ดู: 523|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกปรับรูปหน้าดูมีมิติสวยปังรพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

วันนี้จะมารีวิวจมูกแสนสวย แต่ก่อนอื่นขอทักทายทุกคนก่อนเนอะ สวัสดีค่ะทุกคน ชื่อแพรนะคะ วันนี้แพรจะมาเขียนรีวิว เป็นรีวิวตัวแรกของแพรเลย อาจจะมีผิดๆถูกๆบ้าง อย่าว่ากันเด้อ รีวิวที่ว่าก็เป็นรีวิวที่แพรไปเสริมจมูกมา คือทำแล้วออกมาสวย ออกมาดี แพรเลยอยากบอกต่อให้ทุกคนได้รับรู้กัน ภาษาแปลกๆเนอะ 5555
        ก่อนอื่นก็อยากให้เห็นแพรตอนก่อนที่จะทำจมูก ใช่แล้ว มีภาพมาประกอบด้วยย บรรยายอย่างเดียวเดี๋ยวจะนึกไม่ออกกัน 5555 คือแพรเป็นคนจมูกแบนๆ ดั้งก็ไม่ค่อยมี รูปทรงจมูกก็ไม่ค่อยสวย ตอนเด็กๆไม่ได้คิดอะไรหรอกค่ะ แต่พอโตมาก็คิดแล้วว่า ปล่อยไว้ไม่ได้ ชั้นต้องสวย ต้องเป๊ะ เลยคิดเสริมจุดเด่นบนใบหน้า 5555

ก็ประมาณนี้เลยค่ะ ดั้งหาย ปลายบาน ไม่ชอบคอนเซ็ปนี้เท่าไหร่เลยอะ 55555 แต่เอาเถอะต่อจากนี้มันจะไม่มีละ
        ส่วนเหตุผลที่แพรเลือกเสริมจมูกกับรพ.เลอลักษณ์เพราะว่าที่นี่เป็นรพ.ศัลยกรรมโดยตรง และได้มาตรฐาน แพรค่อนข้างโอเคอะค่ะ ที่บ้านก็โอเคเหมือนกัน แพรก็ดูรีวิวจากที่นี่มาพอสมควร คิดว่ามั่นใจแล้วที่เลือกที่นี่ แพรติดต่อไปจองคิวค่ะ ได้คิวไวมาก ไม่นานอย่างที่คิด ถึงวันทำก็เตรียมตัวเตรียมใจ ตื่นเต้นมาก แต่ไม่กลัวค่ะ เพราะอยากจะทำมานานแล้ว แพรเข้าไปถึงก็ติดด่อเจ้าหน้าที่ ก็จะมีการแนะนำทรง ซิลิโคนของจมูก แล้วก็วิธีการดูแลต่างๆ แพรเลือกทรง ปริ้นเซสโน๊ต เสร็จตรงนี้ก็รอทำประวัติ จ่ายเงิน แล้วก็รอเข้าห้องผ่าตัดค่ะ ก่อนเข้าก็ล้างหน้าเปลี่ยนชุดก่อน พอถึงคิวก็เข้าไปคุยกับคุณหมอ แพรได้ทำกับหมอศุภฤกษ์ค่ะ คุยสักแปปก็ได้เวลาผ่าตัดแล้ว แพรนอนอย่างสบายใจเพราะมีฉีดยานอนหลับก่อนทำ ตื่นมาก็บริ้งเลยยย 55555

หลังจากทำ 1 และ 3 วัน สตรองมากค่ะ ไม่เจ็บเลย บวมน้อยมาก และถ้าไม่อยากให้บวมมากก็ต้องนอนหมอนสูงๆ กินยาตามที่หมอบอก คอยประคบเย็นบ้าง แล้วก็งดพวกอาหารแสลง อาหารทะเล ประมาณนี้ ไม่บวมแน่นอน ถ้าใครชอบน้ำมะพร้าวก็กินได้เต็มที่เลยนะ ช่วยลดได้เหมือนกัน อิอิ

หลังทำ 5 วัน มีบวมนิด ช้ำหน่อย แต่จมูกเริ่มเป็นทรงสวยแย้วววว ติดตามตอนต่อไปได้เล้ยยยย

หลังทำ 9 วัน

หลังทำ 15 วันค่ะ ตอนนี้เริ่มเข้าที่มากขึ้นแล้ว เน้นปลาย จมูกสโลปสวย โอ้ย เลือกทรงไม่ผิดจริงๆค่ะ ทรงเจ้าหญิงก็ต้องเหมาะกับเจ้าหญิงอย่างเราสินะ มงลงค่าาาา 5555 ขออวยตัวเองนิสนึงงง

หลังทำ 25 วัน รู้สึกว่าตั้งแต่ทำจมูกมาแต่งหน้าโทนไหนก็ดูหน้าคมมากขึ้น แอบเซ็กซี่เล็กน้อย 5555 เชื่อเลยค่ะว่าแค่ทำจมูกก็เปลี่ยนได้ กราบฝีมือหมออออ

ครบ 1 เดือน

รู้สึกแฮปปี้มากเลยค่ะที่ได้จมูกทรงนี้ ตอนแรกก็ไม่คิดว่าจะโด่งได้ขนาดนี้เพราะไม่รู้ว่าเนื้อจมูกของเราจะทำได้โด่งแค่ไหน แต่ผลลัพธ์ออกมาเกินคาดค่ะ ถูกใจมากๆ ที่บ้านก็ชอบ ตัวเองก็ชอบ แถมเพื่อนก็ยังชอบ นางบอกว่าทำไมจมูกชั้นสวยน้อยกว่าจมูกแก อะไรประมาณนี้ 55555 อย่าลืมนะคะเพื่อนๆ ถ้าอยากทำจมูกหรือทำอะไรก็แล้วแต่ อยากให้ลองมองรพ.เลอลักษณ์ไว้เป็นอีกทางเลือกหนึ่งนะคะ
เดี๋ยวแถมรูปให้ดูอีกสัก 2 รูป 5555

สวยๆ เข้ากับหน้ามาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้