ดู: 264|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกเสริมความมั่นใจให้ใบหน้าดูคมขึ้น มีมิติมากขึ้น ที่ The SiB Clinic ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

มองหาคลินิกเสริมจมูกที่ให้ความเป็นธรรมชาติ ดูเนียนๆๆๆ ไม่โด่ง ไม่โป๊ะ จนเกินไป อยู่ค่ะ เราเองเป็นลูกค้าประจำของ The SiB Clinic อยู่แล้ว จะบอกว่าที่นี่ไม่ใช่ดังแค่เรื่องเสริมหน้าอกอย่างเดียวนะคะ ศัลยกรรมเคสเล็กๆๆๆ ก็ปังมากเช่นเดียวกันค่ะ เพราะ เจอมากับตัวแล้ว สัมผัสมากับตัวเองแล้ว งานเลเซอร์ที่นี้ก็เห็นผลได้อย่างชัดเจน เป็นลูกค้าประจำเลเซอร์ขน เลเซอร์ไปแล้วได้ผลลัพธ์ที่เห็นได้ชัดมากๆๆๆ คือ ขนที่ขึ้นรอบหลังๆๆๆ จะไม่แข็ง จะดูอ่อนลง และ ขึ้นน้อยมากๆๆๆ จนตอนนี้แฮปปี้มากๆๆๆ หมดปัญหาเรื่องขนไปได้เลยค่ะ

ตอนแรกเลยก็ใช้บริการที่ The SiB Clinic มาตลอด ในใจตัวเองอยากเสริมจมุก อยากให้หน้าดูคมขึ้น ดูมีมิติมากขึ้น แต่ก็เดี๋ยวนี้คลินิกเกิดใหม่เยอะมากๆๆๆๆ ไม่รู้จะเลือกคลินิกไหนเลยค่ะ เลยตัดสินใจเลือกคลินิกที่มีความน่าเชื่อถือ เลือกคลินิกที่เราไว้วางใจ มาตลอดดีกว่า จะได้สบายใจเราด้วย ก่อนเสริมเลยจมูกเราก็พอมีสันอยู่นะค่ะ แต่มันจะเป็นคลื่นๆๆๆ ไม่เรียนเนียน เบยอยากเสริมให้ตรงสันดูโด่งขึ้นนิดนึ่ง เผื่อหน้าเราจะดูสวย คม มากยิ่งขึ้น ก็ได้เข้ารับการปรึกษาจากคุรหมอดารินทร์ ม่วงไทย ได้บอกถึงความต้องการของเราไป ว่าไม่อยากได้โด่งมาก อยากเพิ่มความคมของใบหน้าให้ดูมีมิติมากขึ้น คุณหมอก็โอเค เข้าใจตรงกับที่เราต้องการ เลยตัดสินใจทำที่นี้เลยค่ะ

การเสริมจมูกเป็นอะไรที่ไม่ได้ใช้เวลานานมาก เป็นการผ่าตัดเล็กๆๆๆ เราจำได้ว่าประมาณ 1 ชม. รวมเบ็ดเสร็จแล้ว น่าจะไม่เกินนี้ ก็จะทำการผ่าตัดเสร็จเรียบร้อยแล้วค่ะ ตอนทำก็อาจจะมีการเจ็บตอนฉีดยาชานิดนึ่ง แต่เจ็บน้อยกว่าฉีดยาชาตอนถอนฟันแน่นอนค่ะ อันนี้คอนเฟิร์ม หลังจากนั้นคุณหมอก็จัดการจมูกเราค่ะ ในขณะทำก็ไม่รู้สึกเจ็บอะไร แต่ก็รู้สึกตึงๆๆๆนิดนึ่ง คุณหมอก็ถามเรา พูดคุยกับเรา ทำให้เราไม่เครียด ผ่านไปสักแปป ก็เสร็จค่ะ อาการหลังทำ ความบวมความช้ำคือน้อยมากๆๆๆ ไม่บวมไม่เขียวเท่าไร วันที่ 4 วันที่ 5 ก็แทบไม่บวมเลยค่ะ น่าจะมาจากการที่คุรหมอมือเบามากๆๆๆๆด้วย ขนาดตอนมาตัดไหม คุณหมอยังแบบ ค่อยๆๆๆทำที่ละนิด ทีละนิด แบบมือเบามากๆจริงๆๆค่ะ และ ผลลัพธืก็ออกมาโอเคมากๆๆๆ ชอบมากๆๆๆๆ เลือกไม่ผิดจริงๆๆ เดี๋ยววันนี้มีรูปมาให้ดูกันนะค่ะ ว่าหลังทำแล้วหน้าจะดูมีมิติมากขึ้นจริงๆๆค่ะ

รูปก่อนทำนะคะ

ต่อไปเป็นรูปหลังทำค่ะ

จะสังเกตได้เลยนะคะ ว่าใบหน้าดูสวย คม ขึ้น ดูมีมิติมากขึ้น ถ่ายรูปง่ายขึ้น หามุมหน้าตัวเองเวลาถ่ายรูปได้ง่ายขึ้นมากๆๆๆค่ะ ตอนนี้แฮปปี้มากๆๆๆ กับจมูกตอนนี้ มีแต่คนทักว่าดูสวยขึ้น ดีใจค่ะ ปลื้มใจ ขอบคุณ คุณหมอดารินทร์ ม่วงไทยด้วยนะคะ ที่ใส่ใจในทุกๆๆรายละเอียดของเรา และทำให้เรามั่นใจมากขึ้น

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้