ดู: 1065|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูก Idol Nose จากหมอวรรณาสวยจริงอะไรจริงไม่อิงนิยาย by เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
        ก๊อกๆๆ เปิดประตูเปิดออกดูว่าใครมา แฮร่ สวัสดีค่าทุกคนนน เค้าชื่อเบลล์เน้อ วันนี้เค้าจะมารีวิวจมูกสวยๆจากรพ.เลอลักษณ์ให้เพื่อนๆได้เข้ามาชมกันสักหน่อยยย แต่เค้าก็ไม่รู้จะเริ่มยังไงดีเค้าเขียนอะไรแบบนี้ไม่เก่งเลย เก่งแต่เพ้อเจ้อเวิ่นเว้อไปวันๆ 5555 แต่ก่อนจะให้ดูรูปสวยๆก็ต้องขอเล่าและให้ดูภาพเก่าๆก่อนเนอะ จะได้เปรียบเทียบได้ว่ามันเปลี่ยนแปลงหรือเปล่าว่าวว่าววววว
        เริ่มแรกเลยเค้าเป็นคนจมูกใหญ่อกกแบนนิดนึง และเนื้อจมูกเยอะมากเลย ตอนเด็กๆอะไม่คิดอะไรหรอก สวยไม่สวยยังแยกไม่ออก พอมาตอนนี้พอโตขึ้นเราก็รู้สึกอยากที่จะเปลี่ยนแปลงตัวเองบ้าง อยากสวยเหมือนเพื่อนๆบ้าง นี่เพื่อนเราบางคนก็สวยด้วยมีดหมอนะจ๊ะ แล้วสวยจริงสวยแบบหน้าเปลี่ยนเลยอะ เราก็เลยแบบว่า อยากสวยบ้างอะไรบ้าง ตั้งแต่เกิดมาก็ยังไม่เคยมีจมูกโด่งๆกับเขาเลย ณ ตอนนี้เลยอยากขอสักนิดนึง 555

รูปสวยๆก่อนทำค่าาา จากที่เล่าให้ฟังกลัวว่าจะไม่เห็นภาพกัน มันก็ประมาณนี้แหละค่ะ ต้องทำเนอะแบบนี้ จะได้สวยขึ้นอะไรขึ้น จริงๆก็ไม่ได้ต้องการสวยอะไรขนาดนั้นหรอกค่ะ แต่อยากทำให้จมูกมันดูดีกว่าเดิมเท่านั้นเองค่ะ และถามว่าเราเลือกทำจมูกที่ไหน เราเลือกทำที่เลอลักษณ์ค่ะ อ่านรีวิวมาเยอะจริงๆเลยต้องเลือก ไม่เลือกไม่ได้บอกเลย เป็นทั้งรพ.ศัลยกรรมโดยตรงและได้มาตรฐานอีกด้วยค่ะ

เดี๋ยวจะอัพเดทหลังจากที่ไปเสริมจมูกมาให้ดูนะคะ ไม่สวยมาก แต่น่ารักมาก อิอิ พร้อมแล้วก็ มามะๆๆ

หลังทำครบ 1 อาทิตย์ค่ะ ตอนนี้มีดั้งแล้วดีใจมาก จะแต่งหน้าแนวไหนก็ได้ เพราะยังไงก็สวยหมด 5555 เชื่อเลยค่ะว่าศัลยกรรมเปลี่ยนหน้าได้

หลังทำ 11 วันค่ะ

หลังทำ 16 วัน เริ่ดมากจ้าาาาา

หลังทำ 19 วันค่ะ

หลังทำ 25 วันค้าบบบบ มีความสุขจริงจังกับดั้งใหม่ อิอิ

ครบ 1 เดือน

หลังจากทำมาทุกอย่างคือดีมาก บวมน้อย ช้ำน้อย วิธีการลดบวมก็กินยาตามที่หมอสั่งสม่ำเสมอ งดกินพวกอาหารแสลง งดแอลกอฮอล์ แล้วก็คอยประคบเย็นจะได้หายบวมไวๆ ทริคเบสิคๆที่คนทำศัลยกรรมเท่านั้นที่จะเข้าใจ 5555 ส่วนเรื่องทรงจมูกที่เราเลือกทำนะคะ เป็นทรง Idol Nose ได้ทำกับหมอวรรณาคนสวย ใจดี น่ารัก เป็นกันเอง แถมมือเบ๊าเบา(จมูกเราถึงบวมน้อยมาก) คือรวมๆแล้วเราโคมากค่ะ แค่เพื่อนทักว่าดูดีขึ้น สวยขึ้นเราก็ดีใจแล้ว 5555 ใครอยากทำศัลยกรรมต้องมาทำที่รพ.เลอลักษณ์นะคะ

สวยนะ หน้าคมขึ้นด้วย
รับกับใบหน้ามากๆ
คุณหมอเก่งมากค่ะ
สวยมากเลยยยย ทำคางอีกนิดปังแน่ๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้