ดู: 1562|ตอบกลับ: 13

[เสริมหน้าอก] จากผู้หญิงตัวเล็กไซส์มินิเปลี่ยนไปเพราะหน้าอกไม่มินิby รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
หลังทำ 12 วัน  (1).jpg

สวัสดีนะคะเพื่อนๆ วันนี้เราจะมาเล่าประสบการณ์เสริมอึ๋มของเราเอง  เราเป็นคนที่มีปมกับหน้าอกของเรามาก มันไม่ใช่แค่แบนนะ แต่ว่ามันเหมือนของผู้ชายเลยละคะ มีความแมนมาก เราเป็นคนที่ตัวเล็กไซส์มินิกระจี๊ดริดพอไม่มีหน้าอกนี่แล้วใหญ่เลย เราเป็นคนที่ชอบแต่งตัวสวยๆ แต่ด้วยรูปร่างที่ไม่อำนวยซักเท่าไหร่เวลาเลือกซื้อเสื้อผ้าก็จะยากกว่าคนอื่นเค้า แต่ด้วยความพยายามที่เรามีเราก็พยายามดันเท่าที่จะดันได้ เสื้อชั้นในเราทุกตัวนี่ฟองน้ำอย่างหนาเลย มันก็ช่วยได้นิดนึงนะแต่ก็เราก็ยังไม่พอใจ อย่างหน้าอกใหญ่ๆแบบไม่ต้องดัน  
ก่อนทำ  (3).jpg

แล้วเพื่อนๆรู้มั๊ยทำไมเราถึงคิดที่จะไปเสริมอึ๋ม เพราะเราโดนเพื่อนแซวมาตั้งแต่เด็กๆไง เรียกน้องแบนบ้างละ ไข่ดาวบ้างละต่างๆนานา เราก็พยายามไม่สนใจนะแต่พอโตขึ้นเห็นเพื่อนๆที่ทำงานด้วยกันไปเสริมหน้าอกมาแล้วเวลาใส่เสื้อผ้าแล้วสวยดูดี เราเลยมีความอยาก....มีหน้าอกบ้าง
ก่อนทำ  (1).jpg

เราถามเพื่อนที่เสริมหน้าอกมาคนนึง เราเห็นหน้าอกเค้าสวยดี ทรงดูเป็นธรรมชาติ ว่าทำมาจากที่ไหน เพื่อนบอกว่าทำที่รพ.เลอลักษณ์ เราขอเพื่อนจับหน้าอกด้วยนะอยากรู้.... หน้าอกเพื่อนเรานิ่มดีจัง ไม่เป็นก้อนๆ เพื่อนก็พรีเซนท์หน้าอกของนางใหญ่เลย เราทวีความอยากมากขึ้น จนทนไม่ไหว555 ชวนน้องไปรพ.เลยคะ รพ.อยู่แถวๆบิ๊กซีติวานนท์ ตึกรพ.จะดูคล้ายๆโรงแรม บรรยากาศดี๊ดี
ก่อนทำ  (2).jpg

เปิดประตูเข้าไปเจอพี่คนนึงสวยๆเค้าถามเราว่ามาติดต่อเรื่องอะไร...เราบอกว่าจะมาเสริมหน้าอก พี่เค้าเลยให้เราคุยกับผู้เชี่ยวชาญ นั่งคุยกันไปเลือกซิลิโคนไป เค้ามีซิลิโคนมาให้เราเลือกเต็มไปหมด ละลานตามากเลย  เราเลือก sebbinเพราะราคาไม่สูง แล้วก็นิ่มดี ที่นี่คุณหมอ        แต่ละท่านมีประสบการณ์มานานมั่นใจได้นะเพื่อนๆ
        หลังจากคุยกับผู้เชี่ยวชาญเราก็ไปจ่ายเงิน-รับยาที่ชั้น2 แล้วก็กลับบ้านไปเตรียมตัว ก่อนวันที่เราจะมาผ่า1วันเราต้องงดน้ำ งดอาหาร 8 ชม.          แล้วก่อนผ่าเราก็ได้คุยกับหมอ  เราบอกหมอว่าไม่อยากได้แบบใหญ่เกินไปเพราะกลัวว่ามันจะไม่เหมาะกับขนาดตัวของเรา เพราะหลายๆคนเคยบอกว่าหน้าอกใหญ่เกินไปก็ไม่สวยมันดูหลอกๆ หมอแนะนำเราดีมากเลยมีการเอาปากกามาวาดให้เราดูตำแหน่งก่อนผ่าตัดด้วย หมอบอกว่าทำใจให้สบายอย่าไปกลัว การทำศัลยกรรมไม่ได้น่ากลัว เพราะที่นี่เค้าจะมียานอนหลับ ตื่นมาอีกทีสวยเลย เราก็โล่งใจนะเพราว่าเค้ามียานอนหลับ จะได้ไม่รู้สึกเจ็บ555
หลังทำ 2 วัน (2).jpg

หลังทำ 2 วัน เริ่มเห็นความสวยงามของหน้าอก ไม่เจ็บจริงๆด้วย ตอนออกมาจากห้องผ่าตัดที่รพ.เค้ามีห้องพักฟื้นให้เราด้วย นอน 1คืน เพื่อที่จะเดรนเลือดเสีย เราไม่ต้องถือถุงเดรนเลือดกลับบ้านสะดวกสบายสุดๆ ช่วงแรกๆเราก็อึดอัดนิดหน่อยนะ แต่ไม่ได้อึดอัดหน้าอกนะ อึดอัดเรื่องการกิน เพราะต้องงดแอลกฮอล์และของแสลง ส้มตำปูปลาร้านี่อดเลยจ้าT_T
พอครบ 5 วันก็ไปรพ.อีกครั้งเอาผ้าพันออกแล้วก็มีนักกายภาพมาสอนเรานวดหน้าอก เพื่อที่เราจะได้กลับไปนวดเองที่บ้านได้แถมไม่พอนะจ๊ะ ที่รพ.ยังมีการนวดกรตุ้นไฟฟ้าให้อีก บริการดีจริงๆๆๆๆๆ
หลังทำ 8 วัน (4).jpg

ผ่านมา 8 วัน หน้าอกเราชิดสวยมาก แผลผ่าตัดก็สวย ทรงหน้าอกเป็นแบบที่เราอยากได้  นี่ขนาดเราใส่เสื้อในแบบไม่มีโครงนะ ยังชิดสวยขนาดนี้ หมอแนะนำว่าช่วงเดือนแรก อย่าเพิ่งใส่เสื้อในแบบมีโครง ตอนนี้เราคิดว่าต่อไปนี้ไม่ต้องใส่เสื้อในแบบมีโครงก็ได้ไม่เป็นไรเพราะตอนนี้หน้าอกเราใหญ่ สวย และก็ชิดมากแล้วแหละ
หลังทำ 12 วัน  (2).jpg

12 วันแล้ว ดูสวยแบบธรรมชาติไหมเพื่อนๆ  หน้าอกเรานิ่มดีเพราะเราหมั่นนวดบ่อยๆ เรารู้สึกไม่ผิดหวังเลยที่เสริมหน้าอกมา เรามั่นใจมากขึ้นนะเวลาใส่เสื้อผ้า แต่งตัวง่ายขึ้นไม่ต้องมาคอยนั่งโกยนั่งดันให้เสียเวลา เอาเวลาไปทำอย่างอื่นดีกว่า^^

โพสต์ 2017-9-15 15:00:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่ารัยค่ะ
โพสต์ 2017-9-22 16:25:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่ารัย
โพสต์ 2017-9-27 15:08:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยปังซิลิโคลนอะไรค้ะ
โพสต์ 2017-10-14 17:10:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเทา่รัย
โพสต์ 2017-10-19 09:32:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
นวดบ่อยไหม
โพสต์ 2017-10-20 17:01:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ฉายแสงไหมค่ะ
โพสต์ 2017-11-4 13:36:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไซท์เท่ารัยค่ะ
โพสต์ 2017-12-6 09:03:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าอกชิดสวย
โพสต์ 2018-1-6 16:57:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าอกชิดสวย
โพสต์ 2018-5-1 16:29:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เซ็กซี่อ่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้