ดู: 679|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกเก่าว่าโด่งแล้ว จมูกใหม่โด่งยิ่งกว่าจ้าาา รพ.เลอลักษณ์เค้าทำให้ดีก็เงี้ย

[คัดลอกลิงก์]
        Hi ทักทายเพื่อนๆชาวดั้งโด่งนะคะ หมิวจะมารีวิวจมูกที่เพิ่งไปเสริมมาอะค่ะ ตอนแรกก็คิดอยู่ว่าจะมารีวิวดีมั้ย คิดไปคิดมาเอ้อรีวิวดีกว่าเผื่อมีใครสนใจอยากจะทำ จะได้เป็นข้อมูลให้ใครได้ มีความเป็นคนดี 5555
        เรื่องราวเริ่มจากเพื่อนๆของหมิว นางชวนกันไปทำจมูกเพิ่มความสวย ตอนแรกก็ไม่อะไรหรอกค่ะ เพราะคิดว่าตัวเองมีดั้งอยู่แล้ว จมูกพอโด่งบ้างนิดนึง แต่หลังจากที่เพื่อนไปทำมาสักพักหมิวก็เห็นความเปลี่ยนแปลงของใบหน้าพวกนาง หมิวเลยสนใจซะงั้น ก็เลยถามว่าไปทำที่ไหนกันมา นางก็บอกว่าไปทำที่รพ.เลอลักษณ์ หมิวก๋อ๋อเลยค่ะ เพราะเคยนั่งดูรีวิวกับพวกนางอยู่ เมื่อเกิดความสนใจก็เลยไปบอกที่บ้านว่าขอทำจมูก ที่บ้านก็บ่นนิดๆแต่ก็ให้ทำค่ะ แต่บอกว่าคนละครึ่งๆ หมิวก็โอเคนะ ก็เก็บตังเรื่อยๆ พอถึงครึ่งปุ๊บก็ติดต่อไปจองคิวปั๊บ งานไวก็มา 5555 นัดวันเรียบร้อย รอถึงวันทำอย่างเดียวเลยค่ะ อิอิ

ก่อนทำ

เอารูปมาโชว์ก่อน งิงิ บอกแล้วว่าแอบมีดั้งเหมือนกันนะคะ แต่ไม่โด่งเท่าไหร่ แล้วก็ไม่เป็นทรงสโลปสวยเท่าไหร่ด้วย เห็นของเพื่อนๆเป็นทรงสวยมาก เลยอยากได้แบบนั้นบ้าง เลยมาจัดที่เลอลักษณ์ 555
        ถึงวันทำแล้วค่ะ มาถึงรพ.ก็เข้าไปติดต่อ มีเจ้าหน้าที่รับร้องแล้วก็ให้คำแนะนำและข้อมูลต่างๆเกี่ยวกับจมูก หมิวเลือกทรงจมูกที่จะทำเป็นทรง Idol Nose ค่ะ ได้ทำกับหมอปวลิน ตื่นเต้นมาก ใจนี่สั่นเลย 555 สักพักเจ้าหน้าที่ก็เรียกชื่อไปทำประวัติ แล้วก็พาไปจ่ายเงิน+รับยาด้านบนค่ะ มีความชอบบันได บันไดสวยอยากได้ไปไว้บ้าน 5555 เสร็จแล้วก็รอเรียกเข้าห้องผ่าตัด ตื่นเต้นกว่าเดิมอีก5555 พอถึงคิวก็ไปเปลี่ยนชุด ล้างหน้า เตรียมเข้าห้องผ่าตัดเลยค่ะ

หลังทำทันทีค่ะ มีดั้งโด่งๆขึ้นมาทันใด มีวิธีการดูแลโดยการที่เราต้องนอนหมอนสูงๆสัก7วัน งดอาหารแสลงสักพัก กินยาตามที่หมอสั่ง แล้วก็คอยประคบเย็นบ้าง จะได้หายบวมไวๆ อิอิ

หลังทำ 7 วันค่ะ เริ่มแต่งหน้าได้ละ เริ่มจะสวยละ 5555

หลังทำ 23 วัน

อะไรๆก็ดูงามขึ้น 5555 เพื่อนยังชมเลยนะเนี่ย งามแต้แม่สาวเอ๊ย หลงตัวเองได้อีกนะหมิววว

หลังทำ 1 เดือน

ครบเดือนแล้วค่ะ จมูกเริ่มเข้าที่แล้ว เริ่มกินส้มตำกับอาหารทะเลได้แล้ว 5555 ตอนนี้กลัวอย่างเดียวเลยค่ะ กลัวเดินไปชนนู่นชนนี่ กลัวใครมาปาอะไรใส่ กลัวจมูกเบี้ยว 5555 แต่ไม่หรอกค่ะ เพราะหมิวดูแดเป็นอย่างดี อิอิ ตอนนี้มีแต่คนชมค่ะว่าจมูกสวย โด่งพุ่งเชียว แถมยังบอกว่าหน้าเปลี่ยน ดูดีขึ้นกว่าแต่ก่อนเยอะ อินี่คิดในใจ อ้าวแล้วเมื่อก่อนขี้เหร่มากเลยใช่ปะ 5555 ดั้งหมิวการันตรีแบบนี้แล้วจะไม่ไปได้ไงล่ะคะรพ.เลอลักษณ์เนี่ย......

ภาพก่อนทำ

ก่อนและหลังทำค่ะ แตกต่างกันเกิ้นนนนน

จมูกเข้ากับหน้ามาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้