ดู: 2441|ตอบกลับ: 19

[เสริมหน้าอก] สาวไซท์sขออัพอึ๋มไซท์XL เพิ่มความสวยขนาด 410 CC รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
หลังทำ 15 วัน  (3).jpg

เร่เข้ามาจ้าเร้เข้ามา!!! วันนี้เราจะมาขายของนะ เอ้ยไม่ใช่เราจะมารีวิวจ้า รีวิวน่มน้มเราเอง555 18+ละกันเนาะ ก่อนอื่นขอออกตัวก่อนเลยว่าเราเนี่ยเป็นมนุษย์ไม้กระดาน กว่าจะมีนมเหมือนในรูปเนี่ยก็ผ่านมาเยอะเหมือนกัน ผ่านการยัด ผ่านการดัน ยันการโกย555 อันนั้นก็เว่อร์ไปเนอะ เอาง่ายๆว่า นมไม่มี อกไข่ดาวนั่นแหละ
        ทำไมเราถึงคิดที่จะเสริมนมนะอย่างที่บอกเวลาเราแต่งตัวเราต้องคอยดัน คอยยัดตลอด พวกเสื้อผ้าที่เซ็กซี่หรือรัดรูปเนี่ย เวลาเราใส่มันดูไม่สวยอย่างแรง จนเพื่อนแนะนำว่าให้เราเสริมหน้าอกไปเลยดีกว่า เพราะเวลาแต่งตัวมันจะได้ดูดี ดูมีเชฟบ้าง เราเลยเริ่มเก็บเงินไปเรื่อยๆจนพอที่จะสามารถทำได้ เราเลยหาข้อมูลในรีวิวต่างๆ ก็หาในดั้งโด่งเนี่ยแหละไม่ได้หาจากที่ไหนไกลเลย จนเรามาสะดุดความสวยของหน้าอกที่เสริมที่รพ.เลอลักษณ์  ทรงเค้าดูธรรมชาติ อกชิดสวยด้วย เราเลยเลือกจะเสริมหน้าอกที่นี่โดยไว
ก่อนทำ (1).jpg

ก่อนทำ

อันบนนี่รูปก่อนทำของเราอย่างที่บอกหน้าอกเราแบนมากๆคร้า เกาะอกถ้ายางไม่แน่นจริงๆเอาไม่อยู่นะคะ555
เราติดต่อเข้าไปจองคิวที่โอเปเรเตอร์แต่การเสริมหน้าอกค่อนข้างเป็นการผ่าที่ใหญ่พอสมควร เราเลยขอนัดไปคุยกับคุณหมอก่อน ก่อนวัดนัดเรางดน้ำงดอาหารอย้างน้อย 8 ชม.  พอถึงวันนัดเราได้คุยกับคุณหมอ ท่านชื่อคุณหมอกิตติศักดิ์ ท่านชื่อคุณหมอ กิตติศักดิ์ เพื่อนๆลองค้นในกูเกิ้ลดูนะ ท่านติดอันดับต้นๆเรื่องการทำศัลยกรรมเลย
พอคุยกับคุณหมอและเลือกซิลิโคน เป็นที่เรียบร้อยก็เตรียมตัวผ่าตัด เราเลือกซิลิโคน allergan เพราะซิลิโคนอันนี้จะนิ่มเป็นธรรมชาติ เราเลือกขนาดที่400 CC. เราว่ามันไม่ใหญ่ไม่เล็กเกินไปกำลังดี
เรามารอคุณหมอที่ห้องพักฟื้นสักพักก็มีเจ้าหน้าที่พาไปที่ห้องผ่าตัด เข้าไปในห้องผ่าตัดเราก็โดยวางยาสลบแล้วก็หลับไปไม่รู้เรื่องเลยละ ตื่นมาอีกทีก็อยู่ในห้องพักฟื้นแล้ว เรานอนพักฟื้นที่รพ. 1 คืน เพื่อทำการเดรนเลือดเสียออก
หลังทำ 15 วัน  (8).jpg

หลังจากกลับมาบ้านเราก็ดูแลตัวเองด้วยการไม่กินของแสลง แอลกฮอลล์ ทานยาตามที่หมอสั่ง แล้วพอครบ 5 วันก็ไปพบคุณหมอเพื่อเอาผ้าพันออก แล้วก็มีเจ้าหน้าที่มาสอนเรานวดหน้าอกเพื่อที่กลับไปบ้านแล้วครบ 10 วันได้นวดเองได้ แล้วก็มีการกระคุ้นไฟฟ้าให้ด้วยนะ บริการดีมากจริงๆ
หลังทำ 15 วัน  (4).jpg

ช่วงทำมาแรกๆเราต้องหมั่นนวดหน้าอกบ่อยๆเพื่อป้องกันการเป็นผังผืด และให้นมนิ่มดูเป็นธรรมชาติ เรารู้สึกโอเคมากเลยนะหลังจากที่เสริมหน้าอกมา เพราะทรงสวย แล้วเราก็มีความมั่นใจเวลาแต่งตัวมากขึ้นกว่าเดิมมาก เวลาไปไหนมาไหนอยากใส่เสื้อสวยๆก็กล้าที่จะใส่มากกว่าเดิม ต้องขอบคุณรพ.เลอลักษณ์มากๆเลยที่ทำให้เรามีหน้าอกอย่างที่ฝันไว้มานาน แล้วเราก็อยากแนะนำรพ.เลอลักษณ์ให้เพื่อนๆไว้เป็นตัวเลือกในการตัดสินใจที่จะเสริมหน้าอกนะ อยากได้โรงพยาบาลสำหรับศัลยกรรมที่ปลอดภัย สะอาด ทำออกมาแล้วสวย บริการดีตั้งแต่เจ้าหน้าที่ ยันคุณหมอ ต้องที่ รพ.เลอลักษณ์เท่านั้น
หลังทำ 15 วัน  (5).jpg

โพสต์ 2017-8-31 16:10:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ใส่เสื้อผ้าสวยขึ้นเยอะเลยอ่าาาา จองคิวนานไหมตัวเอง
โพสต์ 2017-9-13 16:30:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าอกชิดสวย
โพสต์ 2017-9-15 15:00:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้องนวดบ่อยไหมค่ะ
โพสต์ 2017-11-28 09:17:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไซท์เท่า่รยัค่ะ
โพสต์ 2017-12-11 09:01:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทรงพอดีตัวมากๆ
โพสต์ 2017-12-15 15:05:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โพสต์ 2017-12-19 15:02:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เคสนี้แซ่บมาก
โพสต์ 2017-12-23 09:33:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โพสต์ 2018-4-18 16:26:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เซ็กซี่มากกกก
โพสต์ 2018-5-1 16:28:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อยากรู้ว่าน้องนมนิ่มมั้ยคะ
โพสต์ 2018-5-2 14:25:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เท่าไหร่คะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้