ดู: 1139|ตอบกลับ: 9

[ปากบาง] มาตามหาปากกระจับที่รพ.เลอลักษณ์ ตอนนี้เจอแล้วค่ะ สวยด้วย อิอิ

[คัดลอกลิงก์]
        สวัสดีทุกคนที่เข้ามาเยือนเว็บดั้งโด่งด้วยนะคะ ต้องบอกเลยว่าเว็บนี้เป็นเว็บที่เราเข้ามาบ่อยจริงๆ มาดูพวกรีวิวประสบการณ์ศัลยกรรมต่างๆ ชอบมากค่ะ เพราะอยากทำเหมือนกันเลยต้องมาสืบในนี้อิอิ เกือบลืมปนะนำตัวเลยค่ะ เราชื่อแพรวนะคะ หลังจากที่เข้ามาอ่านรีวิวในนี้บ่อยๆ วันนี้แพรวจะมารีวิวเองบ้างค่ะ จะรีวิวปากกระจับที่ไปทำมาเมื่อไม่นานนี้เอง
ก่อนทำทำ (1).jpg

และนี่เป็นรูปแพรวก่อนทำค่ะ ปากหนาเนอะ แต่ก็หนาไม่มากเท่าไหร่ แต่ยังไงก็อยากทำอยู่ดี แพรวอยากเป็นสาวปากเล็ก ปากบางๆ โอ๊ยละมุนละไม 5555

อันนี้ก็ก่อนทำค่ะ รอยยิ้มมกระชากใจก็มา เอาสิ้ 5555 ขนาดยิ้มปากก็ยังดูหนาๆอยู่เลยค่ะ ว่ามะ? แต่ ไอด้อนแคร์ค่ะ เพราะไอจะไปทำให้ปากมันบางลงแล้วววว 5555 บอกเลยว่า ณ จุดๆนี้ แพรวเลือกทำปากกับ “เลอลักษณ์”ค่ะ แพรวดูรีวิวมาแล้ว คุณหมอเค้าเย็บสวยมาก งานละเอียดเลยก็ว่าได้ แล้วมันดูเป็นกระจับชัดเจนด้วยอะ ไม่ให้ไปทำได้ไงล่ะอย่างงี้ เนอะ แพรวก็เลยโทรไปจองคิวเลยค่ะ เพราะตอนนั้นพร้อมมากกก รอให้ถึงวันทำไวๆ  และวันนั้นก็มาถึงงงง........
หลังทำ1วัน (2).jpg

หลังทำเสร็จทันที

หลังทำ1วัน (1).jpg

หลังจากเข้าห้องผ่าตัดวันนั้น ก็ผ่านไป 1 วันแล้ว บอกแล้วว่าจากที่ดูรีวิวมา หมอเย็บปากสวยมาก งานละเอียด เย็บถี่แบบนี้แพรวชอบค่าาา อิอิ รูปที่แพรวจะลงต่อจากนี้อาจจะเป็นเฉพาะส่วนปากนะคะ เพราะแพรวอยากให้เพื่อนๆเห็นแบบชัดเจนไปเลย รูปน้อยไปก็อย่าเพิ่งว่ากันเด้อออออ

มีความจือปากเล็กน้อยถึงปานกลาง 555 ปากใครเนี่ย สวยเนอะ อิอิ ทำปากกระจับมาครั้งนี้ปลื้มมากค่ะ เพราะใครๆก็ชอบ ใครๆก็ชม บางทีก็ชมตัวเองบ้างก็มี 5555 ส่วนหลังจากผ่าตัดเนี่ยก็ดูแลไม่ยากเลย คอยทำแผลบ้าง กินยาตามที่หมอสั่ง เอาที่ประคบเย็นมาประคบเย็นได้ยิ่งดี แล้วก็งดกินอาหารแสลงสักพัก กินโจ๊กหรือข้าวต้มไปก่อนนะคะ จะได้ผอมๆ 5555
และเพื่อนๆคนไหนที่ลังเลเรื่องแบบนี้แพรวต้องขอบอกเลยว่าอย่าไปลังเลค่ะ ทำได้ทำเลย แต่ก่อนทำก็หาข้อมูลเยอะๆก็ดีนะคะ แบบแพรว แพรวก็หาข้อมูลมาเยอะมากกว่าจะมาตัดสินใจเลือกรพ.เลอลักษณ์ได้ก็ดูมาเยอะพอสมควร สุดท้ายก็ตัดสินใจทำที่นี่ เพราะว่าเป็นโรงพยาบาลศัลยกรรมโดยตรง ได้มาตรฐานปลอดภัย แพรวเลยไว้ใจให้ที่นี่ทำค่ะ อ่อแล้วหมอที่ทำให้แพรวชื่อคุณหมอจิรเดชค่ะ หมอเก่งมาก มือเบา ปากแพรวไม่ค่อยบวมเลยด้วย ดีมากเลย แพรวช๊อบชอบบบบ
โพสต์ 2018-1-8 16:55:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่ารัย
โพสต์ 2018-1-15 15:08:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เป็นกระจับสวย
โพสต์ 2018-2-2 16:28:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ปากบางเป็นกระจับสวย
โพสต์ 2018-2-8 16:30:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ชอบมากเลยอ่า
โพสต์ 2018-7-11 16:34:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เย็บสวยมากค่ะ ตอนนี้เป็นไงบ้างเอ่ยยย???
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้