ดู: 5470|ตอบกลับ: 55
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูก กับ ดีมอร์คลินิก สวยและปลอดภัยเเน่นอนคะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tonaor123 เมื่อ 2017-10-9 15:05

สวัสดีค่าชาวดั้งโด่ง เราชื่อต้นอ้อนะคะ อยากทำจมูกมากค่ะไม่กล้าทำศัลยกรรมเลยค่ะ กลัวเจ็บ
แต่ชอบดูรีวิวและติดตามการทำศัลยกรรมจมูกจากเพจคลินิคต่างๆ หาดูเรื่อยๆทุกวันๆมันคือความสุขค่ะ5555
แต่ก็ยังไม่ตัดสินใจที่จะทำที่ไหนเพราะเป็นคนโครงหน้ากลม คางตัดกลัวไม่เข้ากะหน้าทำออกมาก กลัวจะโอเว่อร์
จนได้มาเจอดีมอร์คลินิค ได้กดติดตามดูรีวิวจากคุณหมอตุ๊ก ชอบมากกกกก
ดูหลายๆเคสที่คุณหมอทำมีความธรรมชาติ ที่สำคัญชอบเทคนิคที่คุณหมอ "วางซิลิโคนใต้เยื่อหุ้มกระดูกมาก"
ติดตามคุณหมอเป็นปีเลยค่ะ จนตัดสินใจทำจมูกกับคุณหมอตุ๊ก ที่ดีมอร์คลินิคนะคะ

มาดูรูปก่อนเสริมก่อนนะคะ เนื้อน้อยมาก

หลังจากทำมาก็ทำตามที่คุณหมอและพี่ๆที่คลินิคแนะนำอย่างเคร่งครัดเลยค่ะ
กินน้ำมะพร้าวหมดไปเป็นทลาย555 นอนหัวสูง และไม่นอนเอียง อาจมีเผลอบ้าง(เพราะหลับลึก)แต่ทุกอย่างก็ยังปกติดีมาก
ที่สำคัญหลังทำจมูกบวมช้ำน้อยมากกกก ลางานแค่2วันเองค่ะ วันที่3จมูกยุบบวม
และรอยช้ำเริ่มจางลงเรื่อยๆมีแต่คนทักว่าหน้าเปลี่ยนค่ะ ปลื้มปริ่มเป็นธรรมชาติสุดๆ
คุ้มค่ากะที่รอจริงๆค่ะ ขอบคุณดีมอร์ที่เปลี่ยนจากหน้าเดิมๆให้ดูดีขึ้น

รูปหลังเสริมได้ 1 เดือนนะคะ ซูมให้ดูทรงใกล้ๆ เลยจ้าาา โฟกัสที่จมูกนะคะ
หน้าสดเกินไปนิดนึง ต้องขออภัยท่านผู้ชมด้วยนะคะ เเฮะๆ

ตอนนี้ 2 เดือนเเล้วนะคะ อาการบวมยังคงมีอยู่นะคะ เพราะดูเเลตัวเองอย่างดีเลยคะ
ทั้งอาหารการกิน จริงๆ ชอบกินขนมก๊อบแก๊บมากเลยนะคะ เเต่ต้องงดทานทุกอย่างเลย
เพื่อจมูกอันน่ารัก ตะมุตะมิของเรา อิอิ

ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาอ่านนะคะ หวังว่ากระทู้นี้จะเป็นประโยชน์กับทุกคนนะคะ
ใครอยากทำจมูกที่ปลอดภัยเเละบริการดีๆ หลังทำจมูกไปเเนะนำ ดีมอร์คลินิกเป้นทางเลือกที่ดีเลยนะคะ
คุณหมอตุ๊กน่ารักเเละใจดีม๊วกกกกก เราแอบรักคุณหมอโดยไม่รู้ตัวเลยคะ
หากสนใจลองเข้าไปดูเพจดีมอร์ได้เลยนะคะ ขอบคุณจ้าาาา

69933.jpg (131.53 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 29)

69930.jpg (132.06 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 29)

69929.jpg (147.96 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 29)

69947.jpg (195.62 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 27)

69946.jpg (158.3 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 29)

ว้าาวว ดูดีขึ้นเยอะเลย ทรงสวยมว้าากก..
คุณหมอใจดีจิงปะคะ เรากล้าๆกลัวๆ กลัวจะเจ็บอ่ะ
สวย ดูดีขึ้นเยอะเลย ดูๆไว้เหมือนกัน จมูกเราสั้น ทำออกมาจะได้แบบนี้มั้ยอ่าา...
อยากทำจมูกจองคิวนานมั้ยคะ สนใจดีมอร์คลินิกมากๆ
ตอนนี้มีโปรโมชั่นเสริมจมูกไหมคะ สนใจค่ะ
หากอยากแก้จมูก ค่าแก้แพงไหมคะ
หูยย..สวยๆหน้าเปลี่ยนเลยคร้า จองคิวนานไหมคะ
อยากเข้าไปปรึกษาก่อนได้ไหมค่ะ สนใจมากๆ
อยากไปทำกับดีมอร์คลินิกมาก มีเเต่คนเเนะนำ
ทำกับคุณหมอตุ๊กใช่ไหมคะ ทรงเเบบนี้ธรรมชาติมากกก
ว๊าว!!! ตาโตมาก จมูกก็เป๊ะอะ  สวยครบเลยนะคะ
ชอบๆทรงสวยเนียนธรรมชาติมาก หาแบบนี้มานานละ
เสริมจมูกมาวันแรกๆบวมเยอะไหมคะ
เปิดอ่านดีมอร์สคลินิกหลายกระทู้เเล้ว ชอบมากเลย
ทำจมูกอย่างเดียวหรอคะ ทำตาด้วยหรือเปล่าคะ
เห็นตาโตขึ้นน่ารักมากๆเลยค่ะ
จมูกสวย เป๊ะมากนะคะ ถ้าหากบอกว่าอยากได้ทรงนี้ จะได้ไหมค่ะ
ดูดีขึ้นเยอะเลย ดูๆไว้เหมือนกัน จมูกเราสั้น ทำออกมาจะได้แบบนี้มั้ยอ่าา...
สวยมากคร้า จัดฟันอยู่ก้ทำได้ใช่ไหมคะ
สวยมากกก ตาโตมาก จมูกก็เป๊ะอะ  สวยครบเลยนะคะ
ทรงสวยดีนะคะ มีชื่อทรงไหมคะ ใช้ซิลิโคนของอะไรเอ่ย
จมูกสวยมากๆเลยนะคะ งานดีมาก
ทรงจมูกสวยมากค่าา
สวยคมขึ้นเยอะเลยค่าา
มีเเพลนจะเสริมจมูกที่นี่ ชอบคุณหมอตุ๊กมากๆเลยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้