ดู: 1120|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] สาวหน้าแบนสุดน่ารักขอเสริมจมูกโด่งสวยรพ.เลอลักษณ์สร้างให้

[คัดลอกลิงก์]

หลังทำ

เสริมจมูกกับทางโรงพยาบาลเลอลักษณ์มาค่ะ เลยจะมาบอกเล่าประสบการณ์เสริมจมูกค่ะ ทรงจมูกรับกับใบหน้ามากๆค่ะ ทำให้ใบหน้เราดูมีเสน่ห์มากยิ่งขึ้นค่ะ จมูกให้ความโด่งสโลปสวยมากๆค่ะ  ตอนทำมาก็ไม่ได้ดูแลตัวเองยากนะค่ะ เพราะหลังจากที่มันยุบบวมเพื่อนๆคนรอบข้างก็เริ่มทักเลยค่ะ ว่าสวยขึ้น หรือทักว่าทำที่ไหน เราเองก็บอกเลยค่ะ ว่าเสริมที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ เราเลือกเป็นทรง Princess Nose ค่ะ ทรงนี้จะให้ความโด่งสวยค่ะ แต่เรามีเนื้อจมูกตรงปลายน้อยไปหน่อย อิอิ เลยพุ่งได้ไม่เยอะคะ บอกหมอเอาแบบที่รับกับใบหน้าเราดีกว่าค่ะ

ก่อนทำ

ถามถึงก่อนจะเสริมไช่ไหมค่ะว่าเป็นอย่างรัย ทรงจมูกก็จะเป็นอย่างที่เห็นเลยค่ะ ดั้งเราจะไม่มีเลยค่ะ มองจากด้านหน้าและด้านข้างมันไม่สวยเลยค่ะ สังเกตจากคนรอบข้างเลยค่ะว่ามีคนทักเยอะมากๆว่าเราควรเสริมจมูกแต่เราก็ยังไม่ได้ไปเสริมสักทีค่ะ จนวันนึงตัวเองเอาไปรวมตัวกับเพื่อนๆ มีเพื่อนคนนึงไปเสริมจมูกมาจากทางโรงพยาบาลเราก็เลยชอบมากค่ะ เพื่อนก็บอกว่าไม่เจ็บน่ะเพราะที่นี้เค้าใช้ยานอนหลับเราเองเป็นคนขี้กลัวค่ะ  อิอิ

ก่อนทำ

เราก็กลับมานั่งคิดอยู่หลายวันเลยค่ะว่าจะเสริมเลยดีไหม มานั่งอ่านจากรีวิวเพราะสมัยนี้ใครทำที่ไหนดีหรือไม่ดีก็จะเอามาลงแชร์ประสบการณ์กัน เราก็อ่านดูแล้วเราว่าการที่เราทำในสถานพยาบาลที่ได้มาตรฐานแพทย์มีความเชี่ยวชาญเฉพาะทางนั้นเป็นเรื่องที่ดีมากค่ะ เราเลือกเป็นทรงที่จะให้ความโด่งสวยของจมูกค่ะ เป็นทรง Princess Nose ค่ะ มันจะได้รับกับใบหน้าค่ะ รูปหน้าจะได้สวยๆค่ะ หลังจากที่เราดูรีวิวก้ไม่รอช้าก็เข้ามาเสริมจมูกกับคุณหมอวีรวุฒิค่ะ  ตอนทำก็ไม่ได้รู้สึกเจ็บน่ะค่ะ ที่นี้เค้ามีข้อดีตรงยานอนหลับด้วยน่ะค่ะ มันจะช่วยบรรเทาอาการเจ็บปวดให้เราได้เยอะเลยค่ะ ตื่นมาเราก็มีจมูกที่โด่งแล้วค่ะ แต่ยังแปะพลาสเตอร์อยู่ค่ะ  

หลังทำ 1 วัน

หลังจากที่เสริมไป1 วันช่วงนี้เราก็ต้องดูแลตัวเองเป็นพิเศษค่ะเรานอนหมอนสูงค่ะ ไม่นอนตะแคง เพื่อนก็ทักน่ะค่ะ ว่าออกมาสวยแน่นอนเพราะช่วงแรกๆเพื่อนเราก็เป็นแบบนี้ค่ะ

หลังจากที่เสริมไป5 วัน

เข้าสู่วันที่ 5 แล้วค่ะ ตอนนี้เอาพลาสเตอร์ออกแล้วค่ะ ดั้งจมูกเด่นชัดเจนเลยค่ะ ยังไม่ยุบบวมมากนะค่ะ แต่ก็ชอบทรงค่ะ สวยดี รับกับใบหน้ามากๆค่ะ

หลังจากที่เสริมไป15 วัน

นี่แค่ 15 วันเองนะค่ะ ทรงสวยมากค่ะ ตอนนี้ชีวิตดีมากค่ะ จะถ่ายรูปมุมไหนๆก็สวยค่ะ

น่ารักขึ้นเลยอ่าาาา ^^
ทรวสวยเป็ฯธรรมชาติ
ราคาเทา่รัยค่ะ
ทรงจมูกสวย

แสดงความคิดเห็น

ทำกับคุณหมอท่านไหนค่ะ ราคาเท่าไหร่  โพสต์ 2017-11-5 15:14
ดั้งเด่นสวย
สวยน่าร้ากกกก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้