ดู: 361|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกมีฟิลเลอร์แก้แล้ว ก็สวยได้ กับคุณหมอโอ๋ อาศาย ที่Asaya clinic

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะสมาชิกแฟนเพจดั้งโด่งทุกคน

วันนี้ก้อยเองถือโอกาสมาพบกับเพื่อนๆ อีกครั้งหนึ่ง หลังจากที่แก้จมูก ขูดฟิลเลอร์ + รองปลายจมูกด้วยเนื้อเยื่อเทียม กับคุณหมอโอ๋ อาศยา ที่ASAYA clinic ไป  ตอนนี้ก็ครบ 1 เดือนแล้ว ตามสัญญาค่ะ วันนี้จะอัพเดตทรงจมูกให้ชมกันว่า เป็นอย่างไรบ้าง มาชมกันเลยน่ะค่ะ

ก่อนจะไปดูรีวิวจมูกครบ 1 เดือนของก้อย  เผื่อเพื่อนๆคนที่ยังไม่เคยดูกระทู้แรกที่ก้อยโพสต์ไป วันนี้ก้อยก็มีรูปก่อนแก้และหลังแก้จมูกทันทีมาให้ชมด้วยน่ะค่ะ

(รูปนี้เป็นรูปก่อนแก้จมูกกับคุณหมอค่ะ )

( รูปนี้เป็นรูปหลังแก้จมูกทันทีค่ะ )

เคสของก้อยเองบอกก่อนเลยน่ะค่ะว่าเป็นเคสที่ยาก เพราะต้องขูดฟิลเลอร์ และตัวก้อยเองก็ไม่รู้ชื่อ ไม่รู้ชนิดของฟิลเลอร์ หรือสารเหลวที่ฉีดเข้าไป คุณหมอก็พยายามขูดเอาออกให้ได้มากที่สุด บวกกับจมูกก้อยเองฮัพม์ใหญ่มาก คุณหมอ ทั้งขูด ทั้งตะไบ ถอดเข้าถอดออกถึง 4 รอบ เพื่อจะได้ให้ทรงออกมาดีที่สุด ( รู้สึกว่าได้กำไรเกินราคาที่จ่ายไปจริงๆค่ะ555)

( แถ๊นแถนนนนนนน 1 เดือนแล้ววววววว ^^!)

ค่ะ รูปทรงก็ตามที่เห็นเลยค่ะ สวยขึ้น ฮัพม์เดิมก็ลดลง ทรงจมูกดูมีมิติขึ้น ประทับใจกับผลที่ออกมาจริงๆค่ะ รู้สึกว่าตัวเองคิดถูกมากที่เลือกมาแก้ ที่ ASAYA CLINIC กับหมอโอ๋ อาศยา แพทย์เฉพาะทางด้านศัลยกรรมตกแต่ง  เพราะผลลัพธ์ที่ได้มันคุ้มค่ากับเงินที่เราจ่ายมากๆค่ะ
ณ โอกาสนี้ก้อยเอง ขอขอบคุณ คุณหมอโอ๋ และพี่ๆเพื่อนๆพนักงานที่ Asaya clinic ทุกๆคนด้วยน่ะค่ะ ที่ติดตามอาการ ดูแล เอาใจใส่และดูแลก้อยมาตลอด ขอบพระคุณมากๆค่ะ

สวยงามมากค่ะ แพงไหมเอ่ย
โหหห ทรงสวยขึ้นมากค่ะ

4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-9-13 16:54:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
mkii ตอบกลับเมื่อ 2017-9-6 23:25
สวยงามมากค่ะ แพงไหมเอ่ย

ไม่แพงค่ะ ขนาดเป็นงานขูดฟิลเลอร์ ยังถูกกว่าเคสเสริมใหม่ที่ไปถามมาบางที่ซะอีก หมอไม่คิดค่าขูดฟิลเลอร์ด้วย เป็นกันเองมากๆค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-9-13 16:55:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
minimym ตอบกลับเมื่อ 2017-9-13 16:50
โหหห ทรงสวยขึ้นมากค่ะ

ขอบคุณค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้