ดู: 10989|ตอบกลับ: 63
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] คนเราเลือกเกิดไม่ได้ แต่เลือกมีคางที่ Lechome clinicได้

[คัดลอกลิงก์]
ไม่มีอะไรมาก แค่อยากโชว์คางงานสร้างจาก lechome clinic สวยมั่นใจ ปลอดภัยไม่เสี่ยง สำหรับคนอื่นๆที่ทำศัลยกรรมอาจจะดูเป็นเรื่องปกติแต่สำหรับเรา ขอบอกว่ากลัวมากกับนานพอสมควร และสำหรับตัวเราเป็นคนคางสั้น เลยอยากทำให้คางดูเรียวยาวกว่าเดิมอีกนิดหน่อย ก็เข้าดูคลินิกตามเว็ป เปิด Facebook ดูไปเรื่อยๆ ทักเข้าไปทางเพจของคลินิกหลายคลินิกอย่เหมือนกัน จนมาเจอเลอโชเม่คลินิก เห็นมีแต่รีวิวคางสวยๆทั้งนั้นเลย ก็แอดเข้าไปปรึกษากับทางคลินิค มีพี่เลขาดูแล ให้คำปรึกษาคือพี่มุ้ย น่ารักใจดีมาก ให้คำปรึกษาดีเลยแหละ ไขปัญหาทุกข้อสงสัย เราเลยตัดสินใจมัดจำจอง จริงสอบถามมาหลายที่ แต่ที่นี่ให้คำปรึกษาดีกว่า ไม่รีบบีบให้เราจอง
ก็คุยรายละเอียดไปจนครบ ก็ถึงวันนัดทำจริงๆ

วันทำเราก็ได้เข้าปรึกษาคุณหมอก่อนเข้าห้องผ่าตัด คุยรายละเอียด เรื่องของรูปทรงคาง ซิลิโคนแบบไหนทรงอะไร และเราก็เลือกทำแผลใน เพราะส่วนตัวเราไม่ชอบแผลเป็น

โชว์รูปก่อนทำแปป....+5555 รูปนี้ขำตัวเองหนักมากกก

บางคนอาจจะคิดว่าเลือกทำแผลในปากจะดูแลยาก กลัวติดเชื้อ จริงๆไม่เป็นอะไรเลยค่ะ แค่ดูแลและปฎิบัติตามคำแนะนำของทางเจ้าหน้าที่ทำตามที่ทางคุณหมอบอก

อ่ะๆ ลองมาดูพัฒนาการความสวยกันค่ะ ว่าเป็นอะไรยังไงกันบ้าง

รูปนี้หลังทำวันแรกค่ะ คือหน้ากลมกิ๊กกเลยอ่ะ 5555

รันตามวันมาให้ดูเลยค่ะ

ส่วนรูปนี้ ครบ 1 เดือนแล้วค่ะ

ตอนนี้คางทำมาได้2เดือนเเล้ว

ส่วนตัวชอบมาก ดูธรรมชาติไม่โป๊ะ ไม่ได้อวยนะค่ะ ใครที่อยากเสริมคาง อยากให้ลองปรึกษาที่นี่ดู ฝากไว้เป็นอีกหนึ่งทางเลือกคุณจะไม่ผิดหวังเหมือนอัง ที่เลือกทำที่นี่

ไว้จะมาอัพเดทรูปสวยๆให้ชมกันบ่อยๆนะค่ะ
ราคาเท่าไหร  จ้า
สวยขึ้น เท่าไหร่ ซิลิโคนอะไรค่ะ
เสริมแล้วฉีดโบท็อกด้วยไหมค่ะ ดูหน้าเรียวขึ้นเลย
สวยค่ะ ใช้ซิลิโคนอะไรคะ ต้องพักฟื้นนานไหมคะ
เปลี่ยนไปเลยนะค่ะ แล้วการเลือกแผลนี่แผลนอกหรือแผลในดีกว่ายังไง
สวยค่ะ กว่าจะเข้าที่นานไหมคะ
ราคาเท่าไหร่คะ ทำกับคุณหมอท่านไหนคะ
สวยจังค่ะ ทรงอะไรคะ
เสริมทรงอะไรค่ะ ขาสั้นรึขายาวค่ะ
สวยมากค่ะ หน้าเรียวยาวขึ้น ดูดีขึ้นเยอะเลยค่ะ
ราคาเท่าไหร่คะ สวยจัง
สวยจังคะ ตอนนี้เป็นยังไงบ้างค่ะ อยากเสริมแต่แอบกลัวเป็นบล็อคเป็นมะม่วงจังคะค่ะ
สวยค่ะ ใส่ซิลิโคนขาสั้นหรือยาวคะ
สวยค่ะ ใส่ซิลิโคนขาสั้นหรือยาวคะ
สวยจังค่ะ ใส่แบบมีขาไหมคะ
ก่อนเสริมและหลังเสริมต่างกันมากเลยค่ะ สวยมากหน้าเกาหลีฟุดๆ
ทรงอะไรค่ะ เหมาะกับหน้ามากค้ะ  แผลนอกแผลในค่ะ ตอนทำเจ็บไหมค่ะ
สวยมากค่ะ หน้าเปลี่ยนเลย
หน้าดูเรียวยาวเลยค่ะไม่โป๊ะด้วย สวย
สวยมากเลยค่ะ ใช้ซิลิโคนขายาวหรือป่าวค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้