ดู: 19061|ตอบกลับ: 38
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อันดับคนดังแห่งการทำศัลยกรรม "ยอดแย่" ของโลก

[คัดลอกลิงก์]
ทำอะไรต้องศึกษานะ รักทุกคนในดั่งโด่ง    ไม่อยากให้ทุกคนเป็นแบบนี้เยย    เป็นความรู้ทีเราต้องรู้

อันดับที่ 10 Michaela Romanini

สาวสังคมชาวอิตาลี

เธอเป็นผู้มีชื่อเสียงในเรื่องของการฉีดคลอลาเจน

อันดับที่ 9 Amanda Lepore

ดารานางแบบสาวประเภทสอง ชาวอเมริกัน

อันดับที่ 8 Jackie Stallone ดารานักแสดงชาวอเมริกัน

อันดับที่ 7 Donatella Versace

ดีไซน์เนอร์สาวชาวอิตาลี

อันดับที่ 6 Eric Sprague

นักแสดงโชว์ชาวอเมริกัน

อันดับที่ 5 Dennis Avner

ชายชาวอเมริกัน ที่ทำศัลยกรรมใบหน้าตัวเองเพื่อให้ดูเหมือนแมว

อันดับที่ 4 Pete Burns

นักร้องเกย์สาวชาวอังกฤษ

อันดับที่ 3 Michael Jeckson

ราชาเพลงร็อคชาวอเมริกัน ผู้ที่ขึ้นชื่อทางด้านศัลยกรรมเปลี่ยนสีผิว

อีกทั้งจมูกที่ทำมาไม่ต่ำกว่า 10 ครั้ง

อันดับที่ 2 Jocelyn Wildenstein

นักพูด Talk Show อายุ 68 ปี

อันดับที่ 1 Hang Mioku

สาวเกาหลี ที่รักการฉีดหน้าเป็นชีวิตจิตใจ

ทำมาโดยตลอดเป็นระยะเวลากว่า 20 ปี ถึงขั้นใช้น้ำมันพืชฉีดหน้าตัวเอง   ผู้หญิงคนนี้เป็นผู้หญิงทีเคยสวยครับ

ผมโจนะอยากให้ทุกคนศึกษาให้ดีก่อนทำอะไรครับ    รักทุกคนในดั่งโด่ง

คะแนน

5

ดูบันทึกคะแนน

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-29 23:29:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ฝาก ให้ คน ทีชอบฉีด ชอบ ทำ ศัยกรรม เพื่อ ต้องศึกษา ว่าที ไหน ทำ ดี ออก มาดี สู้ๆ    ขอทำดีครับจะวันเกิดละ 31 กค   ขอให้ทุกคนทีจะทำศัยกรรม โชค ดี ละ ทำออกมาสวย หล่อๆ นะครับ
โอววว ดูแล้วม่ายมีคำบรรยายเลยคัฟ

เหอๆ

phph1gdqqpmun1.jpg (69.73 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-29 23:32:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
3# admin

ตอบ รูป ใคร ถ่ายแบบด้วย หล่อ ดี ครับ
3# admin

ตอบ รูป ใคร ถ่ายแบบด้วย หล่อ ดี ครับ
ต้นฉบับโพสโดย AOJO เมื่อ 2009-7-29 23:32

รูป ฟง ฟง

หรือ Chan than San คัฟ

และมีอีกหลายชื่อคัฟ ตามแต่ละภาษา และแต่ละประเทศคัฟ

อิ อิ

fungsmokedt4.jpg (183.99 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 5)

ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
คนรวยมีเงิน ขั้นร้อยล้านพันล้าน ทำศัยกรรม ได้แบบนี้ คนพอมีพอกินทำออกมาดีก่าวนะ     เป็นความรู้กับคนที่ยังไม่รูอีก มากมาย ขอบคุณ นะน้องรักของ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-30 01:44:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
7# LOVE99

คนรวยมีเงิน ขั้นร้อยล้านพันล้าน ทำศัยกรรม ได้แบบนี้ คนพอมีพอกินทำออกมาดีก่าวนะ     เป็นความรู้กับคนที่ยังไม่รูอีก มากมาย ขอบคุณ นะน้องรักของ
ตอบ ฉีดมันอัตราย มั้ง เสีย เป็นหมืน แสน ทำไปนาน ออก มาน่าพัง  นิ วันเกิด น้องให้เงินน้องเท่าไร ของ3พัน  จะได้ ครบ2หมืน  นะ
ขอบคุนสำหรับรีวิวขร่ะ

เปนอุทาหรณสำหรับคนไม่รู้จักพอได้เยอะเลย

คนที่ทำมาแล้วถ้าดีถ้าสวยแล้ว แล้วอยากให้ดีให้สวยยิ่งขึ้นไปอีก

ก็อย่าไปแก้มันบ่อยๆเลยขร่ะ ทำแต่พอประมานเยอะเกินส์ไปก็ไม่ดีเน้อว่ามะขร่ะ

รูปสุดท้ายพูดไรไม่ออกเลยอ่าขร่ะ
ไม่นะ ลี่ว่า มันขึ้นอยุ่กับแต่ละคนด้วย

เขาก็มีเอกลักษณ์ ของเขา ฝรั่งทำมาหน้าแบบนี้ก็เยอะ

จะว่าเขาไม่สวยก็ไม่ถูก แต่เป็นความชอบส่วนบุคคล  

บ้านเราอยากขาวเหมือนเขา เขาอยากผิวสีแทน  แบบนี้
คนอ้วนอยากผอม คนผอมอยาก อ้วน
ลองคนอ้วนๆไปเดินใส่บิิกินนี้ แถวพัทยา สิเขาจะไอ้พวกผู้ชายไทยก้จะคิดในใจ อีนี้อ้วน ยังกล้าว่ะ

แล้วไป ใส่เดินในต่างประเทศ ก็เป็นเรื่องปกติ -.-
เคยได้รับ ฟอเวิดเมลล์มาเหมือนกันครับ
เป็นอุธาหรณ์เนาะ คิดดีๆ
ทำมากเกินไปผลที่ได้ก้อคงแบบนี้ไม่ไหวอ่ะ..
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-30 09:14:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
11# kindani23

ตอบ การฉีด เป็นอันตราย ต้องศึกษา นะ ฉีดมีผล ระยะยาว ฉีดไปยังไม่รู้ สึก ตัว ต้องศึกษา ว่ามันดีจริงๆละค่อยฉีด  เพราะถ้าเราไปฉีดเยยไม่ดูให้ดี มานก็จะออกเป็นพิษกับใบหน้า หน้าก็จะออกมาแบบ ในรูปนี้
เออ

น้องโจคับ พี่อยากให้น้อง

ให้เครดิต สำหรับแหล่งที่มาของข้อมูลด้วยอ่ะคับ

อย่างน้อยก็เป็นการให้เกียรติ แหล่งข้อมูลคับ
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-30 12:12:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
15# freshnight

ตอบ มีพีเค้าตั่งกระทู้ไว้ ละ ส่งมาในเมล อ่า ให้โพส บอก พวกเราอีกที ครับ
15# freshnight

ตอบ มีพีเค้าตั่งกระทู้ไว้ ละ ส่งมาในเมล อ่า ให้โพส บอก พวกเราอีกที ครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย AOJO เมื่อ 2009-7-30 12:12

ถ้าอย่างนั้นเครดิต ข้อมูลก็ต้องเป็น FW (forword mail)

คุ้นตากันมั่งมะคับ สำหรับ การให้เครดิตแบบนี้

แต่ยังไงก็ต้องขอบคุณสำหรับ ข้อมูลความรู้คับ
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-30 16:59:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
17# freshnight

ตอบ พีเค้าบอก ข่าวนี้ ผมเลย ไปหา ข่าวมาให้เพื่อนๆ พีๆ น้องๆ ไว้ ดู เป็น ขอคิด ก่อนจะทำศัยกรรม ควรศึกษาให้ดีๆก่อน จะทำ ขอบคุณคับ
-.-แต่มนุษย์ กิ่งก่า กับ มนุษย์แมว

เขาไม่ใช่กรณี เดียวกับ กับรูปอื่นนิจ๊ะ
ไม่ไหวๆ...

ออกแนวน่ากลัว
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-30 18:57:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
20# kindani23

ตอบ เค้าทำน่าจนพังหมดแล้ว เค้าไม่มีไรจะเสีย แล้ว เค้าจึกทำน่าให้เป็นสัตว์
20# kindani23

ตอบ เค้าทำน่าจนพังหมดแล้ว เค้าไม่มีไรจะเสีย แล้ว เค้าจึกทำน่าให้เป็นสัตว์ ...
ต้นฉบับโพสโดย AOJO เมื่อ 2009-7-30 18:57

ใช่หรอค่ะ -.-
ดูใน UBC มันไม่ใช่อย่างนี้ ^.^ อ่าจ๊ะลูกสาว
ใช่หรอค่ะ -.-
ดูใน UBC มันไม่ใช่อย่างนี้ ^.^ อ่าจ๊ะลูกสาว
ต้นฉบับโพสโดย kindani23 เมื่อ 2009-7-30 19:10

นี่รีบน หัดกลับไปกระทู้ตัวเองมั่งจิค้าบ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้