ดู: 605|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เรื่องมีอยู่ว่า...ที่จมูกสวยแบบนี้เพราะไปได้ของดีทีรพ.เลอลักษณ์มาค่าาาา

[คัดลอกลิงก์]

ก่อนทำ

สวัสดีค้าาา มาพบกับเวย์ ที่ดั้งโด่ง จริงๆก็วนเวียนอยู่ในนี้มานานแล้วแหละ ดูนู่นชมนี่ไปเรื่อยเปื่อย แล้วก็ไม่คิดว่าวันนี้จะได้มารีวิวเรื่องของตัวเอง เพราะปกติก็อ่าน/ดูแต่ของคนอื่น 5555
        วันนี้จะมารีวิวที่เวย์ไปเสริมจมูกมาค่ะ เวย์เลือกเสริมจมูกที่รพ.เลอลักษณ์ เพราะเวลาชอบตรงที่เป็นโรงพยาบาล เพราะมันดูปลอดภัย อีกอย่างเพื่อนก็แนะนำมาเพราะนางบอกว่ามาทำที่นี่แล้วเริ่ด เวย์ก็เห็นจมูกนางนะ เอ่อ เริ่ดจริงค่าาาา เลยเอามั่ง ใจจริงคิดจะทำตั้งนานแล้วแต่ยังหาจังหวะไม่ได้เลย ตอนนี้ได้ละ เลยจัดซะเลยยยย อิอิ รูปด้านบนอะค่ะคือก่อนเสริมจมูกนะ ใครๆก็บอกว่าเสริมทำไม จมูกก็มีดั้งนี่หน่า มีน่ะมันมีค่ะ แต่อยากได้พุ่งๆ ทรงสวยๆกว่านี้ อยากเป็นสายฝ.อะ 5555 อีกอย่างนะ คนเรามันก็ต้องอยากสวยอยากดูดีอยู่ตลอดแหละ จริงมะ??  ไม่เอาละ พูดมากเกินไป เดี๋ยวมาดูก่อนทำอีกสักรูปแล้วก็มาดูหลังทำกันเล้ยยย

หลังทำ

ไปถึงรพ.ก็ตรงที่ติดต่อเลยค่ะ เสร็จแล้วก็มีเจ้าหน้าที่มาและนำทรงและซิลิโคนต่างๆ เราเลือกทำกับหมอกิตติศักดิ์นะคะ ได้ยินชื่อเสียงมานานมาก เลยจองคิวหมอไว้เลยค่ะ มาดูต่อดีกว่าาาาา

หลังทำทันที

หลังผ่าตัดเสร็จก็นั่งพักในห้องรับรองสักพักแล้วก็กลับบ้านเลยจ้า สบายมากกก เจ็บน้อย หมอมือเบา ใจดี น่ารักสู้ดดดดด 5555 หลังจากนี้ก็นอนหมอนสูง กินยา ประคบเย็น งดอาหารแสลงวนไปจ้า อดทนอีกแค่ไม่กี่วันกี่เดือนก็สวยแล้ว ดีเลยจะได้ผอมไปอีก 5555

หลังจากทำจมูกที่โรงพยาบาลไปครบ 1 เดือน ก็กลับมาให้คุณหมอตรวจอีกครั้งค่ะ พอจมูกเริ่มเข้าที่แล้วดูสวยมาก หมอก็บอกว่าไม่มีปัญหาอะไร ทำอะไรก็ระมัดระวังนิดนึง
        โอ้ยดีใจอะ จมูกสวยเกินคาด หน้าก็ดูดีขึ้นอะไรขึ้น ทำจมูกครั้งแรกไม่ผิดหวังเลยอ่าาาา เดี๋ยวภาพให้ดูนะ

ตสำหรับจมูกสวยๆนี้ ขอบคุณอีกครั้งค่ะ >///<

ก่อนทำ

หลังทำ

จมูกโด่งพุ่งมาก
ราคาเท่าไหร่คะ
เข้ากับหน้าาา
ทรงสวย หน้าเป๊ะละ
เปลี่ยนจริงค่ะ สวยเลยยยยย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้