ดู: 760|ตอบกลับ: 5

[เสริมจมูก] แชร์ประสบการณ์อัพดั้งใหม่ให้โด่งกว่าเดิมที่รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
หลังทำ15วัน (4).jpg

สวัสดีค่ะ ดลพรนะคะ วันนี้ก็จะมาเขียนรัวิวจมูกที่ไปเสริมรพ.เลลอักษณ์มา ปังมาก เลยจะเอามาอวดและบอกต่อความสวยด้วย เรื่องมันเกิดจากความอยากสวยของดิชั้นเองค่ะ คือเดิมเป็นคนที่ดั้งโด่งอยู่แล้ว แต่ด้วยความที่มันไม่พุ่งสมใจดั่งใจเรา เราเลยคิดจะทำเพิ่ม ไม่ได้อยากเอาโด่งเหมือนพีนักคีโอ้นะ แต่อยากให้โด่งกว่านี้อีกนิสนึงงงง เลยบอกเพื่อนว่า เห้ยแกรรชั้นอยากเสริมจมูกเพิ่มแกช่วยชั้นหาที่ทำหน่อยสิ เอาที่ดีๆนะ แบบว่าสวยจบครั้งเดียวเลยอะ เพื่อนก็ไม่รอช้า ตอบกลับมาเลยว่า ต้องเลอลักษณ์เลยแกร ชั้นเห็นรีวิวเยอะ แต่ละคนนี่สวยเป๊ะเลยจ้าาา ตอนแรกก็ไม่ค่อยเชื่อ พอมาเปิดดูรีวิวแล้ว โอ้โห เด็ดจริงอะไรจริง ที่นี่แหละชั้นขอดิลลล
          เสร็จแล้วก็โทรไปดีลกับทางรพ.ไว้เลยค่ะ ไม่ได้รีบแต่ไม่อยากรอช้า 5555 เสร็จแล้วก็เตรียมตัวเลยค่ะเพราะอีก 2 วันก็ได้ทำละยอมรับว่าตื่นเต้นนะ แต่เป็นคนสตรองพอค่ะ ไม่แสดงความกลัวแม้แต่น้อย 55555
ก่อนทำ (3).jpg

ก่อนเสริม

ก่อนทำ จมูกโด่งพอสมควร แต่ปลายมันโด่งไม่มาก เลยอยากให้มันพุ่งกว่านี้อะค่ะ เลยมาจัดสักหน่อย มาๆต่อๆ
ราก็ติดต่อทำเรื่องด้านหน้าแล้วก็มีผู้เชี่ยวชาญเอาซิลิโคนและทรงจมูกมาให้เลือก เราก็เลือกเป็นทรง ปริ้นเซสโน๊ตค่ะ ทรงนี้เน้นปลายจะทำให้จมูกเราดูสโลปสวยด้วย รอไรค่ะ จัดเลยๆ จบนี่ก็ทำประวัติ จ่ายเงิน รับยา ด้านบนที่บันไดทางขึ้นได้แสดงละครด้วย 555  เสร็จกิจแล้วก็รอเข้าห้องผ่าตัดค่ะ ก่อนผ่าตัดก็บอกตัวเองว่า สตรองงง แล้วก็หลับไป ตื่นมาก็เสร็จละ แต่ก่อนเข้าห้องผ่าตัดก็ต้องเปลี่ยนชุดแล้วก็ล้างหน้าด้วย สดไปสิหน้า

หลังทำเสร็จค่ะ ใช้เวลาทำไม่นานเลย ไม่เจ็บด้วย หมอมือเบา ต่อจากนี้ก็รอดูความสวยได้เลยค่าาาา

แค่ 5 วันก็สวยแล้วอะ คิดดูละกันค่ะว่าดีแค่ไหน แต่ แต่ แต่ !! ต้องงดแต่งหน้า 7 วันค่ะ แต่นี่ออกข้างนอกจำเป็นจริงๆ เลยขอแต่งแบบอ่อนๆให้มันทำความสะอาดง่ายขึ้น

จมูกที่ได้มานั้น ถูกใจเจ๊มากจ้าาาาา คิดว่าจะไม่ปังเหมือนที่ไปดูรีวิวมาซะแล้ว แต่...เกินคาดดดด

แต่งหน้าเบาๆก็สวยอย่างมีมิติได้จ้าาาา ขอบคุณหมอณัฐพลค่ะที่อัพจมูกใหม่ให้สวยขนาดนี้ ดีใจ ปลื้มปิติ แฮปปี้ แถมเพื่อนยังทักว่าสวยขึ้นอีก ลอยค่ะบอกเลย ก็ปกติก็เป็นคนสวยอยู่แล้ว แต่นี่สวยขึ้นกว่าเดิมอะ มันก็ทำใจลำบากนิสนึงอะนะ (ขำๆ อรรถรสนะคะ ไม่หมั่นไส้เค้าน้าาา)

หลังทำ 15 วันค่ะ สวยแล้วววว เพราะมันเริ่มเข้าที่มากขึ้นแล้ว ซิลิโคนเริ่มรัดแกน หลังจากมีจมูกสวยแล้วเรานี่เช็คเรตติ้งทุกวันเลยค่ะ  อะไม่ช่ายยยย 55555

อะเดี๋ยวก่อนๆ ต้องมีคนถามถึงการดูแลรักษาแน่ๆ ก็มีประคบเย็น กินยาตามที่หมอสั่ง งดอาหารแสลง อาหารทะเล อ่อๆต้องนอนหมอนสูงด้วยนะคะ ช่วยให้เลือกไหลเวียนลดการบวมได้ ส่วนใครชอบน้ำมะพร้าวก็กินเยอะเลยค่ะ ช่วยลดอาการบวมได้เช่นกัน

โพสต์ 2018-1-11 16:35:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทรงน่ารักสวย
โพสต์ 2018-5-31 09:00:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทรงสวย จมูกโด่งพุ่งมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้