ดู: 1025|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[หน้าอก] สอบถามวิธีการรักษารอยดำแดง ใต้รักแร้หน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
คือไปทำหน้าอกกับหมอเทพประตูน้ำมาค่ะ ประมาณ 4 ปีแล้ว เย็บแผลเสมือนเย็บกระสอบ
แผลเป็นยังคงไม่หายไปไหน เราก็ไปทำพวกเลเซอร์มานะคะ เสียเงินค่าเลเซอร์ไป แพงกว่าค่าทำนมแล้วค่ะ
แล้วก็ไม่รู้สึกว่าดีขึ้น ยังมีรอยแดง กับรอยดำ และคีรอยด์อยู่.....ไม่ทราบว่าพอจะมีวิธีไหนแนะนำไหมค่ะ
เครียดมากเลย ใส่แขนกุดไม่ได้เลย

ขอบคุณค่ะ

unnamed.jpg (243.96 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 9)

ต้องหมั่นทาครีมน้าาาาา ขนาดสาวๆที่ไม่ได้ทำหน้าอก ยังต้องหมั่นทาครีมเพื่อปรับสภาพผิวสีให้สม่ำเสมอเลย นี่เราไปทำให้มันระคายเคือง เป็นรอยแผล ยิ่งต้องหมั่นทาครีมน้าาาา
แนะนำเป็นของสมูทอีจ้าาาา เริด!!
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้