ดู: 852|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อยากสวยขึ้นก็ลองเปลี่ยนตัวเองโดยการเสริมจมูกสิคะ by โรงพยาบาลเลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะทุกๆคน ชื่อมาริสา หรือเรียกสั้นๆว่าเบนซ์ก็ได้นะคะ คือวันนี้จะมารีวิวจมูกที่ไปเสริมมากับรพ.เลอลักษณ์น่ะค่ะ ไม่ดีจริงไม่เอามารีวิวนะคะขอบอกกก และจุดเริ่มต้นของจมูกโด่งๆก็มาจากจมูกแบนๆก่อนเลยค่ะ ตั้งแต่เล็กจนโตไม่เคยสัมผัสดั้งโด่งๆกับเขาเล้ยยย ดั้งแหมบมาตลอดแต๋โชคดีที่ยังมีปลายจมูกที่พอจะโด่งอยู่บ้าง แต่ก็ไม่มากหรอกค่ะ แค่หายใจได้ 5555 วันนึงเลยคิดอยากจะทำจมูกขึ้นมาก็เลยหาที่ทำค่ะ ดูจากพวกรีวิวบ้าง ถามเพื่อนมาบ้าง รีวิวส่วนใหญ่ชอบของรพ.เลอลักษณ์ค่ะ งานสวยดี ถามเพื่อนเพื่อนก็บอกว่าที่นี่แหละดี เป็นทั้งโรงบาลศัลยกรรมโดยตรงแล้วก็ได้มาตรฐานด้วย เราก็โทรติดต่อไปเลยค่ะ นัดวันทำเรียบร้อย
พอถึงวันทำก็เข้าไปที่โรงบาลตามปกติ แต่ที่ไม่ปกติคือตื่นเต้นมากกก ไม่เคยทำเลย พอมาทำจริงๆแล้วตื่นเต้น กลัวเหมือนกัน แต่สืบมาแล้วว่าเค้ามีการฉีดยานอนหลับก่อนทำด้วยเ เลยสบายใจมากขึ้น อิอิ เข้าไปถึงก็ติดต่อทำประวัติค่ะ ก็จะมีผู้เชี่ยวชาญมาแนะนำเรื่องทรงจมูกและซิลิโคนด้วย เราก็เลือกเป็ทรง Idol Nose เพราะจะเน้นสันจมูกเป็นพิเศษ เขาว่างี้นะ 5555 เสร็จตรงนี้ก็ไปจ่ายเงินด้านบนพร้อมรับยามาเลยค่ะ แล้วก็นั่งรอคิวเข้าห้องผ่าตัด พอถึงคิวก็เข้าไปล้างหน้าเปลี่ยนชุด แล้วก็ขึ้นเขียงเลยจ้า ความตื่นเต้นกลับมาอีกครั้ง แต่ท่องไว้ในใจเสมอว่า ชั้นจะต้องสวย เท่านั้นแหละค่ะ มีแรงสู้ขึ้นมาทันใด 55555 เดี๋ยวเอารูปก่อนทำให้ดูดีกว่า เน้นด้านข้าง อิอิ

หลังทำทันทีเลยค่ะ คุณพระคุณเจ้า ชั้นมีดั้งแล้วจ้าาาา มาได้รวดเร็วทันใจ ตามคำขอเลยเชียวววว ต่อจากนี้ก็สวยๆเชิ่ดๆได้แล้ว แต่งหน้ายังไงก็ปัง เพราะมีจมูกหน้าก็ดูมีมิติ แอร้ยยย มโนแปป 5555

หลังทำ 10 วัน

การดูแลตั้งแต่แรกๆเลยคือต้องนอนหมอนสูงๆเพื่อให้เลือดไหลเวียนค่ะ แล้วก็ต้องกินยาตลอดตามที่แพทย์สั่งด้วยนะคะ งดอาหารแสลงทุกชนิดเลยด้วย เพราะมันอาจจะเกิดผลกับจมูกเราได้ แล้วก็ต้องคอยประคบเย็นด้วยนะคะ มันจะช่วยลดความบวมได้ด้วย อีกอย่างถ้าชอบกินน้ำมะพร้าว น้ำใบบัวบก หรือพอกินได้ก็กินเลยค่ะ เพราะจะช่วยลดบวมลดช้ำได้เหมือนกัน เกร็ดความรู้เล็กๆหลังเสริมจมูกนะคะ อิอิ

หลังทำ 22 วัน หน้าสดก็สวยได้นะคะบอกเลย.

1 เดือนแล้วววว รู้สึกถึงความสวยของจมูก ตอนแรกคิดว่าจะทำแค่ให้มันมีดั้งเท่านั้นเองค่ะ ไม่คิดว่าเวลาจมูกเริ่มเข้าที่แล้วมันจะรัดแกนสวยแบบนี้ รพ.เลอลักษณ์...ให้ 3 ผ่านเลยค่าาาา เดี๋ยวนี้มีแต่คนทักว่าสวย ดูดีขึ้นเยอะเลย ดูหน้าคม ดูมีมิติอะไรทำนองนั้น เขินค่ะ แต่ดีใจที่วันนี้เราพัฒนาตัวเองไปในจุดที่ดีได้ ชาวแก๊งค์ดั้งโด่งคนไหนอยากมีจมูกสวยๆแบบนี้...ไปเลยค่ะ...ไปโรงพยาบาลเลอลักษณ์เลยค่ะ ดีจริงอะไรจริงนะเนี่ยยยย
เปรียบเทียบความก่อนทำและหลังทำ อิอิ

ก่อนทำ

หลังทำ

ราคาเทา่รัยค่ะ
จมูกโด่งมาก
สุดยอดมากจากเมื่อก่อนที่ไม่มี

ตอนนี้สวยมากเลย ปังๆๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้