ดู: 1351|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] หมดปัญหาทาลิปไม่สวย เพราะปากกระจับสวยๆจากรพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

มาละคร้ามาอัพเดทซะหน่อยพอดีวันนี้ว่างๆเลยจะมาอวด(ขี้อวดเนอะ555)ปากกระจับที่เราเพิ่งไปทำมา วันนี้ก็ครบ 1 เดือนพอดีที่เราทำมา ช่วงนี้ปากกระจับกำลังมาแรงแล้วมีหรอผู้หญิงอย่างเราจะตกเทรนด์ รีบไปจัดสิคะ มัวแต่โม้ลืมแนะนำตัวเองเลยเราชื่อจีจี้นะคะ เราขอเอารูปก่อนทำเราให้เพื่อนๆดูก่อนละกันนะ

ก่อนทำ

ปากเราตั้งแต่เกิดมาจากท้องคุณแม่เนี่ยตามรูปเลยคะ มันไม่เป็นรูป เวลาทาลิปมันก็ไม่สวย ปากบนมันจะดูหนาๆหน่อย ความใฝ่ฝันของเราคืออยากมีปากสวยๆเป็นรูปกระจับเหมือนปากของไอดอลของเรา ก็คือปูไปรยา ปากนางคือสวยมากเวลาทาลิปที่ปากนี่แบบว่าเซ็กซี่สุดๆ เราเลยเริ่มดูรีวิวเลยว่าที่ไหนทำปากกระจับสวย ถามในเพจโน่นนี่นั่นสารพัด แต่ที่ถูกใจเราที่สุดก็ของที่รพ.เลอลักษณ์ รีวิวแต่ละคนคือออกมาสวยจริงๆ เราเลยติดต่อเข้าไปที่รพ.ผ่านทางเพจรพ.เค้าจะมีแอดมินคอยตอบข้อสงสัยให้เราแล้วก็ส่งรีวิวมาให้เราดูเพิ่มด้วย เราตกลงนัดวันกับทางเจ้าหน้าที่ได้เลยสะดวกสุดๆไม่ต้องไปๆมาโรงพยาบาลหลายรอบ ที่นี่เค้าทำงานกันเป็ฯระบบเป็นขั้นเป็นตอนดีและก็เจ้าหน้าที่ก็ยังบริการดีอีกด้วย ไม่เสียใจเลยที่ตัดสินใจมาทำปากกระจับที่นี่
        เมื่อถึงวันนัดเราเดินทางไปที่รพ.กับน้องสาวเลี้ยวเข้ามาในรพ.ภาพแรกที่เห็ฯคือใช่หรอ นี่ใช่รพ.หรอคะนึกว่าโณงแรมซะอีกคะสวยเกินตึกเนี่ย ถ้าใครมาไม่ถูกสังเกตง่ายๆรพ.จะอยู่แถวๆแยกติวานนท์ ตึกสวยๆคล้ายโรงแรม มีป้ายชื่อรพ.สีเขียวใหญ่ๆเขียนไว้ชัดเจน พอจอดรถเรียบร้อยเราก็ไปติดต่อเจ้าหน้าที่เพื่อพูดคุยก่อนทำการศัลยกรรมแล้วก็ทำประวัติ จ่ายเงิน รับยา ตามขั้นตอน จนมาถึงเวลาเข้าห้องผ่าตัด ทำไมแวลามันเดินไปเร็วจังเลยไม่ทันตั้งตัวเลยจริงๆ และแล้วเวลาแห่งความสวยก็มาถึง เราเข้าไปนอนรอคุณหมอในห้องผ่าตัดประมาณ 10 นาทีแล้วคุณหมอก็เดินเข้ามา แล้วก็ฉีดยานอนหลับให้เรา เราหลับไปตอนไหนไม่รู้ ตื่นมาอีกทีชาที่ปากเหลือเกิน แต่ทำไมเสร็จเร็วจัง555

หลังทำ

หลังทำ

หลังทำ

แผลที่คุณหมอเย็บสวยมากๆเป็นระเบียบดี แล้วก็ไม่ค่อยเจ็บ นั่งพักแปบเดียวก็กลับบ้านได้แล้ว หลังจากมาพักที่บ้านวิธีการดูแลที่หมอแนะนำมาก็คือ นอนยกหัวสูง ประคบเย็น งดแอลกฮอล์ อาหารรสจัดช่วง 2 อาทิตย์แรก ห้ามแปรงฟันในอาทิตย์แรกให้ใช้น้ำยาบ้วนปากโดยเฉพาะแทน แล้วก็กินยาที่รพ.ให้มาให้ครบ ทาขี้ผึงให้ปากชุ่มชื้นง่ายๆแค่นี้เอง

หลังทำ

หลังทำ

หลังจากทำมาเรามั่นใจมากขึ้นเวลาแต่งหน้ารู้สึกปากตัวเองดูเป็นรูปกระจับสวยมาก เวลาทาลิปติกก็ง่ายขึ้นด้วย ใครอยากมีปากเป็นรูปกระจับสวยแบบเราติดต่อที่รพ.ได้เลยหรือดูรีวิวในดั้งโด่งก็ได้นะ ในนี้มีรีวิวเยอะเลยเพราะว่ามีคนไปทำที่นี่เยอะ และแต่ละคนทำออกมาสวยๆทั้งนั้น ดูจากเราก็ได้ 555 ยังอวยตัวเองอยู่  ยังไงเราฝากรพ.เลอลักษณ์ไว้ด้วยนะสำหรับใครที่กำลังมองหาที่ทำศัลยกรรมเก่งๆได้รับมาตรฐาน เราขอแนะนำเลยจริงๆว่าที่นี่ดีแน่นอน....

แผลเย็บสวย
เย็บสวยมากๆค่ะ
ชอบอ่า สวยมากเลย
ทำกับคุณหมอท่านไหน หรอคะ ราคาเท่าไหร่หรอคะ
สวยมาก รอยเย็บก็สวยงามมม
สวยค่ะ รอยเย็บก็สวย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้