ดู: 817|ตอบกลับ: 8

[เสริมจมูก] สวยแบบเน็ตไอดอลก็เสริมจมูกทรงIdol Nose รพ.เลอลักษณ์สิค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ก่อนทำ (2).jpg

สวัสดีค่ะ ขิมค่ะ วันนี้จะมารีวิวจมูก เลยเอารูปก่อนทำให้ดูก่อน จมูกสวยเชียว แทบหายใจไม่ออก เรื่องความเว่อร์ไว้ใจขิม 55555 ที่ขิมเอารูปก่อนทำมาให้ดูก่อนเพราะขิมจะเล่าว่าทำไมขิมถึงอยากทำจมูก ก็ตามที่เห็นแหละค่ะ ขิมไม่คนจมูกโด่ง ดั้งก็เกือบแหมบเลยก็ว่าได้ แต่ดีนะที่พอมีบ้าง อีกอย่างนะขิมอยากได้จมูกที่มันโด่งๆ เน้นตรงสันอะ ขิมว่ามันต้องโอเคแน่ๆ เพราะเคยเห็นคนรู้จักทำมา เค้าก็ไม่ค่อยมีดั้งเหมือนกัน แต่พอทำออกมาแล้วดูสวยมาก เลยถามเค้าว่าไปทำที่ไหนมาแล้วมันเรียกว่าทรงอะไร เค้าก็บอกว่าไปทำที่รพ.เลอลักษณ์มา ทรง Idol Nose ขิมก็ทำการเก็บข้อมูลเลยค่ะ ก็ไปเสิร์ชหาในเน็ต ในเพจเฟสบุ๊ค ก็เข้าไปดูรีวิวของรพ. สวยๆทั้งนั้น เลยทำให้ขิมอยากทำมาขึ้น ก็เลยตัดสินติดต่อไปทางรพ. เดี๋ยวเอารูปก่อนทำมาโชว์อีกสักรูปดีกว่า อิอิ

มีความสวยเก๋อยู่พอตัว 5555

หลังจากที่นัดวันไว้พอถึงวันก็รีบเข้าไปติดต่อที่รพ.เลยค่ะ ยอมรับเลยว่าแอบกลัว กลัวเจ็บอะค่ะ ก็ไม่เคยอะเนอะ แต่พอได้คุยกับเจ้าหน้าที่ค่อยเบาใจค่ะ เพราะเค้าบอกว่าจะมีการฉีดยานอนหลับก่อนผ่าตัดด้วย พอตื่นมาก็เสร็จแล้ว เรานี่ดีใจมาก 5555 ส่วนเรื่องทรงจมูกเราก็เลือกตามที่คนรู้จักบอกอะค่ะ ได้หมอปวลินทำให้ ยังไงมาติดตามหลังจากนี้กันดีกว่า ว่าจะปังแค่ไหน
หลังทำ15วัน (2).jpg

หลังทำ15วัน (3).jpg

หลังทำ 15 วัน

หลังจากที่ทำวันนั้นก็มาถึงวันนี้ เข้าทรงไวมากกกกกก ขอรีวิวหลังผ่าตัดเสร็จ ไม่เจ็บเลย หมอปวลินมือเบา แล้วก็ไม่ค่อยบวมเลยด้วย เพาะมีตัวช่วยค่ะ ขิมจะนอนหมอนสูงๆ กินยาตามที่หมอสั่ง คอยประเย็นบริเวณรอบๆจมูกค่ะ แล้วก็งดกินของแสลง พวกอาหารทะเลก็(จำเป็น)ต้องงดค่ะ ไม่งั้นเดี๋ยวไม่สวย กลัวการไม่สวยกว่าสิ่งอื่นใด บอกเลย คริคริ เดี๋ยวอัพเดทรูปต่อดีกว่าเนอะ
หลังทำ22วัน (2).jpg

หลังทำ 22 วัน

หลังทำ25วัน (2).jpg

หลังทำ 25 วัน

หลังทำ1เดือน (2).jpg

หลังทำ 1 เดือน

หลังทำ2เดือน (2).jpg

หลังทำ 2 เดือน

ตอนนี้ดอเคมากค่ะ ได้จมูกสมใจปรารถนา เดี๋ยวขอรีวิวในส่วนของรพ.นิดนึง รพ.สวยมากค่ะ การบริการก็ดีมากเลย ยิ้มตั้งแต่ตอนเข้ายันตอนเราออก พนักงานดูเป็นมิตรค่ะ แนะนำดีมาก ในส่วนของห้องผ่าตัดก็สะอาดมาก ห้องรับรองก็เช่นกัน เราว่ารพ.เลอลักษณ์ดูครบองค์ดีนะคะ ไม่ผิดหวังด้วยที่เลือกที่นี่
แต่ก่อนจากกันในวันนี้มาดูรูป before & after กันดีกว่าาาา

ก่อนทำ (2).jpg

ก่อนทำ

หลังทำ2เดือน (3).jpg

หลังทำ

โพสต์ 2017-9-23 15:03:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดั้งจมูกโด่งสวย
โพสต์ 2017-12-9 09:27:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากๆค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้