ดู: 1075|ตอบกลับ: 0

[ทำตาสองชั้น] เปลี่ยนลุคใหม่ รีวิว ตา2ชั้นหมอทนงศักดิ์ที่โรงพยาบาลเอเชียคอสเมติก

[คัดลอกลิงก์]
ตา2ชั้นสวยๆที่โรงพยาบาลเอเชียคอสเมติกค่ะ เดิมเราเป็นคนตาหมวยๆค่ะอยากจะมีตาคมๆกับเค้าบ้าง ก็เลยลองติดสติกเกอร์ตา2ชั้นดู พอติดแล้วรู้สึกว่ามันดีกว่าเดิมอ่ะ ดูตามันโตๆดี ก็เลยอยากที่จะมีตา2ชั้นแบบถาวร คิดไปคิดมาก็เลยตัดสินใจที่จะทำศัลยกรรมไปเลยดีกว่า ก็เริ่มหาที่ทำตามGoogle จนมาเจอที่โรงพยาบาลเอเซียคอสเมติก เห็นรีวิวกระทู้นึงก็เลยลองโทรไปขอนัดปรึกษาและสอบถามราคาไว้ พอถึงวันนัด ไปถึงก็ทำประวัติอะไรเสร็จแล้วก็ปรึกษาคุณหมอเอารูปที่เราติดสติกเกอร์ให้คุณหมอดู คุณหอมก็แจ้งว่าทำได้ เราเลยขอทำวันนั้นเลยค่ะ แต่ว่าคุณหมอท่านจำกัดเคสเลยต้องขอเพิ่ม คุณหมอใจดีให้ทำค่ะ เพราะเป็นเคสผ่าตัดเล็ก แต่ถ้าผ่าตัดใหญ่ต้องนัดนะคะ เกือบไปแล้ว หลังจากได้คิวทำแล้ว เจ้าหน้าที่ก็พาเราไปเตรียมตัว ล้างหน้าเก็บผม เปลี่ยนชุด แล้วก็มารอหมอค่ะ พอคุณหมอมาก็เริ่มลงมือทำค่ะ เราก็กลัวนะคะเวลาทำค่ะ แต่ก็พยายามไม่มองประกอบกลับตัวยานอนหลับที่ได้กินก่อนทำก็เบลอๆพอสมควร ซักพักใหญ่ๆก็เสร็จแลเสค่ะ เสร็จเจ้าหน้าที่ก็เอายามาให้ พาไปนั่งพักค่ะ พอเราหายทึนยาหายตื่นเต้นก็กลับบ้าน พอถึงบ้านก็นอนหมอนสูงๆ ประคบเย็น วันถัดไปเราก็แกะพลาสเตอร์ที่แปะออก ก็จะมีเจ้าหน้าที่โทรมาถามอาการค่ะ ของเราดีมากเลยคะไม่ค่อยช้ำมีเหลืองๆหน่อยนึง เอารูปมาดูกันค่ะ ตอนนี้เข้ารูปเข้าทรงละ
ก่อน
ก่อน45147 (2).jpg

หลัง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้