ดู: 815|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูก Idol Nose สไตล์ รพ. เลอลักษณ์ก็มาจ้าาาาา ของดีบอกต่อออ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะทุกคนนนน วันนี้เราจะมาเขียนรีวิวเกี่ยวกับศัลยกรรมจมูกที่เราไปทำมาค่ะ อ่อ เราชื่อสุลินีนะคะ ก่อนอื่นเราต้องบอกเลยว่าพื้นเดิมเราเป็นคนที่จมูกเล็กอยู่แล้วเนอะ แต่เราไม่มีดั้งเลยค่ะ แล้วเวลาเรายิ้มจมูกเราจะดูแบนๆบานๆมาก เดี๋ยวมีรูปให้ดู

ดูสิมันบานมากกก 5555 นี่คิดแล้วนะคะว่าทำจมูกเสร็จ สถานีต่อไปจะทำคาง หน้าจะได้เรียวๆ สวยๆเหมือนดาราเกาหลี มโนไปอีกกก 5555 เนี่ยค่ะพอเรารู้ตัวว่าเราอยากมีดั้งสวยๆอยากมีจมูกโด่งๆเราเลยตัดสินใจว่าอยากจะเสริมจมูก เราก็เลยไปปรึกษาเพื่อนว่า เนี่ยชั้นอยากทำจมูกว่ะแก ชั้นควรไปที่ไหนดี เพื่อนก็แนะนำให้ไปเลอลักษณ์ค่ะ เพื่อนบอกว่าคนรู้จักไปกันเยอะแยะเลย ทำมาแล้วปังทุกคน เอาจริงๆตอนแรกก็ไม่ได้เชื่อร้อยเปอร์เซ็นต์หรอกค่ะ เลยไปหาดูรีวิวในเน็ต เออก็สวยดี งานดี ก็เลยตัดสินใจไปค่ะ เพื่อนก็บอกว่าให้โทรติดต่อไปเลยได้ไม่ต้องเข้าไปรพ.เผื่อไปแล้วเสียเที่ยวไรงี้ เราก็ทำตามเพื่อนบอกค่ะ ก็โทรติดต่อไปจองคิว พอถึงวันก็แค่เข้าไปทำเท่านั้นเอง งั้นเราไม่ขอยืดเยื้อละ ไปดูหลังจากทำเลยดีกว่า

ภาพพวกนี้ก็จะเป็นภาพล่าสุดหลังจากทำจมูกมาค่ะ ถามว่าถูกใจมั้ย ถูกใจมากเลยค่ะ เราไม่คิดด้วยซ้ำว่าจะออกมาดีแบบนี้ บอกตรงๆเลยว่าก่อนทำก็ดูรีวิวหลายอันมากดีบ้าง ไม่ดีบ้าง ก็กลัวเหมือนกันนะคะแต่ก็อยากทำ เลยเลือกทำที่นี่ ทรงที่เราทำเรียกว่าทรง Idol Nose ค่ะ ฝีมือหมอวีรวุฒิ หมอมือเบามากจริงๆค่ะ เพราะเราไม่รู้สึกเจ็บเลย จะมีก็แปล้บๆ จมูกเราก็ไม่ค่อยบวมด้วย แล้วหลังจากทำจมูกมาเราก็ต้องงดกินอาหารแสลงด้วยนะคะ ใครชอบกินอาหารทะเลก็ต้องงดนะ ให้กินอาหารที่มันช่วยลดบวมได้แทน ไม่เพียงเท่านี้ เราจะต้องนอนหมอนสูงด้วยสักประมาณ 1 อาทิตย์ คอยประคบเย็นแล้วก็กินยาตามที่หมอสั่ง
        ส่วนชีวิตหลังจากทำหรอคะ ก็ปกติค่ะ แต่ที่ไม่ปกติก็มีคนทักว่าสวยขึ้นนี่แหละ 5555 ก็รู้สึกดีค่ะ เพราะคิดว่าเป็นการเปลี่ยนแปลงตัวเองไปในทางที่ดีด้วย เพื่อนคนไหนอยากเปลี่ยนลองมาเลอลักษณ์สิคะ เปลี่ยนแน่ๆ
ทรงสวย จมูกพุ่งมากด้วยอ่า
ทรงสวย เข้ากับหน้ามากอ่า
ทรงสวยมาก หน้าก็สวยยย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้