ดู: 2004|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ทำตา2ชั้น พร้อมปากกระจับไม่ได้น่ากลัวอย่างที่คิดค่ะ ด้วยเทคนิคพิเศษ รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

หลังทำตา2ชั้นและปากกระจับ รพ.เลอลักษณ์

กว่าจะสวยได้เท่านี้ก็ผ่านมีดหมอมาเหมือนกันน่ะค่ะ วันนี้มาขอแชร์ประสบการณ์การทำปากกระจับพร้อมกับการทำตา 2 ชั้นค่ะ ก่อนอื่นเลยขอบอกก่อนเลยค่ะ ว่าเราเป็นคนที่มีตาชั้นเดียวค่ะ เป็นสาวหมวยเลยค่ะ แบบพูดง่ายๆ เราเองก็ต้องคอยติดสติ๊อกเกอร์ตาตลอดเลยค่ะ เวลาจะแต่งหน้าหรืออกไปไหนเวลาติดแล้วมันก็ดูสวยน่ะค่ะ ใครก็ทักว่าตาสวยขึ้นจุดก่อประกายการทำตา 2 ชั้นมันก็มาจากตรงนี้นี่แหละค่ะ ถ้ามันเป็นตา2ชั้นแบบถาวรเลยก้จะดีมากค่ะ ก็คงต้องทำตา2ชั้นไปเลยค่ะ

ก่อนทำ

แต่ไหนๆก็ไปแล้วค่ะ เราก็ไม่ค่อยจะชอบรูปทรงของปากเราสักเท่ารัยค่ะ เราเลยมีความคิดว่าไหนๆก้จะทำตาแล้วดูแลตัวเองครั้งเดวเลยก็ดีนะ เลยว่าจะทำปากกระจับไปด้วยเลยไม่อยากปากใหญ่ปากหน้าง่ะ อิอิ เลยจองทำไป 2 อย่างเลยค่ะ ถามว่ากลัวเจ็บไหม ไม่น่ะ ค่ะ เพราะเราทำที่โรงพยาบาลยังไงก็ปลอดภัยค่ะ  และมียานอนหลับด้วยเราก็สนใจทำที่นี้เลยค่ะ
วันที่ทำนั้นตอนทำใช่ไหมค่ะ ก้เข้าไปทำพร้อมกันเลยค่ะ หมอคนเดียวกันค่ะ ทั้งปากกระจับและตา2ชั้น เราทำกับคุณหมอวีรวุฒิค่ะ ถามว่ากังวลไหมก็ไม่น่ะค่ะ เพราะเราศึกษารีวิวมาก่อนหน้านี้อยู่แล้วค่ะ ตอนทำก็มีการปรึกษาคุณหมอก่อนเลยค่ะ คุณหมอก็ให้คำปรึกษาที่ดีมากๆค่ะ ตอนทำก็หลับค่ะ ตื่นมาก็เสร็จแล้วค่ะ ไม่เจ็บเลยค่ะ อิอิ แต่ตอนทำตาเราก็ตื่นนะค่ะ แต่ไม่รู้สึกเจ็บค่ะ  เสร็จก็ส่องกระจก อุ้ย! สวยสมใจเลยค่ะ เพื่อนๆ

หลังทำตา2ชั้นและปากกระจับ 5 วัน

การทำปากกระจับกับตาของเรานัน้ช่วงแรกๆมันอาจจะดูบวมหน่อยแต่ก็จะค่อยๆดีขึ้นค่ะ ตอนทำมาก็ยังไม่ชินกับหน้าตัวเองเท่ารัยค่ะ เพราะเราส่องกระจกก็เห็นหน้าเราแบบเดิมทุกวันแต่พอมาวันนี้ หน้าเราเปลี่ยนไปก็ยังไม่ชินค่ะ แต่เพื่อนๆคนรอบข้างก็บอกนะค่ะ ว่าสวยน่ารักขึ้นเยอะเลยค่ะ +5555

หลังทำปากกระจับและตา2ชั้น 10 วัน

ตอนนี้ก้เข้าที่พอสมควรแล้วค่ะ หลังจากที่ทำไปสังเกตุได้เลยค่ะ ว่าภาพก่อนทำกับหลังทำมันต่างกันมากๆเลยค่ะ  หลังทำไปใช่ไหมค่ะ ชีวิตดีค่ะ ถ่ายรูปสวยขึ้นมีแต่คนทักค่ะ ปากได้รูปทรงสวยเป็นกระจับปีกนกสวย ยิ้มแล้วดูสวยมีเสน่ห์ ส่วนตา 2 ชั้นนี้หายไวมากค่ะ ไม่ค่อยบวมเท่ารัยค่ะ ชั้นตาดูสวยไม่ต้องติดสติ้กเกอร์ตาอีกต่อไปค่ะ ตอนนี้มันใจทุกมุมมองค่ะ +555

หลังทำปากกระจับและตา2ชั้น รพ.เลอลักษณ์

ราคาเทา่รัยค่ะ
ชั้นตา สวยมากๆค่ะ
ราคาเทา่รัยค่ะ
ช่วงแรกบวมมากไหมค่ะ
ชั้นตาสวยมาก
หน้าเปลี่ยนสวย
ชั้นตาสวยมาก หน้าก็สวยหวาน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้