ดู: 878|ตอบกลับ: 0

รีวิวทำหน้าเกาหลี

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Aom_krittaya เมื่อ 2017-10-1 23:16

สวัสดีค่ะ วันนี้ Surgery Review เรามีรีวิวสาวสวยอย่างคุณเบญ Maxim มาฝากกันค่ะ

สวยขนาดนี้ อยากรู้แล้วใช่มั้ยคะว่าทำศัลยกรรมที่ไหน??
นางแบบเซ็กซี่ นิตยสารดัง Maxim Thailand คุณเบญ บินทำศัลยกรรมไกลถึงเกาหลีกับคุณหมอที่ดีที่สุดในแต่ละด้านกับโรงพยาบาลศัลยกรรมครบวงจรที่มีชื่อเสียงที่เกาหลี อย่างโรงพยาบาล GNG ค่ะ
หลายคนสงสัยกันแล้วใช่มั้ยคะว่านางแบบคนสวยของเราทำอะไรบ้าง
คุณเบญ ทำศัลยกรรมลดโหนกแก้ม เพื่อให้ใบหน้าส่วนกลางดูเรียวและมีมิติมากขึ้นค่ะ
นอกจากลดโหนกแก้มแล้วยังแก้ไขจมูก และ ฉีดไขมันอีกด้วยค่ะ  ทำให้หน้าหวานละมุนไปอีกด้วยค่ะ จะเห็นได้ว่าทรงจมูกดูสวยเข้ากับรูปหน้ามากขึ้น หน้าเด็กขึ้นอีกด้วยค่ะ ^^

ฮั่นแน่!! อยากรู้เรื่องราคากันแล้วใช่มั้ยคะว่าทำศัลยกรรมที่เกาหลี แพงมั้ย?
ตอบตรงๆเลยนะคะว่าถ้าเทียบกับการทำศัลยกรรมที่ไทยแล้วก็ถือว่าราคาค่อนข้างสูงค่ะ แต่ลองคิดดูนะคะว่าถ้าทำที่ไทยแล้วได้ผลลัพธ์ที่ไม่ตรงใจจะต้องเสียเงินแก้อีกกี่รอบถึงจะจบ ถึงจะพอใจ แต่ถ้าทำที่เกาหลี เชื่อได้เลยค่ะว่าทีเดียว ครบ จบ ไม่ต้องแก้ซ้ำๆ และที่สำคัญหลังจากที่เราทำออกมาแล้ว ไม่พอใจ หรือมีปัญหาหลังการผ่าตัด คุณหมอก็ยินดีจะแก้ไขให้ใหม่ โดยไม่เสียค่าใช้จ่ายนะคะ ถ้าเทียบกับราคาแล้วถือว่าคุ้มค่าค่ะ

เหตุผลที่คนส่วนมากมักบินไปทำศัลยกรรมที่เกาหลีนั่นเพราะนวัตกรรมด้านความงามของเกาหลีเป็นอันดับหนึ่งของโลกแล้ว อีกทั้งทางด้านเทคนิคและผลลัพธ์หลังการผ่าตัดก็ได้รับการยอมรับเป็นอย่างมากไหนๆจะทำทั้งทีก็อย่าลืมเลือกโรงพยาบาลที่มีมาตรฐานและเลือกหมอเก่งๆนะคะ

คำถามที่เจอบ่อยๆก่อนการทำศัลยกรรม นั่นคือตอนทำเจ็บมั้ย?
ตอบแบบตรงๆอีกเหมือนกันค่ะ ว่าตอนทำไม่รู้สึกอะไรเลยคะ เพราะสลบอยู่ แต่หลังจากที่ตื่นมา มันก็ต้องมีอาการเจ็บกันบ้างแต่ทางรพ.มียาแก้ปวด และยาฆ่าเชื้อฉีดให้ค่ะ ถือว่าเป็นความเจ็บในระดับที่พอทนได้ สำหรับสาวๆที่ตัดสินใจทำศัลยกรรมแล้ว ก็ต้องยอมรับความเจ็บนี้ให้ได้นะคะเพื่อความสวยค่า > <

อาการบวมช้ำหลังการทำศัลยกรรม
หลังจากการทำศัลยกรรมหน้าจะมีอาการบวมจากการฉีดไขมันประมาณ1เดือนจะยุบลง และส่วน จมูก กับโหนกแก้มเข้าที่ใน3เดือนคะ

“ทำศัลยกรรมกับเอเจนซี่ Surgery Review จะได้รับบริการและราคาที่พอใจ ศัลยกรรมกับคุณหมอฝีมือดีในราคาที่คนไข้เลือกได้ค่ะ”
(ขอบคุณข้อมุลและภาพจากโรงพยาบาลGNG)
ยินดีให้คำปรึกษาและเปิดเผยข้อมูลอย่างตรงไปตรงมาที่สุด:)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้