ดู: 1574|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] เสริมคางหน้าเรียวสวย รพ.เลอลักษณ์ หมดปัญหาหน้าสั้น

[คัดลอกลิงก์]

หลังเสริมคาง รพ.เลอลักษณ์ 2 เดือน

จากประสบการณ์จริงค่ะ ของตัวเราเองถือว่าเป็นประสบการณ์ดีดีค่ะ ในการพัฒนาตัวเราเองให้สวยขึ้น ครบสูตรมากยิ่งขึ้นค่ะ ในครั้งนี้ก็เป็นอีกครั้งที่เราจะมาเริ่มต้นภาระกิจการทำสวยกันค่ะ ครั้งนี้เป็นการทำศัลยกรรมการเสริมคางค่ะ เราเริ่มต้นความคิดในการเสริมคางมาจากการนั่งหน้ากระจกทุกครั้งที่เราส่องมันเราจะตอบกับตัวเองเสมอว่าเราหน้าจะเสริมคางนะค่ะ  อิอิ เพราะเราเป็นคนที่คางสั้นค่ะ คางไม่เข้ารูปสวยมันเลยส่งผลให้ใบหน้าเราดูกลมค่ะ  เราก็มีศึกษาวิธีการเสริมคางอยู๋บ้างน่ะค่ะ แต่ก็ยังแอบกลัวอยู๋เหมือนกันค่ะ ว่าจะออกมาสวยรับกับใบหน้าเราหรือเปล่า

ก่อนเสริมคาง

ความสวยมันไม่เข้าใครออกใครจริงๆเลยค่ะ เพื่อนๆก็สวยๆกันทั้งนั้นเราเองจะมานั่งแบบไม่ทำอะไรเลยนั้นมันก็คงไม่ได้แล้วค่ะ เพราะสังเกตุจากรูปหน้าเลยค่าเพื่อนๆ เห็นไหมค่ะ ว่า  หน้าผากเรานั้นจะกว้างได้รูปสวยเปิดรับทรัพย์ไปอีกค่ะ จมูกก้โอเครน่ะ ทั้งจมูกและหน้าผากสวยเข้ากับใบหน้ามากๆค่ะ  แต่คางนี้สิค่ะ มันจะมีลักษณะสั้นและตัดตรงปลายคาง เราเลยไม่โอเครมันทำให้หน้าเราไม่ได้สัดส่วนที่สวย อยากให้คางเราดูแหลมสวย เราต้องมองหาสถานที่ที่สามารถทำคางให้รับกับใบหน้าเราได้ เราก็ศึ กษารีวิวอยู่นานมากเหมือนกันค่ะ กว่าเราจะตัดสินใจ ไปเสริม เราต้องเลือกสถานพยาบาลที่ได้คุณภาพ ความเชี่ยวชาญของแพทย์ต้องมาอันดับหนึ่งเลยค่ะ จากการที่ดูรีวิวเราชอบทรงของคุณหมอที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์นะค่ะ เค้าจะเลือกทรงคางที่รับกับใบหน้าเรามากๆให้ค่ะ ทำออกมาแล้วสวยแน่ๆค่ะ

หลังเสริมคางทันที รพ.เลอลักษณ์

หลังเสริมคาง 3 วัน รพ.เลอลักษณ์

,มาเล่าตอนที่เราเข้าไปทำกันดีกว่า! วันนัน้ตื่นเต้นมากๆเลยค่ะ มือนี้เย็นเชียว+5555 ด่านแรกนี้ต้องเลือกซิลิโคลนกันก่อนค่ะ เราเลือกเป็นซิลิโคลนตัวนิ่มเลยค่ะ อิอิ คางจะได้ออกมาสวยๆ เจ้าหน้าที่ก็ให้คำแนะนำดีนะค่ะหลังจากนั้นเราก็จะได้พูดคุยกับคุณหมอค่ะ ถึงรูปคางของเรา คุณหมอใจดีมากๆค่ะ เราเสริมกับคุณหมอวีรวุฒิค่ะ  คุณหมอบอกว่าจะเสริมให้รับกับรูปคางของเราให้มากที่สุด  จากนั้นก็หลับค่ะ +555 เพราะระหว่างการผ่าตัดเสริมคางนั้นคุณหมอจะใช้ยานอนหลับในการผ่าตัดค่ะ แบบอารมณ์ตื่นมาก้เสร็จเรียบร้อยแล้วค่ะ ช่วง 2-3 วันแรกก้จะมีอาการบวมหน่อยค่ะ  ใช้การประคบเย็นเอาค่ะ

17 วัน หลังเสริมคางเพื่อน

ตอนครบ 17 วันนี้แบบว่าฟินมากๆเลยค่ะ กับรูปคางใหม่ที่เราได้มาเพราะมันรับกับใบหน้าเรามากๆเลยค่ะ จากคางที่ค่อนข้างตัดตอนนี้นั้นมันทำให้คางเราดูแหลมขึ้นค่ะ รับกับใบหน้าเรามากๆค่ะ คางที่ดีนั้นต้องรับกับใบหน้าค่ะ ไม่ดูหลอกค่ะ ตอนนี้ที่เสริมมาได้แค่ 17 วันเพื่อนๆก็ทักเต็มเลยค่ะ ว่าหน้าเรียวสวยขึ้นค่ะ แค่การที่เพื่อนทักว่าสวยขึ้นเราก็ดีใจแล้วค่ะ อิอิ

27 วัน หลังเสริมคาง

หลายๆคนที่กำลังมองหาสถานที่เสริมคางเราก้แนะนำที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์เลยค่ะ หน้าเรารีได้รูปสวยแบบนี้มั่นใจเกินร้อยจริงๆค่ะ ไม่ว่าจะทำผมทรงไหนหรือถ่ายภาพมุมไหนๆก็สวยค่ะ อิอิ

หลังเสริมคาง 1 เดือน

หน้าเรียวสวย
หน้าเรียวสวย
หน้าเปลี่ยน สวยมาก
พอเข้าที่แล้วสวยมากๆค่ะ
สวยมากๆเลยยย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้