ดู: 2069|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกและยกกระชับ หย่อนยานก็เอาอยู่ ที่Maxi clinic

[คัดลอกลิงก์]
เสริมหน้าอกและยกกระชับ หย่อนยานก็เอาอยู่

ปัญหาใหญ่ของสาวๆที่มีขนาดหน้าอกหน้าใจที่ใหญ่และคล้อยอีก เป็นปัญหาของคนกลุ่มหนึ่ง ซึ้งคนนมเล็กไม่มีทางรู้หรอก!! ว่าการมีหน้าอกบึ๋มก็ใช่ว่าจะดีเสมอไปทีเดียว ยังมีอีกด้านหนึ่งซึ้งเป็นปัญหาหนักอกหนักใจโดยแท  นมเล็กๆก็แค่เสริม สวย จบ กลับบ้าน ส่วนอิคนที่มีหน้าอก และคล้อยอีกละ เสริมหน้าอกอย่างเดียวคงไม่พอต้อง ยกกระชับเต้านมด้วย เท่าที่อ่านๆมามีหลายแบบคะ

เทคนิคที่ 1  เทคนิครูปเสี้ยวพระจันทร์ ( Crescent Mastopexy )
เทคนิคที่2  เทคนิคโดนัท ( Benelli Mastopaxy )
เทคนิคที่3  เทคนิคที่มีแผลแนวตั้ง
เทคนิคที่4  การยกกระชับแบบรูปตัว ที

พอได้รู้ว่าวิธียกกระชับเต้านมมีกี่แบบ แต่ก็ไม่รู้ว่าเราเหมาะกับการผ่าตัดเทคนิคไหนได้บ้างและที่กังวลคือเรื่องแผล ไม่มีใครอยากได้แผลติดตัวเยอะหรอกใช่ไหม๊คะ เอาละคะวันนี้จะขอแนะนำคุณหมอท่านหนึ่งที่ฝีมือดี ระดับอาจารย์แพทย์ คุณหมอคณิต วิทยาวนิชชัย คุณหมอเจ้าของคลินิกย่าน ดอนเมือง-รังสิต อยู่ในเจ้เล้งดอนเมือง พิกัดหาง่ายค่ะ ชื่อ maxi cosmetic surgery ดูแล้วจะอ่านยากหน่อย เอาง่ายๆMAXi Clinic ละกัน เราไปที่นี้ได้ก็เพื่อนแนะนำแหละคะ ยังไม่เห็นผลงานอะไร คุณหมอมีรีวิวเล็กน้อย แรกๆก็ไม่ได้มั่นใจอะไรเพราะผลงานที่มีให้เห็นทางอินเตอร์เน็ตมีน้อย แต่พอเข้าไปปรึกษา โห่ววววว มีรูปรอให้เราๆท่านๆ ชมที่คลินิกเยอะคะ ส่วนมากเป็นลูกค้าที่ไม่ให้ออกสื่อนอก แต่ให้ดูในร้านได้ จากผลงานที่เห็นมีทั้ง ไทยและต่างชาติ เราไม่กังวลใจอะไรค่ะ วางมัดจะ นัดวันผ่าตัด เลือกซิลิโคนอย่างดี Natrelle ขวา. 300 cc. , ซ้าย 340 cc ส่วนแผล คุณหมอแนะนำเป็นแผลปานนม หรือที่เราเข้าใจว่า รูปเสี้ยวพระจันทร์ แผลน้อย วิธีนี้สามารถขยับปานนมขึ้นได้ 2-3 ช.ม. และระดับหัวนมขยับขึ้น ได้ 1-2 ซ.ม.
เอาเป็นว่าแผลผ่าตัด และจะช่วยยกกระชับเต้าให้กลับมาเด้งได้แค่ไหนมาดูกันจ้า

จากรูปจะเห็นได้ว่าเต้านมก็มีขนาดไม่เข้ากันแล้ว ทำให้ไม่ต้องแปลกใจว่าทำไมต้องใส่ซิลิโคนไม่เท่ากัน เพื่อให้เกิดความสมดุลกันหลังเสริมและยกกระชับเต้านม จ้า

เรื่องการดูแลหลังผ่าตัดก็ไม่ยุ่งยากเลย อีกวันอาบน้ได้เลย ลืมบอกไปว่าเราผ่าตัดที่โรงพยาบาลพญาไท2 นอนห้องดีมากก ค่าใช้จ่ายที่เสียไปไม่มีจ่ายเพิ่มใดๆเลยจ้า

ที่กังวลกันเรืองแผลเป๋น เอาแผลมาซูมกันชัดๆ คือดีมาก แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น มีหลายๆปัจจัยนะคะ ตัวเราก็มีส่วนด้วย หมอก็ด้วย การเย็บแผลก็ด้วย เอาเป็นว่าหมอเย็บดีให้ตาย แต่เราเป็นแผลคีรอย์ง่าย ก็เสี่ยงต่อการเกิดอยู่แล้วคะอันนีั้ทำใจรอ  แต่ผลงานที่เห็นแทบมองไม่เห็นเรืองแผลเป็นเลย ยกนิ้วเรืองแผลเล็ก และแผลผ่าตัดเย็บได้สวยม๊ากกกกคะ
หน้าอก ยกกระชับ เห็นๆ ชัดมากเลย

ขอทราบราคาหน่อย
คุณหมอคณิตฝีมือดีจริงเรื่องแผล  ส่วนตัวไปผ่าหน้าท้องยกกระชับกับท่านมา

แผลดีมากก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้