ดู: 582|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เราไปเสริมหน้าอกคลินิกที่ติดอันดับ 1 ใน 5 ของพริตตี้และดาราที่ชอบไปเสริมหน้าอกมา

[คัดลอกลิงก์]
เราไปเสริมหน้าอกคลินิกที่ติดอันดับ 1 ใน 5 ของพริตตี้และดาราที่ชอบไปเสริมหน้าอกมา

อันนี้แนะนำจาก Wongnai เลยจ้า ก็วันนั้นเราว่างๆ และกำลังคิดอยู่ว่าจะไปเสริมหน้าอกที่ไหนดี

ก็ค้นหาจากGoogle เพื่อหาข้อมูล และก็มีหัวข้อนี้ขึ้นมาก็เลยเข้าไปอ่านข้อมูลและศึกษาทุกๆ คลินิกเลย

แล้วก็โทรเข้าไปเพื่อสอบถามข้อมูล เราโอเคเลือกทำ The sib clinic ที่ทองหล่อ และก็ได้นัดคิวเพื่อปรึกษา

คุณหมอเพิ่มเติม ได้คิวนัดตอนบ่าย 4 โมงวันที่ 5 ก.ย. พอเจอคุณหมอแกน่ารักมากค่ะ ค่อนข้างเป็นกันเอง

แล้วก็ได้เลือกขนาดที่จะทำของเราเป็นยี่ห้อ Menter ขนาด 350 ค่ะ ด้วยเราเป็นคนไม่ชอบให้ใหญ่มาก

อยากให้ดูสวยธรรมชาติ ตามรูปที่เห็นนี้เลยค่ะ ผ่าตัดผ่านมา 18 วันแล้วค่ะ

ไม่มีอะไรมากค่ะ ดูจากรูปจะเห็นผ่าแผลเล็กมากๆ จะเห็นได้ว่าอกชิดสวย ก่อนหน้านี้เรายังคิดเลยว่าต้องเจ็บมากแน่ๆ เลย

แต่ความเป็นจริงของเราไม่ได้เจ็บอย่างที่คิดค่ะ เป็นการผ่าตัดใหญ่และก็เจ็บเพียงแค่ 1-2 วันแรกเท่านั้น

แต่ก็สามารถช่วยเหลือตัวเองได้ปกติเลย และหลังจากตัดไหมพนักงานก็แนะนำให้เรานวดได้เลยค่ะ  

เพื่อให้หน้าอกไม่เกิดผังผืดขึ้น
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้