ดู: 608|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] บอกลาดั้งแหมบถาวรด้วยจมูกทรงสวยโด่ง รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

หลังเสริมจมูก รพ.เลอลักษณ์ 7 วัน

มาแว้วววค่ะ วันนี้จะมารีวิวจมูกใหม่ค่ะ ที่ได้มาสดๆๆเมื่อ7 วันนี้เองค่ะ เราเดิมเป็นคนที่จมูกแบนมากค่ะเพื่อนๆดั้งนิแบบไม่มีเลยค่ะ ปมด้อยของเราตรงนี้เองค่ะเลยอยากมาเสริมจมูกให้ดูโด่งสวยค่ะ หลังจากที่เราเสริทมมามันก็โด่งสวยจริงๆนะค่ะ หน้าเราจากที่แหมบๆแบนๆๆนี้หายไปเลยค่ะ หน้าคมสวยปังเลยค่ะ ใครๆที่พบเห็นนิต้องหันกลับมามองใหม่เลยค่ะ  ว่าเอ้ย! ใช่น้องคนเดิมรึป่าวน่ะ +5555

ก่อนเสริม

ตอนแรกๆๆ นิกลัวน่ะค่ะ ว่าอะไรคือการเสริมจมูกไม่เคยคิดที่จะเสริมเลยค่ะ เพราะเป็นคนที่กลัวและกังวลในเรื่องของผ่าตัดเสริมจมูกมากๆค่ะ เราเลยพยายามดูว่าสถานที่ไหนน่าเชื่อถือบ้างค่ะ เราดูอยู่ที่หนึ่งคือโรงพยาบาลเลอลักษณ์ เราอยากเสริมที่นี้นะค่ะ เพราะที่นี้เค้าใช้ยานอนหลับในการผ่าตัดค่ะ เลยจะได้ไม่กลัวคะ อิอิ เราก้ยังไม่แน่ใจน่ะค่ะ เลยไปดูรีวิวในกลุ่มศัลยกรรมค่ะ ในกลุ่มนี้ ก้จะมีคนที่สนใจในเรื่องของการทำศัลยกรรมค่ะ เค้ามาพูดคุยกันค่ะ

หลังเสริมจมูกทันที

เราก้ได้สอบถามเพื่อนว่าใครเคยเสริมจมูกที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์บ้างค่ะ เจ้บไม เราไปตั้งกระทู้ไว้มีคนมาตอบเต็มเลยค่ะ ว่าไม่เจ็บ อิอิ แล้วทรงที่ออกมาก้โด่งสวยรับกับใบหน้าด้วยค่ะ พอเราเห็นแบบบนี้ก้ไม่ลังเลแล้วค่ะ ก้โทรไปจองคิวเลยจ้า เราเลือกเป็นทรง Princess Nose ค่ะ อยากจะปรับรูปทรงจมูกให้โด่งสวยค่ะ ปลายพุ่งก้ว่าไปค่ะ +5555 เราเสริมกับคุณหมอกิตติศักดิ์ค่ะ เพราะเรามั่นใจฝีมือคุณหมอท่านนี้มากๆค่ะ  ตอนทำก็ไม่รู้ว่าเจ็บจริงๆค่ะ  เพราะนอนหลับค่ะ (ยานอนหลับ) อิอิ ตื่นมาก็เสร็จแล้วค่ะ

หลังเสริมจมูก 4 วัน

ตอนทำไปจมูกก้เริ่มจะบวมค่ะ แต่ก้เป็นธรรมดาของการทำศัลยกรรมเนอะ ไม่ได้ ซีเรียสค่ะ ทานยาแล้วเดวก็จะค่อยๆยุบบวมค่ะ เราว่าตอนทำมานัน้ความโด่งของจมูกก็มีความปังเลยน่ะค่ะ +5555

หลังเสริมจมูก 7 วัน

หลังจากที่เสริมมาได้ถึง 7 วันแล้วค่ะ รูปทรงจมูกสวยถูกใจมากๆค่ะ ได้ตามต้องการจริงๆค่ะ โด่งสวยพุ่งค่ะ หน้าเปลี่ยนไปเลยค่ะ เวลาไปไหนมาไหน้ราว่าเราดูสวยขึ้นนะ +555 ไงละ คิดไม่ผิดจริงๆที่เราเลือกสริมจมูกทีนี้ ค่ะ

เป็นธรรมชาติสวย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้