ดู: 1323|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] เปลี่ยนปากหนาเป็นปากสวยด้วยปากกระจับรพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

หลังทำปากกระจับ รพ.เลอลักษณ์

วันนี้มารีวิวแชร์ประสบการณ์การทำปากกระจับกับโรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ จากภาพที่เห็นเป็นภาพที่เราทำมาได้แค่ 10 วันค่ะ ชอบทรงมากๆเลยค่ะ เป็นกระจับสวยมากๆค่ะ  เดิมเราเป็นคนที่มีริมฝีปากบนที่เบินใหญ่มากๆค่ะ ดูไม่เข้ารูปสวย ไม่มีเสน่ห์ฬนการใช้ชีวิตเลยค่ะ เวลาเราจะยิ้มหรือไม่ยิ้มทำให้หน้าเราดูไม่สดใสค่ะ เพราะปัจจุบันนั้นเทรนการทำศัลยกรรมปากกระจับก็มาแรงไม่แพ้การเสริมจมูกเลยค่ะ

ก่อนทำ

จุดประกายเริ่มต้นที่ทำให้เราเริ่มที่จะทำศัลยกรรมปากกระจับนั้นมาจากการที่เราถ่ายรูปเลยค่ะ เราอยากจะมีปากที่ดูเซ็กซี่ค่ะเราเลยพยายามทำปากให้ดูเซ็กซี่แบบพี่อั้มลงเฟสแต่มันก็ไม่สวยเท่าค่ะ เพราะปากเราค่อนข้างที่จะหนาค่ะ เราดูถ่ายจากมุมไหนก็ไม่สวยซักที เราก็เริ่มจะคิดละเพราะขนาดเราทาลิปสติกนะก็ยังไม่สวยเลย

หลังทำทันทีออกจากห้องผ่าตัด

เราก็ทำการศึกษารีวิวน่ะค่ะ จากการที่ดูรีวิวจากหลายที่เราก็สนใจในความมั่นใจในการที่ทำในสถานพยาบาลที่เป็นโรงพยาบาลมากกว่าค่ะ เราก็เลือกทำทีโรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ เพราะคุณหมอต้องมีความเชี่ยวชาญและความแม่นยำในการตัดและเย็บริมฝีปากเราค่ะ ให้สวยเป็นกระจับ

1 วันหลังทำ

ตอนทำก็ไม่ได้เจ็บเลยค่ะ เพราะที่นี้จะใช้เป็นยานอนหลับค่ะ ตื่นมาก็เสร็จเรียบร้อยแล้วค่ะ ที่นี้ทำปากกระจับสวยน่ะค่ะ เราชอบทรงมากค่ะ ฝีเย็บของคุณหมอละเอียดมากๆค่ะ  เย็บถี่มากๆค่ะ รูปทรงชัดเจนมากๆค่ะ ใช้เป็นไหมละลายค่ะ  ตอนทำเสร็จส่องกระจกนิแบบว่าสวยมากๆค่ะ หน้าเรานี่เปลี่ยนเลยค่ะ

3 วันหลังทำ

ตอนกลับไปบ้านก็ต้องดูแลตัวเองค่ะ แรกก็จะบวมหน่อยๆค่ะ เราก็ใวช้น้ำแข็งประคบไปค่ะ มันก็จะหายบวมไวหน่อยค่ะ

10 วันหลังทำปากกระจับ รพ.เลอลักษณ์

ตอนนี้ทำมาได้ 10 วันแล้วค่ะ มีแต่คนทักว่าปากกระจับที่ทำมาเข้ากับใบหน้ามากๆเลยค่ะเป็นกระจับสวย รอยยิ้มมีเสน่ห์มากขึ้นค่ะ

เป็นกระจับสวย
เป็นกระจับสวย
รอยเย็บสวยมาก
สวยมากค่ะ เท่าไหร่ค่ะ ทำกับหมออะไรค่ะ
คุณหมอเย็บสวยมากๆ
ปากเป็นกระจับสวย
รอยเย็บสวยมากๆเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้