ดู: 861|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูก Idol Nose ที่รพ.เลอลักษณ์กับคุณหมอวรรณา ถูกใจจริงๆเลยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีนะคะทุกคน ชื่อฟีนค่ะ วันนี้มารีวิวเสริมจมูกค่ะ ไม่เคยรีวิวมาก่อนเลย ปกติก็ได้แต่อ่านที่เค้ามาเขียนๆกัน วันนี้มาเขียนเองบ้างก็ตื่นเต้นนิดนึง กลัวเขียนไม่ดี 5555 เอาเป็นว่าจะลงข้อมูล และขั้นตอนการทำให้ละเอียดที่สุดนะคะ เผื่อเพื่อนคนไหนสนใจอยากทำจะได้ศึกษาข้อมูลจากรีวิวของเราได้บ้างเนอะ
        แต่ก่อนอื่นขอเล่าความเป็นมาของจมูกสวยๆก่อนนะ อิอิ แต่ก่อนที่จะตัดสินใจเสริมจมูกเราเป็นคนจมูกไม่สวยอะค่ะ ไม่มีดั้งแล้วมันจะเป็นทรงเหมือนลูกชมพู่อะ เป็นจมูกที่ใครๆก็ชอบล้อ พวกนั้นมันน่า...จริงๆเล้ย 5555 จากนั้นมาเราก็ตั้งเป้าหมายไว้ว่าเราจะมีดั้งให้ได้ เราก็ตั้งหน้าตั้งตาเก็บเงินแล้วก็ดูรีวิวมาเรื่อยๆเลยค่ะ จะสวยทั้งดีต้องหาที่ดีๆให้กับตัวเอง ทำครั้งเดียวจบไปเลย และแล้วสิ่งที่เรหวังไว้ก็มาถึง เราเก็บเงินพอได้แล้ว แล้วเราก็เลือกที่ทำได้แล้วด้วย รพ.เลอลักษณ์ค่ะ เราเลือกทำที่นี่ อิอิ
        เราติดต่อไปทางรพ.บอกว่าสนใจทำจมูก แล้วก็จองคิวพร้อมนัดวันไว้เลย นัดไว้ไม่นานค่ะ เผื่อเวลาเคลียร์ตัวเองไว้สักนิดนึง...พอถึงวันก็เข้าไปติดต่อด้านหน้า จะมีเจ้าหน้าที่คอยรับเรื่องและมีผู้เชี่ยวชาญมาให้ข้อมูลเกี่ยวกับการเสิรมจมูก ทรงและซิลิโคนต่างๆ จากที่ฟังข้อมูลมาเราเลยเลือกทรง Idol Nose ทรงนี้เน้นสันจมูกเป็นพิเศษค่ะ ซึ่งเรานี่แทบจะไม่มีเล้ยยย จะไม่ให้เลือกทรงนี้ยังไงไหว 5555
        เดี๋ยวขอสาธยายอีกนิดนึง แล้วเดี๋ยวจะให้ชมรูปสวยๆกัน อิอิ (มั่นใจไปอีก) เราเลือกทรงเสร็จก็รอทำประวัติแล้วขึ้นไปจ่ายเงินพร้อมรับยา แล้วก็รอเรียกเข้าห้องผ่าตัดค่ะ พอถึงคิวก็ไปเปลี่ยนชุด ล้างหน้าให้สะอาด แล้วก็เตรียมขึ้นเขียงเลยค่ะ ตื่นเต้นมาก แต่ยอมค่ะเพื่อความสวย อิอิ หลังจากนี้ ตามมาเลยยยยย...

ก่อนทำ แบนมาก ดั้งหายด้วย อิอิ

หลังทำทันที ดั้งมาจ้าาา ส่องกระจกแล้วดีใจเว่อร์ จากแบนๆแหมบๆตอนนี้มาโด่งเฉย แค่ไม่กี่นาทีเองนะเนี่ย 5555 จากนี้ก็ต้องนอนหมอนสูงๆสัก 1 อาทิตย์ กินยาตามที่หมอสั่ง งดอาหารแสลง อาหารทะเล ส้มตำ อดไปเลยจ้า แล้วก็ให้ที่ประคบเย็นมาประคบบ่อยๆ จะได้หายบวมไวๆ

หลังทำ 1 วันค่ะ (กำลังจะสวยอิอิ)

หลังทำ 3 วัน ออกมาร่อยสักหน่อย อยู่บ้านอย่างเดียวไม่ไหว เบื่อ 5555

หลังทำ 5 วัน จะสวยแล้วจ้า ดั้งมาแล้ววว จะเข้าที่แย้ววววว

หลังทำ 7 วัน ขออภัยในความรูปไกล

หลังทำ 16 วัน

หลังทำ 17 วัน น่ารักสดใสไหมค้าาาา

หลังทำได้ 1 เดือนค่ะ รู้สึกชอบจมูกใหม่มากๆ มีแต่คนชมว่าสวยขึ้น ปลื้มใจตรงนี้แหละ 555 หมอวรรณาเก่งจริงๆเลยค่ะ นอกจากจะใจดี น่ารัก แถมยังมือเบาอีก จมูกบวมน้อยมากๆ ใครสนใจมารพ.เลอลักษณ์เลยค่ะ

น่ารักมากๆค่ะ
เป็นธรรมชาติสวย
ดูสวยเป็นธรรมชาติ เข้ากับหน้า
โด่งพุ่งมาก ตอนนี้เข้าที่รึยังคะ มาอัพเดทอีกน้าาา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้