี้เราเริ่มออกจากบ้านแล้วค่ะ เจอเพื่อนทักใหญ่เลย ว่าไปทำอะไร ทำไมสวย
ไปเสริมจมูกมาใช่ไหมแก ? ทำที่ไหนอ่ะ เจ็บไหม ? แพงป่าว พาเราไปทำบ้าง ?
คือเพื่อนถามรัวมาก เราเลยบอกว่ารอดูรีวิวนะ 555+

อือหืออออ  มุมข้างงามแต๊ งามเหลือหลาย

ความประทับใจที่อยากแชร์ให้กับคนที่คิดอยากเสริมจมูก
ก่อนตัดสินใจทำจมูกเป็นคนไม่ค่อยมั่นใจในตัวเองค่ะ เวลาถ่ายรูปต้องคอยเอียงหน้าตลอด
ก็เลยคิดว่า ควรทำอะไรให้ตัวเองดูดีขึ้นบ้าง ก็เลยคิดว่าอยากทำจมูกค่ะ
เพราะพื้นฐานเดิมจมูกไม่มีดั้งอยู่แล้วค่ะ แถมเนื้อจมูกก็น้อยอีก ก่อนทำก็พยายามดูรีวิว
หาข้อมูลไว้หลายที่ จนสุดท้ายก็เลือกมาทำที่เมดเมติก เพราะคนมาทำเยอะ ฟีดแบ้คดี
ราคาก็ไม่โอเวอร์จนเกินไป ซึ่งหลังทำก็ไม่ผิดหวัง จมูกเข้าที่เร็วมาก ทรงจมูกก็สวยเป็นธรรมชาติ
คุณหมอที่นี่เก่งค่ะ เข้าใจความต้องการของคนไข้ เลยทำให้เรารู้สึกประทับใจที่นี่มากๆ  
แนะนำเลยค่ะว่าใครอยากเสริมจมูก ลองดูที่นี่เป็นอีกหนึ่งตัวเลือกนะคะ

โพสต์ 2017-10-14 21:05:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ชื่อคุณหมออะไรคะที่ทำ สวยมากเลย
โพสต์ 2017-10-15 09:59:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
งานดีจริงค่ะ มายืนยันอีกเสียง
โพสต์ 2017-10-19 14:03:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำที่นี่เหมือนกัน ชอบมาก ของเราทำมา2ปีล่ะ
โพสต์ 2017-11-5 11:00:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ชอบๆทรงนี้

แสดงความคิดเห็น

ทำกับคุณหมอท่านไหนค่ะ  โพสต์ 2017-11-5 15:00
โพสต์ 2017-11-8 20:53:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำกับคุณหมอคนไหนอ่ะคะ
โพสต์ 2017-11-8 23:29:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากเลยยยยยยย
โพสต์ 2017-11-13 11:58:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มาคอนเฟิร์มอีกเสียงค่ะว่างานดีจริง
โพสต์ 2018-9-11 16:21:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมาก สุดๆไปเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้