ดู: 673|ตอบกลับ: 5

[เสริมจมูก] เรื่องจมูกใหม่ต้องไว้ใจให้ โรงพยาบาลเลอลักษณ์ เข้าจัดให้ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
        จะเริ่มยังไงดี พอดีว่าไม่เคยเขียนอะแบบนี้มาก่อนเลย แต่ชอบเข้ามาดูรีวิวในนี้บ่อยมากๆ เอาเป็นว่าเขียนสไตล์ที่อ่านมาเลยละกันนะคะ 5555 สวัสดีค่ะ ชื่อการะเกด ต้องบอกเลยว่านี่อะชื่อเล่นจริงๆ 5555 เรียกเกดเฉยๆก็ได้นะคะ ง่ายดี หลังจากที่อ่านรีวิวในนี้มาหลายต่อหลายเรื่องนั้น วันนี้เราจะเป็นคนเขียนเองค่ะ ตื่นเต้นๆ กลัวเขียนออกมาไม่ดี ยังไงก็ติชมกันได้เน้ออออ
ก่อนทำ (3).jpg

เราจะมารีวิวเกี่ยวกับเสริมจมูกค่ะ และนี่เป็นภาพเราก่อนที่เราจะเสริมจมูก ดูดีมาก(มั้ง)เลยเนอะ จมูกแบนๆกับหน้าบานๆ ช่างเข้ากันเหลือเกิ้นนนน แต่จะว่าไปเราก็แอบมีดั้ง(หรือดั้งแอบ)เหมือนกันน้าาา 5555  แต่ยังไงก็ต้องทำค่ะเพราะตัดสินใจแล้ววว อยากสวยเพิ่ม สวยให้วัวตายควายล้มไปเลย ง้อววว
        เราตั้งใจเลือกรพ.เลอลักษณ์ไว้โดยเฉพาะเลยค่ะ เพราะเคยเข้าไปดูรีวิวมาหลายคัร้งแล้ว สวยถูกใจเลยจองไว้ในใจนานละ 5555 แต่ตอนนี้จองจริงๆแล้วค่าาา จองไว้ก่อนหน้าประมาณ 1อาทิตย์ เอาเวลาไปเตรียมใจ ตามว่ากลัวมั้ย ก็ต้องกลัวเป็นธรรมดาค่ะ เพราะศัลยกรรมครั้งแรกเลย ตื่นเต้นด้วย เพราะหลังจากนี้มันอาจจะเปลี่ยนไปก็ได้ งุงิ ต่อจากนี้กรอเวลาค่ะ..........
และวันนี้ก็มาถึง วันที่ต้องไปงัดดั้งแล้ว ตื่นเต้น ดีใจจจจจจ ไปถึงโรงบาลก็รีบเข้าไปติดต่อเลยค่ะ เจ้าหน้าที่ก็แนะนำเรื่องเสริมจมูก เราเลือกทรง ไอดอลโน๊ต ทรงฮิตฮอต 5555 เสร็จแล้วก็ทำประวัติ จ่ายเงิน รับยา ตามขั้นตอนเลยจ้าาา และวันนี้ก็มาถึง วันที่เข้าห้องผ่าตัดแบบหน้าสดๆ สู้ๆนะตัวเราาาา......

ก่อนทำ

อ๊ะโอ๊ยยยย หลังทำทันที เจ็บนิดๆ แปปๆก็หายยยย นี่ต้องนอนหมอนสูงหรือรองคอ 1 อาทิตย์แหนะ แอบสบายนิดๆ 5555 แล้วก็ต้องกินยาตามหมอสั่งด้วยนะคะ อาหารก็ต้องงดกินพวกอาหารแสลง ของหมักดองและอาหารทะเลทั้งหลายแหล่ อิอิ.

3 วันผ่านไป อาการบวมเริ่มลดลง รอบช้ำก็เริ่มจะหายไปแล้ววว

หลังทำ7วัน (1).jpg

7 วันค่าาา หายบวมเยอะมากแล้ววววว เพอร์เฟกกกกก

หลังทำ9วัน (2).jpg

หลังทำ 9 วันนนน

หลังทำ11วัน (3).jpg

หลังทำ 11 วัน ทุกอย่างปกติแล้วจ้าาาา

หลังทำ17วัน (2).jpg

17 วัน สวยใสไร้ริ้วรอยมากค่าาา ขอบคุณคุณหมอที่มอบดั้งใหม่ให้หนู หนูสัญญาว่าจะรักษาเป็นอย่างดี จะไม่ทำให้มันเบี้ยวหรือเอียงเป็งอันขาดดดดด จะรักษาดั้งนี้เท่าชีวิต(มีความเว่อร์)55555
หลังทำ1เดือน (4).jpg

1 เดือนค่ะ

นอกจากหน้าจะเปลี่ยนเพราะจมูกใหม่แล้ว ทรงผมก็ต้องเปลี่ยนเช่นกัน ลองเปลี่ยนดูบ้าง เผื่อชีวิตจะดูสดใสเหมือนหน้าตามากขึ้น 5555 แฮปปี้มากค่ะตอนนี้ ทุกอย่างลงตัวไปหมด จากไม่มีดั้งตอนนี้ก็มีแล้ว ชอบมากกกกก ไม่เสียแรงที่ตัดสินใจทำ เลิฟยูววววดั้งใหม่ จุ๊บๆ

โพสต์ 2018-3-29 16:31:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทรงสวย เข้ากับหน้า
โพสต์ 2018-5-17 09:08:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดูธรรมชาติมากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้