ดู: 1220|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] สวยครบ 2 อย่างแต่จบในที่เดียว รพ.เลอลักษณ์ไงจะใครล่ะ อิอิ

[คัดลอกลิงก์]
        ขอกล่าวคำว่าสวัสดีกับเพื่อนๆดั้งโด่งทุกคนนะคะ วันนี้อีฟจะขอมารีวิวศัลยกรรม2in1ของอีฟค่ะ ก็คือการทำคางและจมูกพร้อมกันที่รพ.เลอลักษณ์ อีฟเลือกที่นี่เพราะไว้ใจและมั่นใจว่าที่นี่จะทำให้อีฟสวยขึ้นกว่าเดิมได้ มั่นใจมากจริงๆค่ะ เพราะดูจากรีวิวที่ดูมาแล้วนั้นน่าจะเป็นการการันตีได้ดีที่สุด เพราะเพื่อนๆของอีฟก็เช่นกันค่ะ แต่ละนางก็สวยจากที่นี่ไปแทบทั้งนั้นเลยค่าาา
        ทำไมถึงเลือกจมูกกับคาง? ง่ายมากค่ะ เป็นเพราะอีฟเป็นคนที่คางสั้นมันเลยทำให้เราดูหน้าสั้นๆหน้ากลมๆ ส่วนจมูกปกติอีฟเป็นคนจมูกโด่งค่ะ โดยเฉพาะปลายมันจะดูโด่งแบบเด่นมาก แต่ช่วงสันจมูกมันไม่ค่อยโด่งเท่าไหร่ มันเลยไม่รับกับปลาย อีฟก็เลยเลือกที่จะทำให้มันรับกันแล้วก็เข้ากับใบหน้าของอีฟเองด้วย ที่ไปที่มาก็ประมาณนี้แหละค่ะ อิอิ
        อีฟติดต่อจองคิวกับทางโรงบาลไป พอถึงวันทำก็เข้าไปติดต่อแล้วก็ยื่นบัตรได้เลย.....ถึงวันก็มาที่โรงบาลค่ะ อื้มหืมมมม !! โรงบาลสวยมากอย่างกะโรงแรม จริงๆนี่คิดว่ามาผิดที่นะเนี่ย เข้ามาข้างในนี่แบบให้อารมณ์เหมือนอยู่โรงแรมในยุโรป ตกแต่งสวยมากค่ะ พักตรงนี้ไว้มาเข้าเรื่องต่อ5555 เข้าไปก็ติดต่อแล้วก็นั่งคุยกับผู้เชี่ยวชาญเรื่องจมูกกับคางค่ะ ก็เลือกซิลิโคนเลือกอะไรไป เสร็จแล้วก็ทำประวัติแล้วก็ขึ้นไปจ่ายเงินด้านบน จากนั้นก็นั่งรอคิวเข้าห้องผ่าตัดค่ะ ถึงคิวก็เข้าไปล้างหน้าแล้วก็เปลี่ยนชุดเตรียมขึ้นเขียงงงงง...........................

เหมือนจะสวย แต่ก็ยังไม่สวยอะนะ ทำไงดีน้าาาา......มาดูหลังจากทำเวสร็จกันค่ะ จะอัพเดทแต่ละวันให้นะคะ

หลังทำ 1 วันค่ะ เจ็บไม่เจ็บก็ดูจากรูปว่ายังแอ๊บได้ 555555

หลังทำ 3 วัน หน้าสดก็ยังได้อยู่จ้า

หลังทำ 5 วัน เริ่มเข้าที่แบบไวมาก บวมไม่มี ช้ำไม่ค่อย ดีนะดูแลดี ทั้งนอนหมอนสูง กินยา งดอาหารแสลง คอยประเย็นตลอด ไม่ยุบบวมก็ไม่รู้จะพูดไงล้าววววว 5555

ครบ 1 อาทิตย์แล้วจ้า เพอร์เฟคมาก ชอบมากค่ะ สมกับที่ไว้วางใจจริงๆ

วันที่ 15 แล้วววว

1 เดือนค่ะ ตอนนี้รู้สึกว่าหน้าตัวเองเป๊ะปังมากขึ้น ขนาดแต่งหน้าเบาๆยังเป๊ะขนาดนี้ ไม่ได้อวยตัวเองนะ แต่ภาพมันฟ้องงงง 55555 ขอบคุณหมอรพ.เลอลักษณ์ที่ทำให้อีฟสวยเป๊ะแบบนี้ ขอบคุณเพื่อนๆที่ให้กำลังใจและให้คำชม เพื่อนๆคนไหนอยากศัลแนะนำเลอลักษณ์ค่ะ โดนจายยย

หน้าเปลี่ยนสวย
หน้าสวยปังมาก
สวย แซ่บมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้