ดู: 1127|ตอบกลับ: 14

[ปากบาง] ปากกระจับ-ปากบางล่าง พร้อมกันครั้งเดียว รพ.เลอลักษณ์จัดให้ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

ทักทายเซย์ไฮเพื่อนๆในดั้งโด่งนะคะ หลังจากแอบแฝงตัวอยู่ในเพจมาค่อนข้างที่จะนาน อ่านรีวิวคนโน้นคนนี้ไปเรื่อยเปื่อย จนไม่คิดว่าวันนึงตัวเองจะมาเขียนรีวิวเอง ลืมแนะนำตัวเองเลย เราชื่อนุ่นนะคะ วันนี้นุ่นจะมารีวิวเกี่ยวกับการทำศัลยกรรม จะบอกทำไมก็ไม่รู้เนอะมารีวิวในดั้งโด่งก็ต้องเกี่ยวกับศัลยกรรมอยู่แล้วจริงมั๊ยคะเพื่อนๆ และอวัยวะที่นุ่นไปทำศัลยกรรมมาก็คือปากคะ นุ่นอยากมีปากสวยเป็นรูปกระจับแบบอั้ม พัชราภา (คาดหวังไว้สูงมาก)ปากเดิมตั้งแต่เกิดจากท้องคุณแม่มานั้นไม่ได้รูปเอาซะเลย หน้าทั้งปากล่างปากบน เวลาทาลิปสติกก็ไม่สวยแต่งหน้าจะมาสะดุดตรงปากทุกที นุ่นเลยคิดว่าถ้าเราไปทำศัลยกรรมปากเราต้องดูดีกว่าเดิมแน่นอน นุ่นก็เริ่มหาข้อมูลโดยการเข้ามาดูในเวปดั้งโด่งว่ามีริวที่ไหนทำออกมาแล้วสวยบ้าง จนมาเจอรีวิวของรพ.เลอลักษณ์ แม่เจ้าพระคุณรุญช่อง สวยจริงอะไรจริง ไม่รอช้าติดต่อสายตรงไปที่รพ.เลยคะ โทรเข้าไปสอบถามรายละเอียดจนได้จองวันทำซะงั้นเลย รวดเร็วทันใจดีเสียจริงๆ ซึ่งก่อนวันนัดก็มีเจ้าหน้าที่โทรมาเตือนด้วย

ก่อนทำ

ก่อนทำ

เมื่อถึงวันนัดนุ่นไปถึงรพ.ด้วยความตื่นเต้น เพราะนี่คือการทำศัลยกรรมครั้งแรกของนุ่น ปกติแล้วนุ่นจะเป็นคนที่กลัวเลือดและกลัวเข็มมากๆ แต่เพื่อความสวยต้องอดทนคะท่องเอาไว้ นุ่นได้คุยกะเจ้าหน้าที่เกี่ยวกับรายละเอียดต่างๆ พอคุยเสร็จก็ทำประวัติแล้วก็ไปจ่ายเงินรับยา และรอหน้าห้องผ่าตัด มีคนนั่งรออยู่ประมาณ 4-5 คน บางคนรอทำจมูก บางคนรอทำคาง ที่นี่เค้าทำครบวงจรจริงๆ โรงพยาบาลก็ดูสะอาดสะอ้าน บรรยากาศไม่เหมือนโรงพยาบาลแต่กลับเหมือนโรงแรมมากกว่า นุ่นนั่งรอประมาณ เกือบชม.แล้วก็มีเจ้าหน้าที่มาเรียกเข้าไปเปลี่ยนเสื้อผ้าละก็ล้างหน้า พอเข้าไปในห้องนุ่นก็นอนรอบนเตียงประมาณ 5 นาทีคุณหมอก็มาทำการผ่าตัดให้

หลังทำ
            พอออกมาจากห้องผ่าตัดนุ่นก็มาส่องกระจกดูตัวเอง แผลที่คุณหมอเย็บสวยมาก แล้วปากกะบางเป็นรูปกระจับสวยดี อาจมีบวมนิดหน่อยแต่ก็พอที่จะมองออกว่าถ้ายุบลงต้องสวยมากแน่ๆ นุ่นกลับมาที่บ้านก็ดูแลตัวเองตามที่คุณหมอแนะนำ คืองดอาหารรสจัด นอนหมอนสูง งดของแสลง ของหมักดอง ทานยาตามที่หมอสั่ง ช่วงอาทิตย์แรกห้ามแปรงฟันให้ใช้น้ำยาบ้วนปากที่คุณหมอแนะนำมามันจะเป็นน้ำยาบ้วนปากเฉพาะ

หลังทำ
         ผ่านมา 1 เดือน ปากที่หนาก็กลับกลายเป็นปากที่สวยได้รูป ดูเซ็กซี่นิดๆด้วย ตอนนี้เวลาแต่งหน้าปัญหาเดิมที่เคยเจอคือทาลิปไม่สวยก็ไม่มีละคะ ทายังไงก็สวย555 ภูมิใจในตัวเองมาก พกความมั่นใจมาเต็มกระเป๋า ไม่อายที่จะบอกใครๆเลยว่าทำศัลยกรรมมา เพราะทำออกมาแล้วสวยจะอายทำไม ต้องขอบคุณดั้งโด่งมากๆที่ทำให้เรารู้จักรพ.เลอลักษณ์ แล้วก็รีวิวหลายๆรีวิวจากเพื่อนๆสมาชิกดั้งโด่งที่เป็นตัวช่วยในการตัดสินใจที่จะทำศัลยกรรม เราหวังว่ารีวิวของเราน่าจะเป็นตัวช่วยในการตัดสินใจให้เพื่อนๆที่กำลังมองหาที่ทำปากกระจับสวยๆอยู่ รพ.เลอลักษณ์เลยจ้า โรงพยาบาลที่ขึ้นชื่อเรื่องการทำศัลยกรรมความงาม มีมาตรฐาน สะอาด ปลอดภัย และบริการดีฝุดๆเลย ลองค้นดูรีวิวในดั้งโด่งหรือในเพจรพ.เพิ่มเติมก็ได้นะจ๊ะ
โพสต์ 2018-1-31 09:32:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ปากเป็นกระจับสวยมาก
โพสต์ 2018-2-28 15:04:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ปากบาง กระจับสวย
โพสต์ 2018-3-21 17:09:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยจิงๆค่ะ
โพสต์ 2018-3-26 09:26:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำกับหมอท่านไหน หรอคะ ? ราคาเท่าไหร่คะ ?
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้