ดู: 2352|ตอบกลับ: 2

[เสริมคาง] ได้เป็นผู้โชคดีเสริมคางล็อคสกรูที่ DRK สวยมาก แรดแค่ไหนก็ไม่เบี้ยวด้วย

[คัดลอกลิงก์]
        เซย์ฮายยยย ทุกคนค่ะ วันนี้แนนจะมาบอกต่อของดี ที่ DRK ให้เป็นทางเลือกที่ดีสำ

หรับทุกคนนะคะ

ศัลยกรรมที่แนนจะเล่า คือ เสริมคางล็อคสกรูค่ะ  คือแบบอยากจะเสริมคางอยู่แล้ว

เพราะเป็นคนคางตัดค่ะ หน้าเลยดูไม่ค่อยเรียวเท่าไหร่ ก็เลยว่าจะทำค่ะ

พอดี๊ ที่เพจศัลยกรรม ของคุณหมวยฟ้า มีเกมแจกคางของที่ DRK พอดีก็เลยลอง

เสี่ยงดวงไปเล่นดูค่ะ อ๊ะ.... ไม่ใช่ว่าจะเล่นสุ่มสี่สุ่มห้านะคะ ก็ไปแอบดูรีวิวคางในเว็บ DRK

อยู่ค่ะ คืองานดีๆจริง ออกมาสวยทุกคน ละยิ่งคุณหมวยฟ้าการันตีด้วย แนนยิ่งเชื่อค่ะ ขนาด

คุณหมวยฟ้ายังไปทำเลย ก็เลย เอาวะ ลองเล่นดูเผื่อได้

ฟ้ามีตาค่ะ 555555 แนนได้เป็นผู้โชคดี โอ้ยย กรี๊ดลั่นบ้าน ทันทีที่เพจศัลยกรรมประกาศ

ชื่อ รอไรล่ะคะ รีบติดต่อไปที่ DRK เพื่อรับสิทธิ์เลยค่ะ

พอวันรุ่นขึ้น แนนก็รีบไปเลยค่ะ DRK ตรงเอกมัย 3 พอเข้าไป โอ้โหหห !!!! คลินิกใหญ่

กว้างขวางมาก ดูแลเราดีมากค่ะ มีน้ำมีขนมเสิร์ฟให้ เจ้าหน้าที่ก็น่ารักขับสู้เป็นอย่างดี ให้ 100

คะแนนก่อนเลยค่ะ 555555

นั่งรอชิลๆไปค่ะ

คุณสวรรยา คาง_๑๗๐๘๒๒_0026.jpg

พอกรอกประวัติเสร็จก็ได้ไปเจอกับคุณหมอกลวัชร์ค่ะ บอกตามตรง ตอนแรกคิดว่าจะดุ

เปล่าเลย !!! ใจดีมากกกกก คุณหมอก็บอกว่าของที่นี่จะทำออกมาธรรมชาตินะ ไม่เว่อจนเกิน

ไป  แนนก็โอเคสิคะ ชอบอยู่แล้ว ศัลยยังไงดูไม่ศัลย 55555

คุณหมอกลวัชร์คนเก่งค่ะ

คุณสวรรยา คาง_๑๗๐๘๒๒_0004.jpg

ของที่นี่ใช้ซิลิโคนอเมริการะดับพรีเมี่ยมค่ะ เหลาปรับให้เข้ากับรูปหน้าเราได้ ที่สำคัญเทคนิค

เขาได้ ใช้วิธีล็อคสกรูด้วยค่ะ แรดแค่ไหนก็ไม่เบี้ยวแน่นอนค่ะ 5555555

คุณสวรรยา คาง_๑๗๐๘๒๒_0018.jpg

พอปรึกษาเสร็จปุ๊ปก็เปลี่ยนชุดเข้าห้องผ่าตัดเลยค่ะ จุดนี้ให้อีก 100 คะแนน ห้องผ่าตัด

ดีเวอร์ อย่างกะรพ. เครื่องมือครบมาก พยาบาลและผู้ช่วยใจดีมากค่ะ ดูแลเราอย่างดี  พอถึง

ตอนทำก็ไม่เจ็บเลยค่ะ นิดเดียวแค่ตอนจิ้มยาชา นอกนั้นผ่านฉลุยนอนทำสวยๆ จนได้คางมาค่ะ

เสร็จปุ๊ปก็พักฟื้นดูอาการแพพนึง พอเรียบร้อยก็กลับบ้านได้ คือถ้าไม่เป๊ะ เขาไม่ปล่อย

กลับเลยนะ ดีมากค่ะ แนนชอบมาก แถมมียาให้ด้วย ปวดยังไงก็เอาอยู่ กินยาหายเลยค่ะ

เชื่อมั้ยคะ ได้คางสวยๆแบบนี้ ใช้เวลาแค่ 7 วันก็เข้าที่แล้วค่ะ บวมนิดเดียว แต่ไม่ช้ำ

เลยค่ะ แต่ว่าเราก็ต้องดูแลตัวเองดีๆด้วยนะคะ เช่น กินอาหารที่เคิ้ยวง่าย หมั่นบ้วนปากด้วย

น้ำยาบ้วนปากหรือน้ำสะอาดบ่อยๆ เพื่อให้แผลสะอาดไม่ติดเชื้อ เพราะเป็นแผลในปากค่ะ

อย่างน้อยเพื่อให้เข้าที่จริงๆ ก็ทำแบบนี้ไปสัก 1 เดือนค่ะ

และไม่ต้องห่วงนะคะ โดนความร้อนก็ไม่เปนไรค่ะ แนนพิสูจน์แล้ว 55555 คือแบบปรับ

ให้หน้าดูเรียวจริงๆค่ะ ชอบมากกกกกก และที่ปลื้มสุดคือดูธรรมชาติมากค่ะ หลายคนไม่รู้เลย

ว่าแนนไปทำมา ดีต่อใจมากค่ะ

ใครกำลังมองหาคลินิกเสริมคางอยู่ แนนแนะนำ DRK เลยค่ะ เริ่ดจริง ปังจริง สวยจริง

สมคำร่ำลือ คลินิกดี บริการดี ผ่าตัดดี แถมยังดูแลหลังการขายดีอีก คอยติดตามอาการตลอด

ดีขนาดนี้ มาเถอะค่ะ แล้วคุณจะเทใจให้หมดหน้าตักเหมือนแนนเลยค่ะ

อ๊ะ กระซิบนิดนึง เห็นว่าตอนนี้มีโปรฯด้วยนะคะ แอบไปดูในเพจมา ราคารับได้สบายกระ

เป๋าค่ะ ลองเข้าไปดูได้ที่เพจ DRK Beauty Clinic เลยค่ะ

โพสต์ 2017-10-3 18:44:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่าไหรจ้า  
โพสต์ 2017-10-4 03:00:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอดูรูปด้านข้างหน่อยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้