ดู: 1068|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ปากกระจับสวยๆที่ได้มาจากเลอลักษณ์เริ่ดมากค่ะ ช๊อบชอบบบ

[คัดลอกลิงก์]

รูปก่อนจะสวย

สวัสดีค่ะ เชอรี่ค่ะ วันนี้เชอรี่จะมารีวิวปากกระจับของเชอรี่เองเลยเอารูปก่อนจะสวยให้ดูเป็นรูปแรกเลย 555 คิดอยู่นานว่าจะมารีวิวดีมั้ย แต่คิดอีกที เอ้อรีวิวดีกว่า ได้เอาปากสวยๆมาโชว์ เผื่อเพื่อนคนไหนสนใจอยากทำจะได้สอบถามได้ อิอิ แต่บอกก่อนนะคะว่าเชอรี่เขียนไม่เก่งนะ ปกติใช้แต่นิ้วเขี่ยๆเล่นแต่พวกไลน์พวกเฟสบุ๊ค กระทู้รีวิวศัลยกรรมนี้ครั้งแรกเบยยยย
        เชอรี่ต้องบอกว่าจริงๆแล้วเชอรี่เป็นคนปากบางอยู่แล้วนะคะ แต่แค่บางเชอรี่ยังไม่โอ ต้องเป็นกระจับด้วยถึงจะสวยเซ็กซี่ ถามว่าทำไมคิดแบบนั้น ก็เพราะว่าเคยเห็นมาหลายต่อหลายคนแล้วค่ะ แบบว่าปากบางเป็นกระจับ ดูแล้วไม่เบื่อแถมเซ้กซี่อีกด้วย คิดแล้วฟินนน 5555 เนี่ยเพื่อนก็ไปทำกันเยอะมาก แล้วส่วนใหญ่เลือกไปทำรพ.เลอลักษณ์กัน ตอนแรกก็คิดนะว่าทำไมคนไปทำที่นี่เยอะจัง เพื่อนเราก็ด้วย หลังจากเพื่อนทำมาเท่านั้นแหละเก็ทเลย พอเข้าที่แล้วปากเพื่อนบางสวยมากกก แล้วเคยเห็นตอนยังไม่เข้าที่นะ รอยเย็บนี่แบบสวยเว่อร์ จริงๆไม่ได้โม้ด้วย และทั้งหมดนี้ย่อมเป็นสิ่งเร้าที่ทำให้เชอรี่อยากมีปากกระจับเหมือนเพื่อนๆ 5555

ในเมื่ออยากทำอะไรแล้วก็ต้องได้ทำ พอหลังจากผ่านไป1อาทิตย์เชอรี่ก็ไปโผล่ที่เลอลักษณ์แล้วค่ะ รูปนี้ถ่ายตอนนั่งเราเรียกทำประวัติ ชิวๆมาก เพราะบรรยากาศโรงบาลแบบ อบอุ่น น่ารัก และมีความน่าตื่นเต้นแอบแฝงด้วย 555  พอทำประวัติเสร็จก็ไปจ่ายเงินด้านบนค่ะ แล้วก็นั่งรอเรียกเข้าห้องผ่าตัดอีกที นั่งรอนานนิสนึงเพราะคนไข้เยอะมากค่ะ สมกับเป็นรพ.ได้มาตรฐาน และเป็นรพ.ชั้นนำเรื่องการศัลยกรรมจริงๆ เดี๋ยวมาดูรูปหลังจากผ่าตัดกันเลยดีกว่าค่ะว่าจะเวิร์คแค่ไหนนน

หลังจากทำได้ 2-3 วันค่ะ บวมน้อยมากๆ เชอรี่เองก็คอยกินยาแล้วก็เอาที่ประคบเย็นมาประคบบ่อยๆ จะบอกว่าช่วงทำปากนี่น้ำหนักลงเลยน้า มันดีตรงนี้แหละ 5555 แต่ไม่ดีตรงที่ต้องงดกินของหมักดอง ส้มตำ อาหารทะเล ฮือๆ พวกอาหารแสลงนี่งดหมดเลย เสียใจแต่ไม่มาก เพราะต้องทำเพื่อปากที่แสนสวยของเราในอนาคต แค่เนี้ย จิ๊บๆ เชอรี่ไหวววววว แต่ยังไงก็ต้องขอชื่นชมหมอปวลินนะคะที่เย็บปากได้สวย และมือเบาขนาดนี้ อิอิ

ปากเริ่มเข้าที่มากๆแล้ว แถมเซ็กซี่เหมือนที่คิดไว้อีกด้วย ไม่เชื่อดูจากรูปได้เลย 5555 เพื่อนทักค่ะว่าปังมาก สวยขึ้นอะไรขึ้น เซ็กซี่ขึ้นด้วย เชอรี่นี่เผยอปากเลยจ้าาา เพื่อความสวยมากขึ้น 5555
เพื่อนๆคนไหนที่อยากได้ที่ศัลยกรรมแบบปลอดภัย ได้มาตรฐานต้องมาเลยค่ะ รพ.เลอลักษณ์ อยู่แถวพระราม 5 นี่เอง ไปไม่ถูกก็โทรไปถามทางได้เลย บริการดีดูแลเอาใจใส่เต็มที่ เชื่อเชอรี่สิ้  

เป็นกระจับสวย
ปากเป็นกระจับ
ทรงสวยมากๆค่ะ
เย็บสวย ปากสวย
สวยๆ ดูเซ็กซี่มากค่ะ
สวยๆเซ็กซี่
ปากเป็นกระจับสวยมากๆ ตอนนี้เป็นไงบ้างคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้