ดู: 405|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เปลี่ยนสาวดั้งแหมบเป็นสาวดั้งโด่งสวย รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดี... เราชื่อก้อยนะค่า  วันนี้ขอมาเม้าท์มอยซอยเก้ากันหน่อยค่าวัยรุ่น 5555.พอดีเราพึ่งไปเสริมจมูกมาใหม่เรียกได้ว่าป้ายแดง ยังร้อนๆอยู่เลย55555. แถมผลรับมันดีเว่อวังอลังการพระรามห้ามากๆเลยค่ะ  แต่กว่าจะมาถึงจุดนี้ พี่นี่ก็เจ็บมาเยอะมากเลยคะ555555.โดนล้อ แทงใจดำมากๆ มันจี้ปม เจ็บจี๊ด55555ไปดูรูปก่อนทำกันดีกว่าจะหาว่าเราโม้

ยายเพิ้งที่ไหนเนี้ยย5555.ม่ายก๊อตตต เอ้อยังไงเราขอเล่าที่มาเลยละกันเพราะเปิดดร่าม่าไปใหญ่ละ 55555.คือเดิมทีเราอะเป็นคนที่ช่วงปลายจมูกมีอยู่บ้าง แต่สันไม่มีเลยยย  คือรวมๆยังไงมันก็ดูไม่มีอะ55555 แล้วเพื่อนมันก็ชอบล้อ แซว ใครจะโอเคละแกก พอชอบใครเค้าก็ไม่ชอบบบ หมดความมั่นใจในทุกๆ เรื่อง
        แต่เราสังเกตว่าช่วงนี่เพื่อนๆทำไมฮิตไปทำจมูกกันจังง  แล้วไงก็มันสวยไงคะ5555  หน้าเปลี่ยนมาก  บางคนนี่ลืมหน้าเก่าไปเลย555555  เราเลยฮึดสู้ มีแรงผลักดัน ฉันอยากทำ อยากสวยบ้าง งั้นหาข้อมูลไว้ก่อนดีละกัน ฉันก็เสิตๆๆๆ ไปเลยจ้า มือเป็นระวิงเชียวละ 55555 หาวนไป เพราะความอยากทำมันมีสูงมาก55555. แต่ไหนๆก็มาขนาดนี้ละถามเพื่อนไว้บ้างดีกว่าเป็นตัวเลือกไว้ตัดสินใจเนอะ อิอิ เลยได้มาที่นึง รพ.เลอลักษณ์ เพื่อนแนะนำมาค่ะ

พออีกวันเราเลยเข้ามาเซอเวย์สอบถามผู้เชี่ยวชาญก่อน  เค้าก็ยินดีที่จะให้คำแนะนำปรึกษาเพิ่มเติม ดีมากๆเลย แต่ใช่ว่าเราจะพึ่งแต่น้ำบ่อหน้าเพียงเท่านั้น แฮร่ๆ เราหาข้อมูลมาบ้างพอสมควร ทำศัลยกรรมนี่เรื่องใหญ่นะอยากทำแค่ครั้งเดียวค่ะ55555. พี่เค้าก็ถามสนใจทำทรงไหนดี อยากได้ประมาณไหนบอกได้นะช่วยแนะนำได้ค่ะ  เลือกคุณหมอไว้หรือยัง เราก็สนใจทำทรง Idol noes  สวย โด่ง มากๆเลย ส่วนคุณหมอเราเลือกเป็นคุณหมอปิติค่ะ คนรีเควสเข้ามทำเยอะ เพื่อนเราก็คือ 1 ในนั้น55555. งานสวย คือดูหรู แพงมาก
        จากนั้นก็ทำประวัติจ่ายเงิน-รับยา รอเข้ามาพบคุณหมอวันผ่าตัดเลยค่า พอถึงเวลาทำเค้าก็จะให้เราเปลี่ยนชุด ล้างหน้า แล้วรอที่หน้าห้องสักพัก จะมีคนมาเรียกเราค่ะ แต่ตอนนี้ไปละค่า เดี๋ยวจะมาอัพเดตให้ดูกัน

วันที่ 1 ค่า ความโด่ง สูงของสันจมูก ชอบมากเลยค่ะ ตามที่อยากได้เลยยหน้าเปลี่ยนแบบเห็นได้ชัด55555.

วันที่ 5 ค่า มันโอเคมากๆเลยค่ะ

วิธีการดูแลของเราง่ายๆเลยตามที่หมอบอก  ทานยาลดอาการบวม  ประคบเย็น  นอนหมอนสูงสักประมาณสองใบกำลังดีเลยให้เลือดไหลเวียนสะดวกเนาะ  อาหารแสลง ทะเลอะไรแบบนี้งดไปก่อนเลยย พอโอเคกว่านี้ค่อยจัดบุฟเฟ่ใหญ่ๆไปเลยค่ะทุกคน5555555

อันนี้ล่าสุดเลยนะค่ะ แค่ 15 วันเอง มันดีมากๆเลยค่ะ  ตอนนี้เรามีความมั่นใจมากขึ้น กล้าแต่งตัว แต่งหน้ามากๆ ส่วนใครที่เคยเมินเชิ่ดใส่เรานะหรอ ตอนนี้สะบัดบ๊อบให้ค่า สวยแล้วเลือกได้เนาะ555555. ส่วนเพื่อนๆคนไหนที่ลังเลไม่แน่ใจโฆษณาป่าวไรงี้ ลองเข้ามาสอบถามดูก่อนได้ค่ะ ผู้เชี่ยวชาญมีประสบการณ์มากๆใจดีด้วย ให้ข้อมูลแบบไม่กั๊ก หรือไม่ก็ดูจากที่เบ้าหน้าเรานี่ละค่ะ คงไม่ใช่แอฟบีบหรอกเนาะ555555. มันสวย และดีจริงๆ คอนเฟิร์มเลยย

ปลายจมูกพุ่งสวย
ทรงสวยมาก หน้าสวยขึ้น
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้