ดู: 613|ตอบกลับ: 0

[ทั่วไป] Body Cocktail ลดต้นแขน บอกลาไขมันไปได้เลย แขนเรียวเห็นผลไวมว๊ากกกก..

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ ขอแนะนำตัวก่อนละกันนะ เราชื่อ บิวจ้า เป็นสมาชิกบอร์ดนี้มานาน อ่านรีวิวคนอื่นมาก็เยอะ แต่พึ่งเขียนรีวิวนี้เป็นครั้งแรก  เราอยากจะมาเล่าเรื่องของตัวเองบ้างเพราะคิดว่าน่าจะเป็นประโยชน์กับคนที่มีปัญหาเดียวกับเรา ปัญหาที่ว่าก็คือ ต้นแขนใหญ่จ้า ไม่มั่นใจเลยเวลาใส่เสื้อไม่มีแขน เพื่อนเราเคยไปฉีดขาลดไขมันมาแล้ว มันขาเรียวขึ้น เซลลูไลท์หาย ก็เลยแนะนำให้เราไปทำ เราก็จัดตามที่เพื่อนบอกเลยจ้า มาดูกันว่าทำยังไงบ้าง

รูปนี้ครั้งที่ 2 แล้วจ้า ครั้งแรกตื่นเต้นก็เลยไม่ได้ถ่ายรูป ครั้งที่ 2 เลยจัดเต็มถ่ายรูปมาเพื่อรีวิวเลยจ้า จะได้เป็นข้อมูลให้คนที่อยากไปทำ หลังจากเราทำไปได้ 4-5 วัน เรารู้สึกได้เลยว่าแขนไม่ย้วยค่ะ มันดูลีนขึ้น แต่ยังไม่เล็กลงนะ คงต้องรอครั้งที่ 2 เป็นต้นไปแหละถึงจะเริ่มเห็นผลกว่านี้

คอร์สนี้ต้องทำ 5 ครั้งค่ะ ระยะห่าง 1 สัปดาห์  นี่คือตัวยาของ Body Cocktail ที่เอามาฉีดลดต้นแขนค่ะ สามารถใช้ได้หลายที่เลย ขา หรือ ท้องก็ได้ค่ะ มี 3 ตัวนะคะ เอามาผสมกันจ้า
1. x.prof 010 ARTICHOKE EXTRACT ลลายไขมัน ลดไขมันในเลือดและเนื้อเยื้อ มีฤทธิ์ช่วยในการขับปัสสาวะ
2. x.prof 012 L-CARNITINE ช่วยเร่งการเผาผลาญไขมันในชั้นเซลล์ให้เป็นพลังงาน ลดไขมันส่วนเกินเฉพาะที่ แก้ปัญหาเซลลูไลท์
3. x.prof 018 MESOSTABYL กระตุ้นการสลายไขมันส่วนเกิน  ยับยั้งและลดการสร้างไตรกลีเซอไรด์ และคลอเรสเตอรอลใต้ผิวหนัง

เอายา 3 ตัว ที่อยู่ในหลอดมาผสมกัน ก็เลยเรียกว่าชุด Body Cocktail ค่ะ จากนั้นก็ฉีดค่ะ​

วัดแขน เอาไว้เปรียบเทียบผลค่ะ ไม่บอกหรอกว่ากี่นิ้ว เราอาย 555​

หลังจากที่หมอผสมยาแล้ว ก็ฉีดที่ต้นแขนทั้ง 2 ข้างเลยค่ะ​

ขำตัวเองรูปนี้มาก เกร็งไปไหน 5555​

พอข้างนี้ ชิวขึ้นละ สบายเลย​

วันนี้พอแค่นี้ก่อน ไว้บิวจะมาอัพเดทคราวหน้านะจ๊ะ ค่อยมาดูกันว่าครั้งหน้าแขนมันจะลดลงไปเยอะมั๊ย บายยยยย​

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้