ดู: 6820|ตอบกลับ: 47
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวแก้จมูก ทรงธรรมชาติเหมือนโด่งมาตั้งแต่เกิดที่ ดีมอร์ คลินิก!!!!

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย qeeak เมื่อ 2017-10-7 00:17

สวัสดีค่ะ วันนี้จะมารีวิวแก้จมูกนะคะ สาเหตุที่เราแก้คือสิริโคนเบี้ยวค่ะ และตรงกลางสันจมูกมันแดงมากเวลาออกแดดเห็นเป็นใสๆเลย แล้วมันก็เป็นแท่งๆไม่เป็นธรรมชาติเอามากๆเราอยากได้แบบธรรมชาติ เราก็เลยศึกษานั่งดูรีวิวมาเรื่อยๆเกือบ1ปี เลือกแล้วเลือกอีกและสอบถามมาแล้วหลายคลินิค มันยังไม่โดนใจเท่าที่ควรแล้วก็มาเจอคลินิกนึง เค้ารับประกันสูงสุด3ปี คือที่ ดีมอร์ คลินิก ค่ะ เราเลยแอดไลน์ไปสอบถาม ซึ่งพี่ๆพนักงานตอบไลน์ไวเลยเอาใจใส่ลูกค้ามากค่ะ เราไลน์ไปแค่แปปเดียวพี่เค้าโทรกลับมาให้คำปรึกษาได้ดีมาก  เราเลยตัดสินใจทำ เราแก้จมูก+กระดูกอ่อนหลังหู+ตะไบปุ่มกระดูก+แต่งปลายเรียว ซิลิโคนusaเหลาพิเศษค่ะ
              วันที่เราไปทำเราจองคิวแรกเลยล้างหน้าเตรียมตัว+กินยา เข้าห้องผ่าตัดประมานเที่ยงค่ะ ตอนทำไม่รู้สึกเจ็บเลยค่ะจะรู้สึกจี๊ดๆตอนฉีดยาชาแค่นั้นเอง มีบางครั้งก็แอบหลับไปบ้าง55555 ทำเสร็จออกมาจากห้องผ่าตัดเกือบบ่าย3 จะบอกอีกอย่างว่าห้องผ่าตัดของคุณหมอตุ๊กไม่มีนาฬิกานะคะ หมอใส่ใจคนไข้ ใส่ใจเก็บทุกรายละเอียดเลยค่ะ ออกมาพี่ๆพนักงานก็มาอธิบายว่าหลังการผ่าตัดควรปฏิบัติตัวยังไงบ้าง แล้วก็แนะนำเรื่องการทานยาและของที่เราห้ามทานค่ะ ส่วนตัวชอบและประทับใจกับดีมอร์ คลินิก มาก ทั้งพี่ๆพนักงานและคุณหมอตุ๊กให้คำปรึกษาได้ดีและบริการดีมากเลยค่ะ คลินิคก็สะอาดและดูมีมาตรฐาน พอผ่านไปจมูกเริ่มยุบเริ่มเข้าที่ยิ่งประทับใจเข้าไปอีกค่ะ ไปดูภาพก่อน-หลัง แก้จมูก กันค่ะ

received_1258556020957522.jpeg (1.07 MB, ดาวน์โหลดแล้ว: 70)

ก่อนทำ

ก่อนทำ

received_1258556004290857.jpeg (918.95 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 54)

ก่อนทำ

ก่อนทำ

received_1258555980957526.jpeg (871.27 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 70)

หลังทำ1เดือน

หลังทำ1เดือน

received_1258555974290860.jpeg (1.06 MB, ดาวน์โหลดแล้ว: 70)

หลังทำ

หลังทำ

received_1258555970957527.jpeg (828.02 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 75)

หลังทำ

หลังทำ

received_1258555977624193.jpeg (731.39 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 72)

หลังทำ

หลังทำ

เรียกว่าทรงอะไรคะ สวยจัง อยากได้ทรงนี้นะคะ
พอจะทราบไหมคะว่าถ้าจมูกใกล้ทะลุจะมีอาการยังไง
แก้หลังหูด้วย สนใจมากกกก อยากแก้จมูกเลยนะคะ  คุณหมอทำเก่งมากๆเลยนะคะ
สวยมากคะชอบทรงนี้มาก ๆๆ
สวยค่ะ ดูเนียนเป็นธรรมชาติ งานแก้นี่แพงไหมคะ ของเราเสริมมานาน มันเริ่มเห็นเป็นแท่งละอยากจะแก้เหมือนกัน
สวยมากๆเลยคร้า ถ้าเราเป็นคนมีเนื้อจมูกน้อยจะทำได้แบบนี้ไหมคะ
คุณหมอที่ดีมอร์เก่งมากเลยนะคะ  สวยมากๆๆคร่า
แก้แล้วทรงสวยขึ้นเยอะนะคะ หลังหูนี่มีแผลเยอะไหมคะ กำลังตัดสินใจอยู่
งานดี!! จมูกมาเต็ม
สวยคร้าา ตอนทำที่หลังหูเจ็บไหมคะ
ว้าวว..มองข้างนี่เห็นความต่างเยอะ สวยมากคร้า

สวยคร้าา ตอนทำที่หลังหูเจ็บไหมคะ
โหวว.หลังแก้แล้วทรงสวยเนียนธรรมชาติมากๆ
สวยและธรรมชาติมากๆเลยนะคะ
ราคาเท่าไรคะ เสริมมาเเล้วสวยขึ้นจังเลยคะ
เห็นเเล้วอยากไปทำจมูกที่นี่เลย
สวยขึ้นเยอะเลยค่าาา ราคาเท่าไรค่ะ อยากไปเเก้
ธรรมชาติมากเลย คุณหมอมือเบาไหมค่ะ
เจ็บไหมค่ะหลังทำ เราต้องดูเเลเเผลยังไง
สวยมากคะ อยากไปเเก้บ้างจัง ราคาเท่าไรคะ
อยากทำกับคุณหมอตู๊กกกกกกก
คุณหมอใช้ซิลิโคนแบบไหนบ้างคะ
ชอบทรงนี้ค่ะมีชื่อทรงไหมคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้