ดู: 754|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ปรับรูปทรงจมูกด้วยทรงจมูกPrincess Nose รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

หลังเสริมจมูก รพ.เลอลักษณ์

สวัสดีค่ะ วันนี้มาทรงจมูกสวยๆมาแนะนำพร้อมกับเล่นให้ฟังอย่างละเอียดถึงที่มาของทรงจมูกนี้ค่ะ ไม่ได้มาตั้งแต่เกิดนะค่ะ แต่มันมีเรื่องราวค่ะ พร้อมจะฟังกันหรือยังค่ะ ! มาฟังกันเลยค่ะ  คือเมื่อก่อนเราเป็นคนที่ทรงจมูกที่แบบว่าไม่สวยเลยค่ะ เพื่อนๆก็มักจะแนะนำให้ไปเสริมจมูกอยู่เสมอค่ะ แต่การที่เราจะทำศัลยกรรมนั้นมันก้ยากค่ะ เพราะตัวเราก้กลัวด้วยค่ะ ว่ามันจะเป็นอะไร แต่เพื่อนๆก็พูดว่าถ้าเรายิ่งปล่อยไว้อย่างนี้จมูกเราก็จะยังคงแหมบอยู๋เหมือนเดิมค่ะ จากคำยุยงของเพื่อนๆมันส่งผลกับเรามากๆเลยค่ะ เราต้องมานั่งคิดละว่าเราคงต้องเสริมจมูกแล้วแหละ +5555

ก่อนเสริมจมูก

ก่อนที่เราจะตัดสินใจทำนั้นก้มีการศึกษาค่ะว่าที่ไหนทำศัลยกรรมออกมาดีและสวยโดยเราได้มีการศึกษาจากเว็บไซท์ และดั้งโด่งค่ะ รีวิวของโรงพยาบาลเลอลักษณ์ ก้สะดุดตาเรามากๆค่ะ โดยเฉพาะทรง Princess Nose ค่ะ เพราะจมูกทรงนี้มันให้ทั้งความโด่งและความพุ่งเลยค่ะ ใครจะไม่อยากที่จะเสริมบ้างละค่ะ เพราะถ้าพื้นฐานจมูกเราอันเดิมมันแหมบและเปลี่ยนมาเป็นโด่งปลายพุ่งสวยได้ขนาดนี้นั้นมันก้จะโอเครเลยทีเดียวค่ะ

หลังเสริมจมูกทันที

ตอนเข้ามารับการทำศัลยกรรมหรอค่ะ วันนัน้ยังจำได้ดีเลยค่ะ ว่าเข้าไปตอนแรกคิวว่าไปผิดที่ +555 เพราะโรงพยาบาลเลอลักษณ์สวยมากๆค่ะ ใหญ่ด้วย มีพนักงานคอยบริการดีค่ะ พอมาเจอผู้เชี่ยวชาญก็จะให้คำปรึกษาด้านศัลยกรรมดีมากค่ะ ถึงการดูแลเบื้องต้น เรามาก้เลือกเป็นซิลิโคลนทรง Princess Nose เลยค่ะ เพราะมันก้ดีกับตัวเราด้วยจะได้แก้ปัญหาได้ตรงจุดค่ะ กอนที่จะขึ้นไปพบแพทย์ ค่ะ คุณหมอที่จะทำศัลยกรรมให้เรานั้น คือคุณหมอ วีรวุฒิ ค่ะ จากที่คุยกับคุณหมอนะค่ะ คุณหมอก้จะปรับจมูดเราให้โด่งสวยขึ้นส่วนปลายจมูกนั้นก้จะปรับตามเนื้อปลายจมูกที่เรามีค่ะ ก่อนที่จะทำการฉีดยาชา คุณหมอก้จะทำการฉีดยานอนหลับก่อนค่ะ รู้ตัวอีกที อ้าวเสร็จเรียบร้อยค่ะ  ดั้งโด่งแล้วจ้า

หลังเสริมจมูก รพ.เลอลักษณ์ 12 วัน

ช่วงแรกก็กลับมาพักผ่อนค่ะ ประคบเย็นค่ะเพื่อช่วยลดอาการบวมค่ะ เราก้ทานยาตามที่แพทย์จ่ายให้เลยค่ะ เราชอบทรงจมูกเราน่ะค่ะ ช่วงแรกอาจจะเห็นทรงไม่ชัดเท่ารัยค่ะ แต่เราว่าทรงมันก้เข้ากับใบหน้าเรานะค่ะ ต่อจากนี้ก็รอให้เข้าที่อย่างเดียวเลยค่ะ

หลังเสริมจมูกรพ.เลอลักษณ์ 1 เดือน

ตอนนี้จมูกก็เข้าที่แล้วค่ะ รับกับใบหน้ามากๆค่ะ ใครๆก้ชมว่าสวยขึ้นค่ะ เพราะจมูกเราโด่งสวยขึ้นค่ะ

จมูกโด่งพุ่งมากค่ะ
ราคาเท่ารัยค่ะ
หน้าเปลี่ยนเลยค่ะ
ทรงสวยเข้ากับหน้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้