ดู: 953|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูก Idol Nose ทรงนี้ได้จากรพ.เลอลักษณ์มา เริ่ดมากค่ะบอกเลย

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะทุกๆท่าน ชื่อออยนะคะ วันนี้ก็เหมือนทุกๆวัน แฮร่ ไม่ใช่ค่ะ วันนี้ไม่เหมือนทุกๆวัน เพราะวันนี้ออยจะมารีวิวจมูกสวยๆจากเลอลักษณ์ที่ออยได้ไปงัดมา อะงงเด้ๆ 5555 สมงสมองไปหมดแล้วเรา มาต่อค่ะ เดี๋ยวจะลงภาพก่อนทำหลังทำให้ได้ดูกันอย่างจุใจ จะเห็นได้ถึงความเปลี่ยนแปลงที่เกิดขึ้น มันอาจจะเปลี่ยนไม่มาก แต่มันก็เปลี่ยนค่ะ เปลี่ยนไปในทางที่ดีด้วย ไม่ได้โม้นะเนี่ยยยย ไม่เชื่อก็มาดูกันเต๊อะ

ก่อนทำ

จริงๆเราก็เป็นคนมีดั้งนะ แต่มันมีน้อยมากกกก ด้วยความไม่พอใจในสิ่งที่ตัวเองมี เลยอยากเติมแต่งให้ดูดีขึ้น จริงๆไม่ใช่ไม่พอใจนะ แต่อยากสวยเพิ่มเท่านั้นเอง อิอิ และแน่นอนว่าการทำศัลยกรรมครั้งแรก เราควรฝึกษาหาข้อมูลให้แน่น หรือไม่ก็สอบถามจากเพื่อนหรือคนรู้จักที่เคยผ่านจุดนี้มาแล้ว ให้เค้าช่วยแนะนำเรื่องต่างๆที่เกี่ยวกับการทำศัลยกรรมทั้งหลาย เราเลือกถามเพื่อนค่ะ เพราะเพื่อนไปทำกันมาเยอะมาก นางก็เลยแนะนำรพ.เลอลักษณ์ให้เราเนี่ยแหละค่ะ เราก็โอเคนะ เราเองก็เคยเข้าไปดูรีวิวของที่นี่เหมือนกัน เป็นโรงพยาบาลได้มาตรฐาน คนก็เยอะ ที่สำคัญเป็นรพ.ศัลยกรรมโดยตรง ศัลยแพทย์มีประสบการณ์กว่า 12 ปี โอ้โห ข้อมูลชั้นแน่นสุดๆ 5555 พอได้ข้อมูลมาเรียบร้อยแล้วก็ติดต่อไปเลยค่ะ ไม่รงไม่รอแล้ววว ถึงวันทำก็เข้าไปทำค่ะ เตรียมตัวเตรียมใจมาพร้อมมาก จมูกที่เราเลือกเป็นทรง ไอดอลโน๊ต นะคะ หมอฉีดยานอนหลับก่อนทำด้วย ตื่นมาจะเป็นยังไง ตามมาเลยค่ะ อาจจะไม่สวยเท่าใคร แต่ถูกใจใครบางคนนะจ๊ะ อิอิ

หลังจากทำมาก็ประมาณนี้เลยค่ะ วิธีดูแลก็เหมือนๆกับที่อ่านมาจากในเน็ตอะค่ะ ให้นอนหมอนสูงๆประมาณ 7 วัน กินยาตามแพทย์สั่ง งดอาหารแสลง ของทะเล คอยประคบเย็นบ่อยๆ แล้วก็หลีกเลี่ยงการกระทบกระแทก หรือเล่นกีฬาอะไรที่มันเสี่ยงต่อการเบี้ยวเอียงของจมูก อีกอย่างเรากินน้ำมะพร้าวด้วย ช่วยลดบวมได้เช่นกัน  
        และหลังจากทำจมูกมารู้จักว่าตัวเองปังขึ้น ไปไหนมาไหนมีแต่คนมองแล้วก็ยิ้มให้ ชื่นใจ๊ชื่นใจ เพื่อนๆก็ชมว่าสวยขึ้น หน้าคมแต่นมเล็กเหมือนเดิม แฮร่ ไม่ใช่นะคะอันนี้ 5555 แต่ยังไงก็ต้องขอบคุณหมอศุภฤกษ์ที่มอบจมูกสวยๆให้กับออย ยังไงก็ฝากให้เพื่อนๆพิจารณารพ.เลอลักษณ์ด้วยนะคะ สะอาดปลอดภัยได้มาตรฐาน.

สวยๆๆจังเลยจร้า
รับกับใบหน้ามากๆค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้